Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Ngõ 34 Âu Cơ năm 2026

      Có 14 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại đường Anh Thành 1, Phường Nhật Tân, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 6 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m tại Đường Âu Cơ - Tây Hồ, giá 21 tỷ

      21 tỷ 100 m2 210 triệu/m2
      Bán nhà chính chủ ngõ 236 Âu Cơ - P. Quảng An - Tây Hồ - TP Hà Nội, DT bìa đỏ 100m2x5.5T.Thửa đất có thông số cụ thể như sau:- MT 4.45m, hậu 4.75m.- Đông...
      Ngõ 236, Đường Âu Cơ, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m tại Đường Âu Cơ - Tây Hồ, giá 21 tỷ

      21 tỷ 100 m2 210 triệu/m2
      Bán nhà chính chủ ngõ 236 Âu Cơ - P. Quảng An - Tây Hồ - thành phố Hà Nội, DT bìa đỏ 100m2x5.5T.Thửa đất có thông số cụ thể như sau:- MT 4.45m, hậu...
      Ngõ 236, Đường Âu Cơ, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 230 m2 tại Đường Âu Cơ - Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội, giá 55 tỷ

      55 tỷ 230 m2 239,14 triệu/m2
      Bán căn biệt thự sân vườn Tây Hồ, 230 mét vuông, 4 tầng thoáng sáng, MT 10m, ô tô tránh đỗ, chỉ 5x tỉ+ Vị trí cực gần Hồ Tây, vài bước ra phố Xuân...
      Đường Âu Cơ, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng, 102 m2, mặt tiền 6m tại Đường Âu Cơ - Tây Hồ, giá 26 tỷ

      26 tỷ 102 m2 254,91 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà 3 tầng cũ Mặt ngõ 275 Âu Cơ Tây Hồ DT 102 mét vuông, giá 26 tỉMẶT NGÕ TO NHƯ PHỐ - nhà để xe oto - TÂY NHIỀU HƠN TA - XÂY TÒA NHÀ...
      Đường Âu Cơ, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Đường Âu Cơ - Tây Hồ, thỏa thuận

      Thỏa thuận 72 m2
      Bán nhà mặt đường Âu Cơ, P. Quảng An, Tây Hồ, DT 72 mét vuông, MT 5,4m, xây dựng một hầm, cộng 4 tầng nổi, nhà thiết kế đẹp, nội thất sang trọng, nằm...
      Đường Âu Cơ, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 5 tầng, 45 m2 tại Đường Âu Cơ - Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 45 m2 122,23 triệu/m2
      Bán nhà mới, mặt ngõ thông. Đường Âu Cơ, P. Tứ Liên, Q. Tây Hồ.DT 45 mét vuông xây 5 tầng, siêu đẹp, ngõ to, gần oto.Thiết kế hiện đại (sang trọng +...
      Đường Âu Cơ, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 45 m2 tại Đường Âu Cơ - Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 45 m2 171,12 triệu/m2
      Nằm ở vị trí đắc địa tại P. Nhật Tân, Tây Hồ, TP Hà Nội, ngôi nhà riêng này không chỉ mang lại không gian sống lý tưởng mà còn thuận tiện cho việc KD. -...
      Đường Âu Cơ, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Âu Cơ - Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 40 m2 152,5 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh nhà ở phố Âu Cơ, Tây Hồ.+ DT 40 mét vuông, MT 3,8m.+ Khu vực dân trí cao, nhiều người nước ngoài sinh sống.+ Vị trí nhà rất...
      Đường Âu Cơ, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 78 m2 tại Đường Âu Cơ - Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 78 m2 237,18 triệu/m2
      🏠 căn biệt thự Âu Cơ - Tây Hồ  🚗 Mặt ngõ to oto vào tận nhà✅ 3 Bước ra mặt phố✅ Trung tâm Q. tiện ích ngập tràn✅ Hàng xóm cán bộ viên chức nhà nước...
      Đường Âu Cơ, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 10 tầng, 80 m2 tại Đường Âu Cơ - Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội, giá 21 tỷ

      21 tỷ 80 m2 262,5 triệu/m2
      Lô góc view Hồ Tây.Tòa căn hộ chung cư cao cấp con gà đẻ trứng vàng.Doanh thu đều như vắt chanh 210 tr 1 tháng.Đã lắp đặt nội thất đầy đủ và cho thuê...
      Đường Âu Cơ, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 91,69999694824219 m2 tại Đường Âu Cơ - Tây Hồ, giá 19,35 tỷ

      19.36 tỷ 91,7 m2 211,02 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP ÂU CƠ , TT TÂY HỒ, LÔ GÓC 3 THOÁNG, NGÕ 3 GÁC. 20M RA otoVị trí gần Nghi Tàm,Tứ Liên, Lạc Long Quân...- DT: 91.7/ 95m² - MT: 5.2m- Nhà 6 tầng, đường...
      Đường Âu Cơ, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Âu Cơ - Tây Hồ, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 30 m2 165 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng số 10 ngõ 136 đường âu cơ dt 30m sđcc đường Trước nhà rộng 2.5m cách đường âu cơ 50m full nội thất bếp điều hòa không khí giường ngủ tủ...
      Đường Âu Cơ, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 50 m2 tại Đường Âu Cơ - Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội, giá 2,2 tr

      2.21 triệu 50 m2 0,05 triệu/m2
      NH.À NGÕ 238 ÂU CƠ, DÂN XÂY CHẮC CHẮN giá. 2.150 tỉ .-Khu vip hiếm nhà bán, ngay gần chợ hoa Quảng An và chợ Tứ Liên di chuyển 3 ph ra Hồ Tây- DT 50m, nhà...
      Đường Âu Cơ, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Đường Âu Cơ - Tây Hồ, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 35 m2 42,86 triệu/m2
      Nhà ở ngõ 238 Âu Cơ, Chợ Hoa Quảng An Tây Hồ.& anh/chị Hồng muốn bán chuyển đổi căn hộ nên thiện chí bán trước Tết để ổn định chỗ ở mới.+ 2 Tầng, Dân tự...
      Đường Âu Cơ, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng Tây Hồ Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng Tây Hồ Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng Tây Hồ Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng Tây Hồ Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!