Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Bất động sản khác giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 407 Bất động sản khác đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Bán nhà xưởng xã Hưng Lộc, Huyện Thống Nhất, DT3770m2 giá 13 tỷ Quy Hoạch Đất SKC

      13 tỷ 4 m2 3250 triệu/m2
      X045+ Bán nhà Xưởng tại xã Hưng Lộc, huyện Thống Nhất, Đồng Nai - giá 13tỉ- DT: 3770m2 ngang 29m dài 130m, Trong đó DT xưởng ~ 1500m2, còn lại là văn...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hưng Lộc, Thống Nhất, Đồng Nai

      Cam Lâm _ Quốc lộ 1A ngay nút giao Cao Tốc .Su . vị trí kết nối thông thương tốt . Ngang 21m

      10 tỷ 840 m2 11,91 triệu/m2
      Cam Lâm _ QL 1A ngay nút giao Cao Tốc . vị trí kết nối thông thương tốt . a/c nên tham khảo_ Với vị trí đắc địa :1-Ngay nút giao Cao tốc Cam Lâm _nha trang...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Suối Cát, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán xưởng hẻm xe tải khu 18B, BHHA, Bình Tân, 10x17m công nhận 170m2, giá chỉ 10,5 tỷ thương lượng

      10.5 tỷ 170 m2 61,77 triệu/m2
      Bán xưởng hẻm nhựa 10m đường 18B, Mã Lò, DT 10x17.1m (170m2 ODT) giá chỉ 68tr/m2.- Hẻm nhựa 10m cách MT đường 18B chỉ 20m.- DT: 10x17.1m, 170m2 đất ở đô...
      Đường 18B, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Thanh lý gấp nhà xưởng 723m2 ngay UBND Hóc Môn. LH:

      14.9 tỷ 723 m2 20,61 triệu/m2
      Chủ ngộp NH cần ra nhanh TS ngay ủy ban nhân dân Hóc Môn, đường xe tải quay đầu.- Hiện trạng: Nhà xưởng may mặc và nhà ở phía sau.DT: 723m2, 300 thổ...
      Thị trấn Hóc Môn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh.

      Bán xưởng hẻm Bình Thành, 10mx 30m, giá 11.5 tỷ

      11.5 tỷ 300 m2 38,34 triệu/m2
      - Xuất cảnh bán xưởng Đường Bình Thành hẻm 221, Bình hưng Hoà B, Bình Tân.- DT 10mx 30m, tổng DT 300 mét vuông.- Nhà xưởng xây dựng mới đẹp Kiên cố...
      Đường Bình Thành, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chính chủ bán homestay xã Hữu Liên, huyện Hữu Lũng, tỉnh Lạng Sơn, 5000m2 (400m thổ cư), có sổ

      12 tỷ 5 m2 2400 triệu/m2
      Chính chủ bán homestay tại thôn Tân Lai, xã Hữu Liên, Huyện Hữu Lũng, tỉnh Lạng Sơn.- DT: 5000 mét vuông; 400 mét vuông thổ cư.- Giá mong muốn:...
      Đường Tỉnh Lộ 243, Xã Hữu Liên, Hữu Lũng, Lạng Sơn

      Bán xưởng 1000m2 full thổ cư Lê Lợi - Song Hành, Tân Hiệp, Hóc Môn, 14 tỷ 990

      14.99 tỷ 1 m2 14990 triệu/m2
      - Bán xưởng Lê Lợi, Song Hành, Hóc Môn.- DT 22*44m, 1000 mét vuông, nở hậu nhẹ.- Đất đã lên thổ cư toàn bộ.- SHR, công chứng ngay.- Chủ thiện chí bán,...
      Đường Lê Lợi, Xã Tân Hiệp, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà xưởng 1000m2 mặt tiền 10m5 Hòa Sơn

      15 tỷ 1 m2 15000 triệu/m2
      sang nhượng nhà xưởng tại MT DH2 Đà Nẵng.Tổng DT thực tế: 1000 mét vuông- Đất ở 400 mét vuông.- DT nhà xưởng: 1000 mét vuông.- Nhà xưởng...
      Xã Hòa Sơn, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bán Xưởng 5400m2 xã Bình Mình Trảng Bom chỉ 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 5 m2 3300 triệu/m2
      X286Gia chủ định cư nước ngoài cần bán xưởng 5455 mét vuông xã Bình Minh, Trảng Bom, Đồng Nai 16,5 tỉ DT : 5455 mét vuông đất 93x58 ( DT xưởng...
      Xã Bình Minh, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán gấp sàn Văn phòng - Thương mại Phạm Hùng. dt 570m2 giá 32tr/m2. sổ lâu dài. khách thuê ổn định

