Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Tập Thể Đồng Xa năm 2026

      Có 292 Căn hộ đang giao dịch mua bán tại Phường Nghĩa Tân, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,57 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.57 tỷ 65 m2 39,54 triệu/m2
      căn hộ chung cư Vip Cầu Giấy, mặt Đường Phạm Văn Đồng, Trần Quốc Hoàn - Kết Nối 3 Q. Vàng Cầu Giấy - Nam - Bắc Từ Liêm - nội thất xịn.- căn hộ chung ...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 120 m2, giá tốt tại Đường Phạm Văn Đồng - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 120 m2
      Gia đình thiện chí bán căn hộ chung cư ở The Nine Phạm Văn Đồng... Giá từ 4x tỉ.Căn 2 phòng ngủ DT 77m2, căn đồ cơ bản tầng trung view đẹp logia...
      Dự án The Nine, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, giá 6,3 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.3 tỷ 0 m2
      Gia đình mình cần sang nhượng CH The Nine số 9 Phạm Văn Đồng.- DTTT 106.7 mét vuông.- Thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh.- logia Tây - Bắc, cửa Nam.- nội thất...
      The Nine, số 9, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, giá 6,7 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.7 tỷ 0 m2
      Hiện bên em đang có quỹ căn đẹp giá mềm, cần bán nhanh tại dự án The Nine - Phạm Văn Đồng.Loại 2 PN, 75.7 - 78 mét vuông, 2 ngủ, 2 vs, đồ cơ...
      H
      E Nam - Bán/cho Thuê Chung Cư Hn Hơn 1 năm trước

      Bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 7,2 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Cầu Giấy - Hà Nội

      7.2 tỷ 106 m2 67,93 triệu/m2
      - Bán căn hộ góc tầng trung, vị trí đẹp nhất tòa, 2 logia đông & nam, cửa vào hướng bắc;- DTTT 106,1 mét vuông, 3 PN, 1 phòng khách bếp liên thông,...

      Cần bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 6 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Cầu Giấy - Hà Nội

      6 tỷ 92 m2 65,22 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ DT 91,5m2 tại căn hộ chung cư cao cấp The Nine - Số 9 Phạm Văn Đồng - Cầu Giấy giá mềm chỉ 6 tỉ.+ Nhà Đông ...
      The Nine, Số 9, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 6 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Cầu Giấy - Hà Nội

      6 tỷ 99 m2 60,61 triệu/m2
      The Nine tọa lạc tại mặt đường số 9 Phạm Văn Đồng, Q. Cầu Giấy. Dự án sở hữu vị trí huyết mạch kết nối giao thông của Thủ Đô bằng các con đường như: Hoàng...

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4,89 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.89 tỷ 76 m2 64,35 triệu/m2
      - đc sự tin tưởng của quý a/c dân cư gửi bán hơn 100 chung cư. Với đầy đủ các DT, các ~ tầng từ thấp đến cao, các trục hướng. Đầy đủ để đáp ứng tới mọi...

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,2 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.2 tỷ 80 m2 65 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh căn hộ The Nine - Số 9 Phạm Văn Đồng.chung cư có 02 PN, nội thất đầy đủ của CĐT, tầng trung đẹp, logia: Nam, giá 5ty bao phí...

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 6,2 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      6.2 tỷ 99 m2 62,63 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán căn 3 ngủ 99 mét vuông tại căn hộ The Nine Phạm Văn Đồng, Cầu Giấy, Hà Nộ.Do chuyển sang căn mới gần trường cho con đi học nên tôi...
      The Nine, 9, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,9 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.91 tỷ 98 m2 50 triệu/m2
      Gia đình chuyển sang úc sinh sống.Cần bán căn hộ chung cư 98 mét vuông, 2 ngủ 2 nhà vệ sinh. bìa đỏ cầm tay. Giá chỉ 50 tr/ mét ...

      Bác Chung bán Căn hộ Tập thể Mai Dịch, DT: 46m2, Ngõ thoáng, Gần Ôtô, KD nhỏ hoặc bán hàng online

      3.35 tỷ 46 m2 72,83 triệu/m2
      CĂN HỘ HIẾM - MAI DỊCH - THẤP TẦNG - KINH DOANH - GẦN ÔTÔ - GIA ĐÌNH NHỎ-Bác Chung có con gái chuẩn bị lấy chồng nên cần bán gấp căn hộ tập thể phố Mai...
      Phố Phố Mai Dịch, Phường Phường Mai Dịch, Quận Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Cầu Giấy - Hà Nội

      2 tỷ 70 m2 28,58 triệu/m2
      - căn hộ Phạm Văn Đồng, 70m2, 2 Ngủ, 2VS. - Tặng đầy đủ nội thất.- Chỉ 2 tỉ.- bìa đỏ chính chủ để két.- Xem nhà free.
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, thỏa thuận tại Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 106 m2
      Do gia đình về ở nhà thổ cư nên cần bán lại căn hộ The Nine số 09 Phạm Văn Đồng - Cầu Giấy.căn hộ chung cư DT 106.1 mét vuông thiết kế 3 ngủ 2...
      The Nine, số 09, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,57 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.57 tỷ 64 m2 40,16 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Bắc Hà Lucky 30 Phạm Văn Đồng) 64  mét vuông giá 2.57 tỉ.- Nhà mình nằm ở tầng 4 gồm phòng khách, 2PN, 2vs. Chủ tâm huyết thiết...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,45 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.46 tỷ 60 m2 40,84 triệu/m2
      căn hộ chung cư TP Giao Lưu ,Phạm Văn Đồng- Cầu Giấy, 60m Tầng 5 Giá 2.45 tỉ, Thang máy, oto đỗ, Ảnh thật- Xung quanh có Vicom Plaza, Siêu thị Metro...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội

      2 tỷ 70 m2 28,58 triệu/m2
      Chỉ 2 tỉ chút - Có ngay căn hộ chung cư Phạm Văn Đồng - 70 mét vuông, 2 ngủ, 1 khách, 2 vs - Tặng nội thất cơ bản.- Người thật việc thật, liên hệ ...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 6,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      6.5 tỷ 100 m2 65 triệu/m2
      Gia đình cần bán chung cư tại căn hộ chung cư The Nine - 9 Phạm Văn Đồng, Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.Thông tin chung cư như sau:DT: 100,2m2, gồm 3 PN,...

      Bạn đang xem thông tin Bán Căn hộ Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Căn hộ Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Căn hộ Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Căn hộ Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!