Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Ngõ 98 Vũ Trọng Phụng năm 2026

      Có 29 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Phố Vũ Tông Phan, Phường Thanh Xuân Nam, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 56 m2 tại Đường Vũ Trọng Phụng - Thanh Xuân, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 56 m2 121,43 triệu/m2
      + Ngõ 98 Vũ Trọng Phụng, 40m ra mặt đường chính.+ Thiết kế 3 tầng chắc chắn, đầy đủ nội thất thiết kế, bao gồm thiết bị điện tử. Phố Vũ Trọng Phụng sầm...
      Ngõ 98 Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vũ Trọng Phụng - Thanh Xuân, giá 6 tỷ

      6 tỷ 40 m2 150 triệu/m2
      Tôi bán nhà ngõ 114 số nhà 12A Vũ Trọng Phụng 40m2 5 tầng. MT 4.2m. Giá 6.x tỉ.- Phân lô - lô góc 2 mặt thoáng, cách mặt phố vài bước chân. Các phòng đều có...
      Ngõ 114 số nhà 12A, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 7 tầng, 90 m2 tại Đường Vũ Trọng Phụng - Thanh Xuân, giá 14,3 tỷ

      14.3 tỷ 90 m2 158,89 triệu/m2
      Vị trí: Cách mặt phố đúng 30m, rất gần trường đại học Nhân Văn , nhu cầu thuê phòng rất lớn.Giá chào : 14,3tỉ( Có thỏa thuận)DT 90m ,24 phòng khép kín...
      Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 5m tại Đường Vũ Trọng Phụng, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 56 m2 94,65 triệu/m2
      Bán nhà Vũ Trọng Phụng, 1nhà ra phố, S56 mét vuông, 4T, chỉ 5,3 tỉ, contact: 0965 268 ***.+ Nhà nằm vị trí cực đẹp, vài bước chợ, tiện ích căn hộ...

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 32 m2 tại Đường Vũ Trọng Phụng - Thanh Xuân, giá 6.68 tỷ

      6.68 tỷ 32 m2 208,75 triệu/m2
      Bán Nhà Vũ Trọng Phụng 32 mét vuông 6.68 tỉ, nhà đẹp, phố sầm uất, KD nhỏ đỉnh caoNhà thiết kế tinh tế, đẹp mắt, nằm tại vị trí trung tâm phố Vũ Trọng...
      Đường Vũ Trọng Phụng, Thanh Xuân Trung

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 7 tầng, 96 m2 tại Đường Vũ Trọng Phụng - Thanh Xuân, thỏa thuận

      Thỏa thuận 96 m2
      Có kế hoạch khác nên cần bán ngay căn hộ dịch vụ cho thuê, khu đông sinh viên, người đi làm thông tin như sau.DT 96 mét vuông, xây dựng 7 tầng...

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 64 m2 tại Đường Vũ Trọng Phụng - Thanh Xuân, giá 13 tỷ

      13 tỷ 64 m2 203,13 triệu/m2
      🔹 Vị trí: Cách phố Vũ Trọng Phụng chỉ 100m, ngõ ba gác thông thoáng, khu dân trí cao, giao thông thuận tiện.🔹 DT & Kết cấu: Nhà 6 tầng, thiết kế hiện...
      Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 6 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Vũ Trọng Phụng - Thanh Xuân, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 0 m2
      Bán nhà mặt tiền Vũ Trọng Phụng - Thanh Xuân DT 34.1m2 x 6 tầng, MT 4.6m.Giá 6.7 tỉ.Mô tả:KD online - cách mặt phố Vũ Trọng Phụng 10m - dân xây - giếng...

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 43 m2 tại Đường Vũ Trọng Phụng - Thanh Xuân, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 43 m2 123,26 triệu/m2
      Vũ Trọng Phụng - Thanh Xuân - 1 nhà ra phố - 43 mét vuông * 4 tầng BTCT kiên cố - Ngõ thông KD Chỉ 5.3 tỉ.+ Chỉ 1 nhà ra mặt phố Vũ Trọng Phụng KD...

