Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Đất Vsip2 năm 2026

      Có 112 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán tại Xã Tân Bình, Huyện Phú Giáo, Bình Dương

      Cần bán nhanh nền đất tại Đường ĐT 742 - Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán ngay mảnh đất KDC Vĩnh Tân , TX Tân Uyên, Bình DươngDT 149,5 mét vuông, lô góc đầu tiên của dự án , ngay góc đèn xanh đèn đỏNgang...
      Đường ĐT 742, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán ngay lô đất nền 70 m2 tại Xã Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 750 tr

      750 triệu 70 m2 10,72 triệu/m2
      Đất 100 phần trăm full thổ cư, thoải mái xây dựng nhà hay KD.DT đất 70 mét vuông.Nằm trong khu dân cư đông đúc, khu công nghiệp liên kế,...
      Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán lô đất nền 124 m2 tại Xã Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 124 m2 10,49 triệu/m2
      Chủ gửi mảnh đất TĐC Vsip2ADT 124m2, full thổ cư Đường 16m, vỉa hèTiện KD, phòng trọCần ra gấp trong tuần, có thỏa thuậnVui lòng liên lạc Zalo
      Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Chuyển nhượng lô đất nền 39021 m2, mặt tiền 300m tại Tân Uyên - Bình Dương, giá 89,7 tỷ

      89.7 tỷ 39021 m2 2,3 triệu/m2
      Bán miếng đất đường Vĩnh Tân 08 - DH409 P.Vĩnh Tân Tx.Tân Uyên.- DT : 39.021 mét vuông. Có sẵn 35.051,5 mét vuông SKC (phần còn lại là lộ...
      Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền 72 m2 tại Xã Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 72 m2 21,53 triệu/m2
      - Gồng không nổi NH nên cần bán lỗ miếng đất 2 MT 72 mét vuông ngay Vsip 2.- contact: 0968 397 ***Anh Hoàng).- Đất hiện đã có sổ sẵn sang tên công...
      Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất dự án 64 m2 tại Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 64 m2 43,75 triệu/m2
      bán ngay 64m nền thổ cư kế bên khu công nghiệp Visip 2. đường DT 742 (Huỳnh Văn Lũy), Vĩnh Tân, Tân Uyên, TP Tân UyênVị trí đắc địa:- Nằm ngay trung ...
      Đường Huỳnh Văn Lũy, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền dự án 8000 m2, mặt tiền 15m tại Tân Uyên - Bình Dương, giá 16 tỷ

      16 tỷ 8000 m2 2 triệu/m2
      8000 mét vuông có 150m thổ cư MT DH409, dân đông, nhà xưởng bao quanh.Tổng DT: 8,000 mét vuông thổ cư 150m.Quy hoạch đất ODT.Chỉ 2tr/1 mét ...
      Đường DH409, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nhanh đất nền dự án 205 m2 tại Xã Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 205 m2 17,32 triệu/m2
      Đất MT đường HL409 có tạp hoá bách hoá công ty xí nghiệp chợ trường uỷ ban đầy đủDT 5x41(50m2tc) sổ riêngThích hợp ở hoặc xây trọ cho thuêAlo nếu thiện...
      Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất nền dự án 72 m2, mặt tiền 4m tại Tân Uyên - Bình Dương, giá 2,79 tỷ

      2.79 tỷ 72 m2 38,75 triệu/m2
      bán nhanh 64m nền thổ cư. Ngay khu công nghiệp Vsip 2. Đường DT 742 (Huỳnh Văn Lũy), Vĩnh Tân, Tân Uyên, TP Tân Uyên.Vị trí đắc địa:- Nằm ngay trung ...
      Đường Huỳnh Văn Lũy, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán gấp lô đất nền 150 m2 tại Đường 742 - Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 150 m2 16 triệu/m2
      chủ đang kẹt tài chính cần bán gấp miếng đất 149,5m², sổ sẵn, liên kế khu công nghiệp vsip2đất nằm cạnh trường mẫu giáo, và cách MT dt742 chỉ 50m, cư ...
      Đường 742, Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu đất nền dự án 136 m2 tại Xã Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 136 m2 11,77 triệu/m2
      DT 136,5m2 - 100m2 thổ cư Cách đường lô 50m, liên kế KCN VSIP 2 mở rộng, chỉ cách 3 ph di chuyển. Nằm trong lòng KDC Vĩnh Tân. Xung quanh có chợ, ủy ban ...
      Đường 742, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nhanh lô đất nền 200 m2, mặt tiền 5m tại Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 4 tỷ

      4 tỷ 200 m2 20 triệu/m2
      Gấp gấp chủ hạ giá.- Vĩnh Tân Tân Uyên gần chợ.- MT ĐT 742 cách chợ 100m.- mảnh đất 5x40m, có 50 mét vuông thổ cư giá 4 tỉ không TL.- Mua đất có...
      Đường ĐT 742, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán đất dự án 80 m2, mặt tiền 17m tại Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 868 triệu

      868 triệu 80 m2 10,85 triệu/m2
      Chủ ngộp cần ra gấp cho KH thiện chí.Trục đường 17m, oto quay đầu thoải mái.sổ hồng riêng trao tay, NH hỗ trợ vay.DT: 80 - 90 - 100 - 120 mét ...
      Dự án KĐT Newtown 9, Đường ĐT 742, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất 777 m2 tại Đường ĐT 742 - Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 777 m2 9,91 triệu/m2
      Nhà có nền đất MT DT742 cần bán.DT: 777 mét vuông (ngang 11m x dài 77m).Đã có sổ.Đã có thổ cư sẵn 120 mét vuông.
      Đường ĐT 742, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu đất 70 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 830 tr

      830 triệu 70 m2 11,86 triệu/m2
      Kẹt tiền giảm sâu 300tr còn 830tr.DT: 5x14 thổ cư 100 phần trăm.Vị trí đắc địa ngay KDC đông đúc, đầy đủ tiện ích.Sát bên khu công nghiệp VSIP 2A.MT...

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Xã Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 799 triệu

      799 triệu 100 m2 7,99 triệu/m2
      - Tôi cần tiền làm ăn, bán ngay nền đất 100 mét vuông ở Vĩnh Tân, Tân Uyên. Gần cổng khu công nghiệp Vsip2, khu nhà mặt tiền - SunCasa..- DT:...
      Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền 70 m2, mặt tiền 5m tại Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 800 tr

      800 triệu 70 m2 11,43 triệu/m2
      bán ngay 70m2 full thổ cư 800tr khu nhà ở Hội Nghĩa Tân Uyên Bình Dương.Ngang 5x14 k dính cống tụ điện, nhựa 13m2.gọi ngay em xem đất và giao dịch nhé.

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 70 m2 tại Xã Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 689 tr

      689 triệu 70 m2 9,85 triệu/m2
      Sốc 70 mét vuông thổ cư giá 689tr ngay Tân Uyên, Bình Dương.Vị trí: Đường 28, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương.Giá: 569tr sổ hồng.Tiện ích xung...
      Đường 28, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án Tân Uyên Bình Dương tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án Tân Uyên Bình Dương với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án Tân Uyên Bình Dương cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án Tân Uyên Bình Dương có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!