Thông tin mô tả
Khu Ruby - Goldmark City - 136 Hồ Tùng Mậu.
Quý
Giá: 6,56 Tỷ
Diện tích: 152 m2
Giá/m2: 43,16 Triệu/m2
849952
Mua bán
Khu Ruby - Goldmark City - 136 Hồ Tùng Mậu.
Mrs Hoa
Đường Nhật Tảo, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội
Thỏa thuận
74 m2
Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
9,7 tỷ
36 m2
Phường Cổ Nhuế 2, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
11,6 tỷ
43 m2
Đường Cổ Nhuế, Phường Cổ Nhuế 1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
16,5 tỷ
83 m2