Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư tại Đường Phạm Văn Đồng, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa năm 2026

      Có 117 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại Đường Phạm Văn Đồng, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 59 m2, giá 1.75 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.75 tỷ 59 m2 29,67 triệu/m2
      Căn kề góc view xéo biển rộng bao đẹp OC1A chỉ 1tỷ750DT: 59 mét vuông nội thất xịn sò như hìnhNthành phố Hà Nội thất mới, view kề góc nhìn biển khá...
      Số 06, Đường Phạm Văn Đồng, Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa

      Cần bán chung cư 59 m2, giá 1.68 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.68 tỷ 59 m2 28,48 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ 𝐁𝐀́𝐍 𝐂𝐀̆𝐍 𝐇𝐎̣̂ VIEW XÉO BIỂN hướng Đông Bắc CỰC ĐẸP59mét  𝐅𝐔𝐋𝐋 𝐍𝐎̣̂𝐈 𝐓𝐇𝐀̂́𝐓 chắc chắn đẹp bền theo thời gian✅DT :59mét...

      Cần bán ngay căn chung cư 65.6600036621094 m2, giá 3.18 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      3.18 tỷ 65,67 m2 48,44 triệu/m2
      🌴View Phòng Khách tr độ Trực Diện biển, 2  phòng ngủ đều có view biển và phố✅DT:65.66m2✅Gồm 2 phòng ngủ ,2 toilet nội thất đầy đủ...

      Bán gấp căn hộ 88 m2, giá 2.65 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa

      2.65 tỷ 88 m2 30,12 triệu/m2
      căn hộ chung cư mới full nội thất dọn vô ở ngay.Thiết kế :+ 3 PN+ 2 WC+ 1 phòng khách và bếpDT : 88 m²giá : 2 tỉ 650 tr

      Cần bán ngay căn chung cư 89 m2, giá 2.75 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa

      2.75 tỷ 89 m2 30,9 triệu/m2
      Thiết kế tông Trắng - Vàng hiện đại, nội thất siêu xinh• Dự án: Mường Thanh Viễn Triều• Hiện đang cho thuê giá 19tr/ tháng (hợp đồng 1 năm) - pass lại hợp ...

      Bán căn hộ chung cư 88 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa

      3.2 tỷ 88 m2 36,37 triệu/m2
      Cần tiền bán gấp căn 26 tầng 15 tòa OC3 MTVT.S: 87,8 mét vuông căn 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh phòng khách + bếp.Full đầy đủ nội thất...

      Bán chung cư 59 m2, giá 1.44 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.44 tỷ 59 m2 24,41 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 phòng ngủ view xéo biển rẻ nhất mường thanh hiện tại chỉ hơn 1tỷ4DT: 59m² nội thất đầy đủ như hìnhCòn sót lại căn 2 phòng...

      Bán căn 59 m2, giá 1.45 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.45 tỷ 59 m2 24,58 triệu/m2
      - chung cư thiết kế 2 PN, 2  phòng vệ sinh, 1 phòng khách, 1 bếp, logia rộng hướng biển thoáng mát cả ngày- Để lại toàn bộ nội thất xịn xò, vào ở...

      Cần bán căn 72 m2, giá 1.85 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.85 tỷ 72 m2 25,7 triệu/m2
      Đặc biệt:+ Nội thất mới, đẹp, hiện đại.+ 2 PN, 2  nhà vệ sinh, phòng khách và bếp.+ Trang bị lò nướng, lò vi sóng, TV, tủ lạnh, điều hoà loại tốt,...

      Sở hữu ngay căn 30 m2, giá 1,2 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.2 tỷ 30 m2 40 triệu/m2
      Thông tin mô tả.Chỉ 1,2 tỉ (full giá) - Bàn giao đầy đủ nội thất cao cấp tiêu chuẩn 5*.Chỉ cách trung tâm thành phố. Nha Trang 15p di chuyển.Libera...
      Đại Lộ Phạm Văn Đồng, Bãi Tiên, Thành phố Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa

      Sở hữu căn hộ 48 m2, giá 1,8 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.8 tỷ 48 m2 37,5 triệu/m2
      chung cư biển với pháp lí chuẩn, minh bạch, rõ ràng. Có NH cho vay, đảm bảo ra sổ riêng, tiến độ nhẹ nhàng, tiềm năng tăng giá, CĐT uy tín hàng đầu Việt...

      Bán gấp nhà chung cư 88 m2, giá 36,5 triệu tại Đường Phạm Văn Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa

      36.5 triệu 88 m2 0,42 triệu/m2
      Cần tiền bán gấp căn 26 OC3 MTVT.S: 87,8 mét vuông căn 3 phòng ngủ 2 toilet phòng khách + bếp.Full đầy đủ nội thất tiện nghi.Hiện đang...

      Bán gấp chung cư 52 m2, giá 28 tr tại Đường Phạm Văn Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa

      28 triệu 52 m2 0,54 triệu/m2
      Xin chào quý Cô chú và a/c đã xem bài đăng của Cháu/em!Thông tin căn hộ chung cư:căn hộ chung cư Mường Thanh Viễn Triều tòa nhà OC2ATầng 12A (13) căn ...

      Cần bán căn hộ 48 m2, giá 2,84 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa

      2.84 tỷ 48 m2 59,11 triệu/m2
      chào bán toà Paramount - Libera Nha Trang loại căn hộ chung cư P.2x.07  phòng ngủ + view trực diện biển và TP Nha Trang. 1 phòng ngủ+...

      Bán nhanh chung cư 66 m2, giá 2,45 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa

      2.46 tỷ 66 m2 37,13 triệu/m2
      Tôi cần bán chung cư OC1A Mường Thanh Viễn Triều view biển đường Phạm Văn Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa.DT chung cư là 66 mét vuông gồm có 2 PN, 2 vệ...

      Bán chung cư 88 m2, giá 2,92 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa

      2.92 tỷ 88 m2 33,19 triệu/m2
      ❌Chính chủ cần chung cư Mường Thanh Viễn Triều Toà OC3chung cư mới hoàn thiện nội thấtThiết kế :+ 3 PN+ 2 WC+ 1 phòng khách và bếpDT : 88  mét ...

      Bán căn 59 m2, giá 1,7 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.7 tỷ 59 m2 28,82 triệu/m2
      KHÁCH MUA ĐỂ Ở ĐỪNG BỎ QUA chung cư NÀY NHAView Xéo Biển tại toà mới oc2AChỉ 1tỷ700tr sở hữu ngay căn đẹp về ở ngay 🔥View xéo biển cực mát mẻ thông...

      Cần bán gấp bán nhanh căn 59 m2, giá 1,56 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.56 tỷ 59 m2 26,45 triệu/m2
      Chính Chủ Bán chung cư 2pn2 toilet rẻ nhất Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang tòa 1A🌻logia hướng Đông Nam mát mẻ.🌻DT 59m² bao gồm 2pn2 toilet...

      Bạn đang xem thông tin Bán Căn hộ Nha Trang Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Căn hộ Nha Trang Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Căn hộ Nha Trang Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Căn hộ Nha Trang Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!