Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Bất động sản khác giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 407 Bất động sản khác đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      SIÊU PHẨM MẶT TIỀN GIÁ RẺ -2 TẦNG -5x 45M -PHƯỜNG VIP TÂN SƠN NHÌ

      17.9 tỷ 220 m2 81,37 triệu/m2
      📢📢THANH KHOẢN NHANH -GIÁ ƯU ĐÃI CÒN 17Đ x #LH_Thu Hà T.PHÚ -P. VIP TÂN SƠN NHÌ -MT KD 2 TẦNG -5x 45M DT KHỦNG- VỪA Ở VỪA CHO THUÊ CÓ DOANH THU - CÓ THỂ...
      Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Nhà vườn Nam Bộ, mặt nghinh sông Vàm Cỏ Đông, 6000m2

      15.6 tỷ 6 m2 2600 triệu/m2
      Nhà Vườn Nam Bộ - tiếp giáp sông Vàm Cỏ Đông - lưng trãi dài miên mang trên dãi đất việt non xanh nước biết - khu nhà vườn biệt lập chuyên dụng của các lãnh...
      Đường N2, Thị trấn Đức Hòa, Đức Hòa, Long An

      Bán nhà vườn rộng 4.370m2 ngay thị trấn Hậu Nghĩa

      10.5 tỷ 4 m2 2625 triệu/m2
      - Bán nhà vườn đẹp như hình ngay thị trấn Hậu Nghĩa.- DT: 46x95m có 292m2 thổ cư.- Đường đá xanh 4m, đường thông cách trung tâm huyện 4 kilomet.- Nhà...
      Đường Ba Sa - Gò Mối, Thị trấn Hậu Nghĩa, Đức Hòa, Long An

      Phân Lô Đại Kim, ô tô, kinh doanh, 45m, 5 tầng, MT4.2m, giá 11.3 tỷ

      11.3 tỷ 45 m2 251,12 triệu/m2
      khu đô thịM Đại Kim 45m, 5 tầng, Mt4.2m, giá chào 11.3 tỉ. thỏa thuận trực tiếp.PHÂN LÔ oto TRÁNH, garage oto, VỊ TRÍ XUẤT SẮC NĂM NGAY GẦN NGUYỄN CẢNH...
      Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Ngợp! Bán đất có nhà xưởng, nhánh đg Lò Lu, ngay khu Công Nghệ Cao 15x 30m=450m2, 15 tỷ

      15 tỷ 450 m2 33,34 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán đất có sẵn nhà kho, nhánh đường Lò Lu, sát cạnh khu công nghệ cao.- Ngang 15m x 30m=450 mét vuông. Giá chỉ 15 tỉ TL.- Hẻm vào xe...
      Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán kho xưởng 4 tầng, 190m2, mt: 9m, 14 tỷ. Vỉa hè ô tô tải tránh dừng đỗ - phố Ngô Gia Tự

      14 tỷ 190 m2 73,69 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng Ngô Gia Tự, Long Biên. Nhà gần phố Đức Giang và Thanh Am. ngôi nhà phố rộng 9m, vỉa hè rộng, oto tải tránh dừng đỗ ngày đêm.Rất phù hợp làm...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Bán kho xưởng 250m2, ngang 11m, đường lớn Thới Tam Thôn, Hóc Môn

      11.5 tỷ 0 m2
      - Hiện tại trên đất là kho xưởng đang mở công ty.- Một miếng đất vuông vắn quá đẹp, hiếm có, giá rất tốt.- Với DT MT ngang 10.65m, nở hậu nhẹ tài lộc...
      Đường Thới Tam Thôn, Xã Thới Tam Thôn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán nhà xưởng mini 8 x 40m đang có thu nhập 20tr/tháng

      16.5 tỷ 320 m2 51,57 triệu/m2
      Cần bán nhà xưởng Hóc Môn.- DT: 8 x 40m.- MT đường Xuân Thới.- LH: 096697991 Zalo Bảo VLL.Giá chốt nắm trong tay: ).- Nhận mua bán ký gửi.Cho thuê và tìm...
      Xã Xuân Thới Đông, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán các diện tích văn phòng, thương mại dịch vụ sẵn sổ đỏ tòa PCC1 ngã 3 Ba La quận Hà Đông

      12 tỷ 600 m2 20 triệu/m2
      Bán các DT văn phòng, TMDV sẵn bìa đỏ tòa PCC1 ngã ba Ba La Q. Hà Đông.Dự án PCC1 Complex.Vị trí: ngã ba Ba La Q. Hà Đông.DT mở bán: 139 mét ...
      Dự án PCC1 Complex, Đường Ba La, Phường Phú Lương, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà xưởng mặt tiền đường Tân Hiệp 4 (2 số đất) giá bán 12 tỷ thương lượng

