Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Ngõ 82 Phạm Ngọc Thạch năm 2026

      Có 37 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Đường Nguyễn Thái Học, Phường Khâm Thiên, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phạm Ngọc Thạch, giá 15,3 tỷ

      15.3 tỷ 80 m2 191,25 triệu/m2
      Bán nhà khu vip phố Phạm Ngọc Thạch, 80 mét vuông 5 tầng nhà mới thiết kế hiện đại trước nhà 2 oto tránh, MT rộng thoáng KD mọi loại hình. Nhà thuộc...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 40 m2 tại Đường Phạm Ngọc Thạch - Đống Đa, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 40 m2 172,5 triệu/m2
      cực hiếm - VŨ NGỌC THẠCH - ĐĐ - oto VÀO NHÀ - KD - BA BƯỚC RA PHỐ - 40M - 6.9 tỉ- DT: 40m, 5 tầng- Giá: 6.9 tỉ- bìa đỏ vuông đẹp, chính chủ sẵn sàng giao...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 4 tầng, 43 m2 tại Đường Phạm Ngọc Thạch - Kim Liên - Đống Đa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 43 m2
      - Vị trí cực đẹp, 15m ra mặt phố, không kiếm đc căn thứ 2 trong khu vực.- Xung quanh các trường đại học lớn: đại học Y, HV NH, Thủy Lợi, Công Đoàn.- Chợ,...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Bán căn nhà 4 tầng, 76 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Ngọc Thạch - Đống Đa, giá 15,12 tỷ

      15.13 tỷ 76 m2 199 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay hạ chào 3 tỉ, nhà bìa đỏ phân lô phố Phạm Ngọc Thạch, DT siêu rộng 76 mét vuông chỉ 199tr/ mét vuông. Hiếm nhất thị...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 3 tầng, 27 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Ngọc Thạch - Đống Đa, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 27 m2 129,63 triệu/m2
      Phạm Ngọc Thạch - Xã Đàn DT : 27m2 tầng 1 bìa đỏ- từ tầng 2 đua ra 35  mét vuông- Nhỉnh 3,5 tỉ 3TẦNG ĐẸP LONG LANH - LÔ GÓC 2 MẶT THOÁNG VĨNH VIỄN -...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 5 tầng, 40 m2 tại Đường Phạm Ngọc Thạch - Kim Liên - Đống Đa, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 40 m2 172,5 triệu/m2
      Siêu siêu rẻ. Chỉ 170tr/m2 oto đỗ cửa toạ lạc tại phố Phạm Ngọc Thạch. Q. Đống Đa. (k có căn thứ 2).Cách mặt phố chỉ 30m.1 ngoặt vào nhà.Nhà dân xây chắc...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 33 m2 tại Đường Phạm Ngọc Thạch - Kim Liên - Đống Đa, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 33 m2 131,82 triệu/m2
      cực hiếm! - Nhà Phạm Ngọc Thạch - 33 mét vuông xây 5 tầng - ngõ tương đối rộng - hai thoáng - mới đẹp - 4.35 tỉ - gọi em dũng 0973 680 ***.Bán...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 6 tầng, 52 m2 tại Đường Phạm Ngọc Thạch - Kim Liên - Đống Đa, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 52 m2 207,7 triệu/m2
      Bán nhà Phạm Ngọc Thạch, 52 m2, 6 tầng, 2 thoáng thang máy - 2 oto 7 chỗ vào nhà 10,8 tỉ.Mô tả:+ Vị trí đẹp, ngõ tương đối rộng, 2 xe 7 chỗ ra vào thoải...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phạm Ngọc Thạch - Đống Đa, giá 10 tỷ

      10 tỷ 50 m2 200 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Phố Phạm Ngọc Thạch. Đống Đa,  50m2 - 10tỉ. 6 Tầng thang máy - 2 Mặt ngõ oto, call ngay 0983 834 *** 6 Tầng thang máy, thiết kế...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Ngọc Thạch - Đống Đa, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 50 m2 178 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Phạm Ngọc Thạch nhà mới đón Tết oto đỗ cửa 5 tầng trước nhà rộng 7m chỉ 8,9tỉ. Vị trí trung tâm Phố Phạm Ngọc Thạch, cách Vincom Phạm...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 7 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phạm Ngọc Thạch, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 45 m2 188,89 triệu/m2
      TRUNG TÂM ĐỒNG ĐA - XÃ ĐÀN PHỐ KD SIÊU DÒNG TIỀN - NHÀ MỚI TINH 7 TẦNG THANG MÁY DÒNG TIỀN Bán nhà Xã Đàn dt 45/46 m 7 tầng MT 5 m giá 8.5 tỉ Đống Đa + Mô...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phạm Ngọc Thạch - Đống Đa, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 50 m2 76 triệu/m2
      hotline để xem nhà trực tiếp 0383 396 *** ( em Tú)+ Sổ vuông nở hậu.+ Ngõ thông với ngõ 29 Xã Đàn, anh/chị em khảo sát theo 2 ngõ để lựa điểm dẫn khách phù...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 5 tầng, 40 m2 tại Đường Phạm Ngọc Thạch - Kim Liên - Đống Đa - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 40 m2 175 triệu/m2
      Nhà thiết kế 5 tầng 3 ngủ , 2 sân phơi và sâm để xe thoải mái , hiện đại , ở sướng Vị trí Nhà mình cách vài m ô tô , đường trước nhà thoáng rộng và cực kỳ...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phạm Ngọc Thạch, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 38 m2 105 triệu/m2
      + Nhà nằm trên mặt ngõ nông thẳng.+ Cách oto tránh 10m.+ Nhà lô góc đua 2 mặt nên từ tầng 2 sử dụng hơn 40 mét vuông.+ Chủ tự xây KCBT chắc chắn. Tổng...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Ngọc Thạch - Đống Đa, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 60 m2 241,67 triệu/m2
      Lõi Đống Đa - giá tăng theo giờ - lô góc - KD sầm uất ngày đêm.+ Nhà mình bán có DT 60 mét vuông xây 5 tầng MT 4m. Bên cạnh là 8 toà căn hộ cao cấp...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phạm Ngọc Thạch - Đống Đa, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 40 m2 172,5 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà phân lô dân trí, oto đỗ cửa vào nhà, Phạm Ngọc Thạch sát các trường Kim Liên, gần Xã Đàn, trước nhà rộng 7m cực kỳ thoáng đãng.DT 40m2...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phạm Ngọc Thạch, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 40 m2 172,5 triệu/m2
      Nhà đẹp 40 mét vuông x 5T phố Phạm Ngọc Thạch, Đống đa, oto đỗ. Giá chỉ 6.9 tỉ.Nhà đẹp 40  mét vuôngx 5t phố phạm ngọc thạch, đống đa ở ngay - ô...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 4 tầng, 76 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Ngọc Thạch - Đống Đa, giá 15 tỷ

      15 tỷ 76 m2 197,37 triệu/m2
      * Đăng tin thật, tư vấn free, am hiểu thị trường, trung thực. liên hệ ngay - Mr Duy Uy Tín: 0387 096 *** để làm việc trực tiếp chính chủ.- Chủ thở oxy,...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng Đống Đa Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng Đống Đa Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng Đống Đa Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng Đống Đa Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!