Thông tin mô tả
+ Lưu ý: Chỉ bán nhà cho
+
+
+ Nội thất
+
+
Giá: 4,95 Tỷ
Diện tích: 112 m2
Giá/m2: 44,20 Triệu/m2
464532
Lê Văn Vương
Đường Hoàng Liên, Phường Liên Mạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội
5,3 tỷ
30 m2
Đường Nhật Tảo, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội
Thỏa thuận
74 m2
Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
9,7 tỷ
36 m2
Phường Cổ Nhuế 2, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
11,6 tỷ
43 m2