Thông tin mô tả
Vợ chồng em về quê cần nhượng lại
Thiết kế 3
Hướng mát, nhà em đang cho thuê nên nội thất
A chị mua về làm nội thất theo ý mình.
Mua ngay đã sinh lời rồi ak.
Giá: 3,75 Tỷ
Diện tích: 110 m2
Giá/m2: 34,09 Triệu/m2
475679
Mua bán
Vợ chồng em về quê cần nhượng lại
Thiết kế 3
Hướng mát, nhà em đang cho thuê nên nội thất
A chị mua về làm nội thất theo ý mình.
Mua ngay đã sinh lời rồi ak.
Thái Thị Loan
Đường Nhật Tảo, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội
Thỏa thuận
74 m2
Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
9,7 tỷ
36 m2
Phường Cổ Nhuế 2, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
11,6 tỷ
43 m2
Đường Cổ Nhuế, Phường Cổ Nhuế 1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
16,5 tỷ
83 m2