      12 tỷ 608 m2 19,74 triệu/m2
      Cần bán nhà xưởng MT đường Tân Hiệp 4, giá bán nhanh 12 tỉ thỏa thuận.
      Đường Tân Hiệp 4, Xã Tân Hiệp, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Qũy căn độc quyền từ Chủ đầu tư Flamingo. LH trực tiếp CĐT:

      18.2 tỷ 0 m2
      Flamingo Cát Bà, điểm đến du lịch độc nhất vô nhị. Là Kỳ quan thiên nhiên TG và khu dự trữ sinh quyển TG đc Unesco công nhận (The World Biosphere Reserve &...
      Dự án Flamingo Cat Ba Beach Resort, Huyện Cát Hải, Hải Phòng

      Bán kho 1.441,8m2 Tân Bửu, Bến Lức, Long An

      20 tỷ 0 m2
      Bán kho thuộc Tân bửu, bến lức Long an giáp TP.Dt: 1.441,8 m2(có 693,8m2 thổ cư + 748m2 vườn).Đường xe công vô đc cách Nguyễn hữu trí 100m.Giá: 20 tỉ...
      Xã Tân Bửu, Bến Lức, Long An

      MỘT CĂN DUY NHẤT - MỘT CĂN DUY NHẤT SIÊU PHẨM DÒNG TIỀN KHỦNG ~ 2 TỶ/ NĂM tổng 35 phòng

      18.9 tỷ 122 m2 154,92 triệu/m2
      1 căn DUY NHẤT - 1 căn DUY NHẤT SIÊU PHẨM DÒNG TIỀN KHỦNG khoảng 2 tỉ/ NĂM tổng 35 phòng phố CẦU DIỄN, Bắc Từ Liêm 122m * 7 tầng THANG MÁY, 18.9 tỉ...
      Đường Cầu Diễn, Phường Minh Khai, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán kho xưởng (7x25m) đường 8m, Lê Văn Quới, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 181 m2 71,28 triệu/m2
      DT: 7x25m.Nhà 1 trệt 1 lầu.Đường 8m.pháp lí SHR.Giá 12,9 tỉ.+ Vị trí nằm cách MT lớn tầm 50m, KDC hiện hữu, an ninh.+ Nhà kho xây chắn chắn thích hợp mua...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán đất có xưởng 1.000m2 full thổ chỉ 20 tỷ ngay Tân Hiệp, Hóc Môn

      20 tỷ 1 m2 20000 triệu/m2
      - Giá rẻ bất ngờ, nhanh tay đầu tư anh/chị em ơi.- Với DT 1.000 mét vuông, full thổ, giá chỉ có 20 tỉ.- Ngang MT 22m, dài 42m, nở hậu nhẹ, tài lộc.-...
      Đường Lê Lợi, Xã Tân Hiệp, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Kho xưởng 175m2 container cua đầu

      10.5 tỷ 175 m2 60 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà xưởng Bình Tân, container quay đầu cách MT 50m. 175m2 full thổ cư chỉ 10.5 tỉ.Mô tả.- DT 175m2 CN đủ, ngang 10m (nở hậu) dài 17m.- Vị trí cách...
      Đường 18B, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán kho xưởng Mỹ Phú, Thủ Thừa. DT: 3.800m2, giá 15 tỷ, Long An

      15 tỷ 4 m2 3750 triệu/m2
      Cần bán kho xưởng, Long An.+ DT đất: 3.800 mét vuông.+ DT xưởng + văn phòng: 3.000 mét vuông.+ đc: Âp 1, Mỹ Phú, Thủ Thừa, Long An.+ Bình điện...
      Đường Quốc Lộ 62, Xã Mỹ Phú, Thủ Thừa, Long An

      Bán 1ha2 mặt tiền đường chính Đạ Sar, Lạc Dương chỉ 1tr6/m2

      20 tỷ 13 m2 1538,47 triệu/m2
      "Vị Trí : Đạ Sar Lạc Dương Lâm Đồng- DT: 12580m²(34x370)- Hướng Bắc- MT 34m rộng rãi- Đường chính 10m là trục đường liên tỉnh...
      Đường Đa Sar, Xã Đạ Sar, Lạc Dương, Lâm Đồng

      Mua bán bất động sản khác Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán bất động sản khác tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán bất động sản khác Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán bất động sản khác Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn bất động sản khác tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán bất động sản khác Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về bất động sản khác. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho bất động sản khác tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.