Bán căn hộ chung cư tại Dự án Eurowindow River Park, Đông Anh, Hà Nội diện tích 73m2 giá 1.23 Tỷ
Giá: 1,23 Tỷ
Diện tích: 73 m2
Giá/m2: 16,85 Triệu/m2
1679
Mua bán
Lê Văn Tình
Bất động sản cùng khu vực
Chân cầu Đông Trù, Xã Đông Hội, Huyện Đông Anh, Hà Nội
5,3 tỷ
82 m2
Đường Võ Nguyên Giáp, Huyện Đông Anh, Hà Nội
6,5 tỷ
80 m2
Thị trấn Đông Anh, Huyện Đông Anh, Hà Nội
Thỏa thuận
79,5999984741211 m2
Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Nguyên Khê, Huyện Đông Anh, Hà Nội
0,059 triệu
8 m2