Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư tại Đường Lê Thị Riêng, Quận 12, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại Đường Lê Thị Riêng, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 52,7400016784668 m2, giá 1,95 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      1.95 tỷ 52,75 m2 36,98 triệu/m2
      🌿 Cần bán căn hộ chung cư Hà Đô Residence Q. 12▫️DT thiết kế hợp lý với 2 PN 1WC▫️Nhà đầy đủ nội thất đẹp, sạch sẽ, dọn vô ở ngay không cần sửa...
      Đường Lê Thị Riêng, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 120 m2 26,67 triệu/m2
      Cần tìm chính chủ mới cho chung cư sân vườn độc đáo nhất Tp Sài Gòn.- chung cư sân vườn lầu 1, căn hộ chung cư Thới An, Q. 12. Tổng DT 120m2.- DT nhà...
      Dự án Phú An Center, Đường Lê Thị Riêng, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 84 m2 29,77 triệu/m2
      1. Vị trí: Ngay trung tâm hành chính Q. 12, kế bên trường Tiểu học, gần trường trung học cơ sở,3, bên cạnh khu căn biệt thự sầm uất.2. Giao thông:...

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 1,54 tỷ tại Đường Lê Thị Riêng - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      1.54 tỷ 73 m2 21,1 triệu/m2
      bán nhanh CH Hado Riverside Thới An Q12.DT 73m2, 2 phòng ngủ, 2 toilet, NT đầy đủ, tặng lại tủ kệ, giường ngủ, bếp điện,..sổ hồng, sang tên...
      Dự án Hà Đô Riverside, Đường Lê Thị Riêng, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Căn hộ Hà Đô Riverside, 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,35 tỷ tại Quận 12

      1.35 tỷ 50 m2 27 triệu/m2
      Nhà chính chủ cần bán căn căn hộ 2 PN tại Hà Đô Riverside, Q. 12.Thoáng mát, chỗ để xe, công viên rộng nhất khu vực. Gần ủy ban nhân dân, chợ, trường...

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Phú An Center Quận 12, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 72 m2 31,25 triệu/m2
      Chuyển công tác cần bán ngay.căn hộ Thới An, Q. 12.- Dt 72 mét vuông, 2 phòng ngủ, 1 bếp, 1PK.- đầy đủ nội thất: Sàn gỗ, tủ, giường ngủ,...

      Bán nhanh căn Khu căn hộ Phú An Center Quận 12, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,99 tỷ tại Quận 12

      1.99 tỷ 65 m2 30,62 triệu/m2
      Giỏ hàng sang nhượng căn hộ chung cư Thới An (Phú An Center), Q. 12.Tọa lạc ngay Trung tâm Q. 12, Khu căn biệt thự Phú Nhuận, Nằm trên đường Lê Thị...

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Phú An Center Quận 12, 3 phòng ngủ, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 80 m2 26,25 triệu/m2
      Chuyển công tác nên cần sang nhượng chung cư Thới An!- chung cư 80 mét vuông, 3 phòng ngủ, thoáng mát, sạch sẽ, 2  phòng vệ sinh, 2...

      Chuyển nhượng chung cư Căn hộ Hà Đô Riverside, 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,5 tỷ tại Quận 12

      1.5 tỷ 50 m2 30 triệu/m2
      Bán chung cư Hà Đô Riverside, Lê Thị Riêng Q. 12:- DT: 50 mét vuông, 2 PN, 1 toilet.- Khu vực an ninh, dân trí cao.- Tiện ích nội ngoại khu đầy...

      Cần bán nhà chung cư Căn hộ Hà Đô Riverside, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,85 tỷ tại Quận 12

      1.85 tỷ 50 m2 36,94 triệu/m2
      Bán chung cư trả góp giá cực rẻ tháng 3 năm 2024 tại trung tâm hành chánh Q. 12.DT: 50 mét vuông.Thiết kế: 1 PN, 1  nhà vệ sinh.Nhận nhà:...

      Cần bán căn hộ chung cư Căn hộ Hà Đô Riverside, 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,49 tỷ tại Quận 12

      1.49 tỷ 50 m2 29,8 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Hà Đô Q. 12, căn 11.12 tầng 11, DT 50 mét vuông có 2 phòng ngủ 1 toilet, nhà có bếp từ, kệ tủ bếp, thiết bị vệ sinh,...

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu dân cư Thới An City, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,2 tỷ tại Quận 12

      2.21 tỷ 70 m2 31,43 triệu/m2
      Nhà rộng rãi, thoáng mát, sạch sẽ. Yên tĩnh.2  phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh, 2 bếp, 1 pk, 2 logia.Hạ tầng hiện đại. Có sân vui chơi cho trẻ em. Có...
      Dự án Thới An City, Đường Lê Thị Riêng, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Căn hộ Hà Đô Riverside, 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,49 tỷ tại Quận 12

      1.49 tỷ 50 m2 29,8 triệu/m2
      Hà Đô Q. 12 căn 11.12 tầng 11, DT 50 mét vuông có 2 phòng ngủ 1 toilet, nhà có bếp từ, kệ tủ bếp, thiết bị vệ sinh, đường ống máy lạnh.Tiện...

      Bán nhanh căn hộ chung cư Căn hộ Hà Đô Riverside, 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,5 tỷ tại Quận 12

      1.5 tỷ 50 m2 30 triệu/m2
      Cần bán căn hô 2 PN, 1 WC căn hộ chung cư Hà Đô Riverside, P. Thới An, Q. 12.DT 50 mét vuông hướng Đông tứ trạch mát mẻ.Nhà có nội thất cơ bản...

      Bạn đang xem thông tin Bán Căn hộ Quận 12 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Căn hộ Quận 12 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Căn hộ Quận 12 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Căn hộ Quận 12 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!