Thông tin mô tả
Tôi chính chủ cần bán
Vị trí Phía sau rạp phim Cinestar, gần Bộ Công An, 2
Nhà đang cho thuê 5tr/tháng.
Giá 1ty500.
Có hổ trợ vay
Giá: 1,5 Tỷ
Diện tích: 21 m2
Giá/m2: 71,43 Triệu/m2
906428
Mua bán
Tôi chính chủ cần bán
Vị trí Phía sau rạp phim Cinestar, gần Bộ Công An, 2
Nhà đang cho thuê 5tr/tháng.
Giá 1ty500.
Có hổ trợ vay
Đỗ Quốc Hoa
Đường Điện Biên Phủ, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
65 tỷ
90 m2
Đường Hàm Nghi, Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
27,5 tỷ
68 m2
Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
18,5 tỷ
84 m2
Đường Nguyễn Văn Thủ, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
130 tỷ
143 m2