      17.93 tỷ 560 m2 32 triệu/m2
      Cần bán nhanh sàn văn phòng thương mại tòa nhà Phạm Hùng. Tòa nhà cao tầng với các tầng dưới là thương mại, văn phòng, tầng trên là căn hộ. Vị trí thuận...
      Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp sàn văn phòng - thương mại Phạm Hùng. DT 570m2 giá 32tr/m2. Sổ lâu dài. Khách thuê ổn định

      17.93 tỷ 560 m2 32 triệu/m2
      Cần bán ngay sàn văn phòng thương mại tòa nhà Phạm Hùng. Tòa nhà cao tầng với các tầng dưới là thương mại, văn phòng, tầng trên là căn hộ.Vị trí thuận...
      Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán xưởng mặt tiền đường 3B xã Vĩnh Lộc B SHR 10x30m giá 14.5 tỷ

      14.5 tỷ 198 m2 73,24 triệu/m2
      Bán xưởng đẹp sổ hồng 10 x 30m MT 3B Bình Chánh.+ Cần bán xưởng sổ hồng MT 3B - Vĩnh Lộc B - Bình Chánh.+ DT: 10 x 30m= 300m2 (DT XD: 198m2 sau khi trừ lộ...
      Đường 3B, Xã Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      BÁN NHÀ XƯỞNG 1000 m thổ cư 22 x 42 . 15 tỷ Tân hiệp hóc môn

      15 tỷ 1 m2 15000 triệu/m2
      GIÁ CHÀO MỚI 15 tỉNhà Xưởng gần 1000 mét vuông MT 22m ngang Đường Tân Hiệp 18A, Tân Hiệp, Hóc Môn, cách Chợ Hóc Môn vài trăm mét phun thổ cư P. Tân...
      Đường 18A, Xã Tân Hiệp, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán nhà xưởng 9600m2 KCN Phước An, Tuy Phước, Bình Định

      20 tỷ 10 m2 2000 triệu/m2
      - Bán nhà xưởng CCN Phước An, Tuy Phước, Bình Định.- DT khuôn viên 9600 mét vuông: Trong đó các cụm nhà xưởng có DT 6,700 mét vuông, văn phòng...
      Đường Quốc lộ 19C, Xã Phước An, Tuy Phước, Bình Định

      Cần bán nhà xưởng gần 4000m2 ngay mặt đường lớn có trụ hạ thế 360KV giá 14,9tỷ. Liên hệ:

      14.9 tỷ 4 m2 3725 triệu/m2
      Cần bán nhà xưởng gần 4000 mét vuông ngay mặt đường lớn có trụ hạ thế 360kV giá 14,9tỉ.contact: 0934 335 ***.Khu nhà có vị trí thuận lợi, nhà xưởng có...
      Xã Hưng Lộc, Thống Nhất, Đồng Nai.

      Cần bán nhà xưởng 1000m2 Hố Nai 3 ngay Lộ Đức

      13.5 tỷ 1 m2 13500 triệu/m2
      Vị trí: Cách chợ Lộ Đức 600 mét vuông, đường xe công vào tận xưởng.pháp lí: Xưởng đã lên skc và đầy đủ giấy phép XD, PCCC, điện 3 pha đầy đủ.Xưởng...
      Phường Hố Nai, Biên Hòa, Đồng Nai

      (Hot) Chính chủ bán biệt thự Nghỉ dưỡng - Suối nước Mộc Châu - Sơn La

      13 tỷ 3 m2 4333,34 triệu/m2
      Tổng DT : 3150 mét vuông Hiện trạng : 400 mét vuông thổ cư , 500  mét vuông ao cá , còn lại là đất vườn.pháp lí rõ ràng. Cạnh KDL rừng...
      Xã Đông Sang, Mộc Châu, Sơn La

      Bán nhiều nhà xưởng khu Tân Bình

      17 tỷ 300 m2 56,67 triệu/m2
      Chuyên bán kho xưởng Q. trong TP TP.HCM. Hiện tại bên em có những căn chủ đang Ngộp cần bán nhanh giá rẻ hơn thị trường để cho kính doanh lấy.+ 300m2...
      Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán bất động sản khác Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán bất động sản khác tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán bất động sản khác Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán bất động sản khác Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn bất động sản khác tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán bất động sản khác Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về bất động sản khác. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho bất động sản khác tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán bất động sản khác Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí bất động sản khác.