Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Nhà Ở Xã Hội Điền Phúc Thành năm 2026

      Có 870 Căn hộ đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 73 m2, giá 5,7 tr tại Thành phố Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      5.7 triệu 73 m2 0,08 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN chung cư 2PN-2 phòng vệ sinh Masteri An PhúDT: 70m2Giá 5.7 tỉ bao phíCảm ơn a/c KH đã đọc tin. Cần tìm chung cư giá cực rẻ trên thị...
      Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 68 m2, giá rẻ tại Thành phố Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 68 m2
      Sở hữu căn hộ chung cư cao cấp new 100 phần trăm rất rộng DT 68,2 mét vuông gồm 2 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh.nội thất luxury...
      Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 43 m2, giá 1,6 tỷ tại Thành phố Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      1.6 tỷ 43 m2 37,21 triệu/m2
      Em chính chủ, ngộp NH cần bán ngay căn 2 phòng ngủ giá từ 1.6tỉ ngay MT Xa lộ TP Hà Nội khu vực Thủ ĐứcCho thuê 12 tr/ thángNội thất em tặng lại: 1...
      Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 53 m2, giá 4 tỷ tại Thành phố Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 53 m2 75,48 triệu/m2
      sang nhượng căn hộ chung cư vin Grand Park Q. 9 (Khu Beverly) - 1 PN+, full nội thất - Giá 4 tỉ🔑 Thông tin căn hộ chung cư: • Vị trí: vin Grand...
      Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 39 m2, hướng Tây-Nam, giá 880 tr tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      880 triệu 39 m2 22,57 triệu/m2
      ần Bán căn hộ chung cư liên kế Linh Trung, tp. Thủ Đức,Sài Gòn.đây là căn hộ chung cư NOXH cao cấp dành cho cán bộ công nhân viên chức, người lao...
      Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 60 m2, giá 1,9 tỷ tại Thành phố Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      1.9 tỷ 60 m2 31,59 triệu/m2
      căn hộ chung cư Fresca Riverside Thủ Đức, 60m² Có 2 phòng ngủ2 nhà vệ sinh sổ hồng riêng sẵn công chứng ngay. Zalo 0901465399/strong>Vị...
      Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 70 m2, hướng Đông-Nam, giá 2.05 tỷ tại Thành phố Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.05 tỷ 70 m2 29,29 triệu/m2
      giá căn hộ Fresca Riverside+ căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 1 toilet 53m2 có ban công giá 1.7xx tỉ, tặng bộ rèm cửa, tủ bếp trên và tủ bếp...
      Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 82.3000030517578 m2, giá 4.53 tỷ tại Phường Long Thạnh Mỹ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      4.53 tỷ 82,31 m2 55,02 triệu/m2
      ✏️ Chỉ từ 673tr sở hữu chung cư 3 phòng ngủ vin Grand Park - The Tropical - CK tới 10 phần trăm giá trị căn hộ ✏️🔥giá siêu hấp dẫn, đem đến...
      Phường Long Thạnh Mỹ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 30.3999996185303 m2, giá 1.79 tỷ tại Phường Long Thạnh Mỹ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      1.79 tỷ 30,4 m2 58,85 triệu/m2
      Chỉ từ 256tr sở hữu căn hộ chung cư vin Grand Park - The Tropical - CK tới 10 phần trăm giá trị căn hộ.giá siêu hấp dẫn, đem đến cơ hội sở hữu...
      Phường Long Thạnh Mỹ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 79 m2, giá 1,08 tỷ tại Phường Long Thạnh Mỹ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      1.08 tỷ 79 m2 13,68 triệu/m2
      căn hộ chung cư đã có SHR có thể sang tên ngay.- căn hộ chung cư 3 phòng ngủ + (2 toilet) DT 79m2.Tiện ích nổi trội tại dự án:- Công viên...
      Phường Long Thạnh Mỹ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 68 m2, giá 2,5 tỷ tại Phường Long Thạnh Mỹ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 68 m2 36,77 triệu/m2
      Bán căn 2PN2 toilet The Rainbow - View ngoại khu thoáng mát không chắn tặng đầy đủ nội thấtGiá: 2tỷ5 bao hếtnote: Căn này sẵn SHR, chủ không vay,...
      Phường Long Thạnh Mỹ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 61.4000015258789 m2, giá 2.91 tỷ tại Phường Long Thạnh Mỹ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.91 tỷ 61,41 m2 47,36 triệu/m2
      ✏️ Chỉ từ 432tr sở hữu căn hộ chung cư vin Grand Park - The Tropical - CK tới 10 phần trăm giá trị căn hộ  ✏️🔥 giá siêu hấp dẫn, đem đến...
      Phường Long Thạnh Mỹ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 59 m2, giá 2.65 tỷ tại Phường Long Thạnh Mỹ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.65 tỷ 59 m2 44,87 triệu/m2
      + Vị trí căn hộ chung cư thuộc dự án vin Grand Park  Đường Nguyễn Xiển P. Long Thạnh Mỹ  Q. 9+ Diện tichs 59m2+ Thiết kế 2 PN+ View Nội...
      Phường Long Thạnh Mỹ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 59 m2, giá 2,12 tỷ tại Đường D1 - Thảo Điền - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.12 tỷ 59 m2 35,94 triệu/m2
      Mô tả: + căn hộ chung cư cao cấp nhiều người nước ngoài tìm thuê.+ Kết cấu: PK, Bếp, 2 phòng ngủ, 2 toilet, chỗ phơi đồ.+ nội thất ...
      Đường D1, Phường Thảo Điền, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 52 m2, giá 1,8 tỷ tại Đường 20 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      1.8 tỷ 52 m2 34,62 triệu/m2
      + Căn 52 m² (2 phòng ngủ/2 nhà vệ sinh)+ Giá 1,8 tỉ _ SỔ SẲN-CÔNG CHỨNG LIỀN+ Trả trước 10 phần trăm nhận nhà (ở hoặc cho thuê...
      Đường 20, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu phức hợp Moonlight Residences, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,97 tỷ

      1.97 tỷ 62 m2 31,78 triệu/m2
      Chủ định cư cần bán ngay căn hộ chung cư Moonlight Residences Q.Thủ Đức.DT: 62m, 2 PN, 2 vệ sinh.Giá 1Tỷ970 ( giá đã bao thuế phí sang tên)SHR sang tên...
      Dự án Moonlight Residences, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu phức hợp Moonlight Residences, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 63 m2 50,8 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ góc Moonlight Đặng Văn Bi 2 PN, 2  toilet, nhà view hướng Đông Nam thoáng mát, tầng trung. Nhà đã lắp sẵn máy lạnh, bếp, máy...
      Dự án Moonlight Residences, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Khu phức hợp Moonlight Residences, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 68 m2 45,59 triệu/m2
      - Chủ cần bán ngay 2 căn Moonlight Residence 2PN-2WC- 67m, giá mềm nhất thị trường.- căn hộ góc hai MT Đặng Văn Bi và Dân Chủ tọa lạc ngay trung tâm Q....
      Dự án Moonlight Residences, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Căn hộ Thủ Đức TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Căn hộ Thủ Đức TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Căn hộ Thủ Đức TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Căn hộ Thủ Đức TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!