Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Đất Dịch Vụ Đô Nghĩa năm 2026

      Có 58 Đất đang giao dịch mua bán tại Phường Phú Lãm, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 50 m2, mặt tiền 5m tại Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 50 m2 90 triệu/m2
      Bán đất phân lô, liên kế Lê Trọng Tấn, Dương Nội, Hà Đông, 50 mét vuông, giá 4.5 tỉ.- Đường trước nhà 11.5m, liền sát đường Lê Trọng Tấn, Tố Hữu,...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 60 m2, mặt tiền 5m tại Phường Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 60 m2 33,34 triệu/m2
      Bán 60m2 đất Dương Nội tặng nhà cấp 4.60m2 MT 5m.Giá 2 tỉNgõ thông Geleximco, sang bên Aeon Mall có vài trăm mét, KD cực thịnh.3p ra đường Lê Trọng...
      Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Hà Đông - Hà Nội, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 50 m2 128 triệu/m2
      + Nằm gần trung tâm thương mại Aeon Mall lớn nhất Miền Bắc, BV Quốc tế, trường PT quốc tế Việt Nam, mẫu giáo, trường Việt Nhật rất nhiều sinh viên KD...
      Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 50 m2, mặt tiền 3m tại Đường La Nội - Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 50 m2 66 triệu/m2
      nền thổ cư La Nội, Dương Nội, Hà Đông, thành phố Hà Nội.Dt 50 mét vuông, MT 3,4m.Hướng Đông.Vị trí nền đất gần KĐT, gần đường Lê Quang Đạo.Ngõ...
      Đường La Nội, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!