      Cần bán ngay căn nhà 6 tầng, 37 m2 tại Đường Vũ Trọng Phụng - Thanh Xuân, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 37 m2 181,09 triệu/m2
      Cách phố 15m - ngõ thông - lô góc kd văn phòng.- Sát mặt phố, từ nhà nhìn ra phố Vũ Trọng Phụng, chợ thuốc Hapu, gửi xe ôtô ngày đêm.- Nhà 6 tầng trên DT...

      Bán nhanh căn nhà 6 tầng, 60 m2, mặt tiền 8m tại Đường Vũ Trọng Phụng - Thanh Xuân, giá 16 tỷ

      16 tỷ 60 m2 266,67 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Vũ Trọng Phụng Q. Thanh Xuân.Ngõ thông - KD - oto tránh - 6 tầng thang máy - tặng nội thất sịn sò.DT 60m2 6 tầng mt 8m. Giá chào hơn 15...
      Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội.

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vũ Trọng Phụng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 42 m2
      Bán nhà chính chỉ ngõ phố Vũ Trọng Phụng, nhà đẹp, dt 42 mét vuông, 4 tầng, mt 4.9m, nhà gần phố - ngõ thông - ở ngay - giá hợp lý.+ Vị trí đẹp, 2 nhà...

      Cần bán nhanh nhà 32 m2 tại Đường Vũ Trọng Phụng - Thanh Xuân Trung - Thanh Xuân, giá 8,39 tỷ

      8.39 tỷ 32 m2 262,13 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh: Nhà đẹp phố Vũ Trọng Phụng, q. Thanh Xuân; 32m², 4 Tầng, Nội Thất xịn, giá 8,4 tỉ NHÀ ĐẸP - NGÕ THÔNG - KD - GẦN PHỐ - TẶNG nội ...

      Bán nhanh nhà shr 6 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vũ Trọng Phụng - Thanh Xuân, giá 6,69 tỷ

      6.69 tỷ 40 m2 167,25 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhanh: Nhà mới đẹp - đầu ngõ trên phố Vũ Trọng Phụng, Q. Thanh Xuân, ngõ thông - KD online - cách mặt phố Vũ Trọng Phụng 10m.- DT sổ...

      Bán gấp căn nhà 3 tầng, 28 m2, mặt tiền 3m tại Đường Vũ Trọng Phụng - Thanh Xuân, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 28 m2 114,29 triệu/m2
      Nhà đẹp Vũ Trọng Phụng 28m 3 tầng MT 3.1m 3.2 tỉ ngay mặt phố - vị trí có 1 không 2 - 10m oto - KD đỉnh cao.+ Vị trí đắc địa có 1 không 2 gần ngay mặt phố,...

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Vũ Trọng Phụng, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 35 m2 148,58 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố Vũ Trọng Phụng KD oto đỗ cửa 35m2 4 tầng MT 3,6m hơn 5 tỉ liên hệ ngayCC.+ Cần bán ngay ngôi nhà phố Vũ Trọng Phụng Vị trí đẹp...

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Đường Vũ Trọng Phụng, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 45 m2 148,89 triệu/m2
      SIÊU PHẨM THANH XUÂN- KD CỰC ĐỈNH- CÁCH MẶT PHỐ VŨ TRỌNG 10M - DÂN XÂY - GIẾNG TRỜI.+ Nhà tự xây cực kỳ tâm huyết có thuê thiết kế, chủ tặng lại toàn bộ đồ...

      BÁN NHÀ SIÊU PHẨM 10M RA Ô TÔ TRÁNH TẠI Vũ Trọng Phụng, DT 36 m2, GIÁ NHỈNH HƠN 3 TỶ.

      3.65 tỷ 36 m2 101,39 triệu/m2
      Do dịch bệnh kinh tế gặp khó khăn nên gia đình cần bán gấp nhà tại đường Vũ Trọng Phụng. Nhà do chính tay gia đình xây dựng tâm huyết, kì công tỉ mỉ đến...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!