Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Ngõ 31 Xuân Diệu năm 2026

      Có 49 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Đường Xóm Chùa, Phường Nhật Tân, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 7 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân Diệu - Tây Hồ, giá 11 tỷ

      11 tỷ 56 m2 196,43 triệu/m2
      Ăn phố cổ - ở tây hồ chính chủ bán apartment Quảng An Xuân Diệu - 7 tầng thang máy giá 11 tỉ.Căn Appartment dòng tiền hot nhất trong tầm giá, vừa ở vừa cho...
      Ngõ 31, Đường Xuân Diệu, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân Diệu - Tây Hồ, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 48 m2 225 triệu/m2
      Bán nhà lô góc mặt ngõ 31 Xuân Diệu DT 40 mét vuông, thực 48 mét vuông, xây 5 tầng, MT 4.3m, giá 10.8 tỉ có thỏa thuận (Tây Hồ TP Hà Nội).Vị...
      Ngõ 31, Đường Xuân Diệu, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 8 tầng, 65 m2, mặt tiền 6m tại Đường Xuân Diệu - Tây Hồ, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 65 m2 361,54 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 31 Phố Xuân Diệu, Quảng An, Tây Hồ.+ Vị trí mặt ngõ tương đối rộng hơn 4m có vỉa hè, đường nhựa ô tô vào nhà, cách mặt hồ phố Quảng An chỉ...
      Ngõ 31, Đường Xuân Diệu, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 47 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân Diệu - Tây Hồ, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 47 m2 202,13 triệu/m2
      - Bán nhà 5 tầng tại ngõ 31 phố Xuân Diệu, Quảng An Tây Hồ TP Hà Nội.+ DT 47m2 - MT 4.6m - nở hậu.- Nhà xây 5 tầng - thiết kế 5 PN, mỗi tầng 1 vệ sinh.+...
      Ngõ 31, Đường Xuân Diệu, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 34 m2, mặt tiền 3m tại Đường Xuân Diệu - Tây Hồ, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 34 m2 161,77 triệu/m2
      Hàng hiếm!Bán nhà 2 tầng trong ngõ 31 Xuân Diệu, Tây Hồ - Lõi làng tây, DT nhỏ nhắn xinh xắn 34 m2, nở hậu, có sẵn nhà 2 tầng ở đc luôn hoặc cho thuê.Cách...
      Ngõ 31, Đường Xuân Diệu, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân Diệu - Tây Hồ, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 48 m2 225 triệu/m2
      Bán nhà lô góc mặt ngõ 31 Xuân Diệu DT 40 mét vuông, thực 48 mét vuông, xây 5 tầng, MT 4.3m, giá 10.8 tỉ có thỏa thuận (Tây Hồ Thủ đô Hà ...
      Ngõ 31, Đường Xuân Diệu, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 100 m2 tại Đường Xuân Diệu - Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội, giá 30 tỷ

      30 tỷ 100 m2 300 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp nhà tại số 3 ngõ 31 đường Xuân Diệu Tây Hồ thành phố Hà Nội DT 100 mét vuông gần đường lớn, siêu thị, Hổ Tây.- Giá 30tỉ.-...
      Số 3 ngõ 31, Đường Xuân Diệu, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 48 m2 tại Đường Xuân Diệu - Tây Hồ, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 48 m2 225 triệu/m2
      Bán nhà ngõ oto tại 31 Xuân Diệu, Quảng An. 40/48 mét vuông xây 5 tầng, MT 4,3m giá 10,8 tỉ. hotline 0969 711 ***.Nhà chính chủ gửi bán nhà lô góc 3...
      31, Đường Xuân Diệu, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 48 m2 tại Đường Xuân Diệu - Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 48 m2 225 triệu/m2
      Bán nhà ngõ oto tại 31 Xuân Diệu, Quảng An. 40/48m2 xây 5 tầng, MT 4,3m giá 10,8 tỉ. L/H 0969 711 ***.Nhà chính chủ gửi bán nhà lô góc 3 mặt thoáng - oto...
      31, Đường Xuân Diệu, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 47 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân Diệu - Tây Hồ, giá 9,1 tỷ

      9.1 tỷ 47 m2 193,62 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà mặt ngõ thông 31/28 Xuân Diệu, Quảng An, Tây Hồ, TP Hà Nội.- DT 47 mét vuông x 4 tầng x 4.66m MT, giá 9.1 tỉ.- Nhà ở phố...
      31/28, Đường Xuân Diệu, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 4 tầng, 47 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân Diệu - Quảng An - Tây Hồ, giá 9,1 tỷ

      9.1 tỷ 47 m2 193,62 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà mặt ngõ thông 31/28 Xuân Diệu, Quảng An, Tây Hồ, Thủ đô Hà Nội.- DT 47m2 x 4 tầng x 4m MT, giá 9.1 tỉ.- Nhà ở phố Xuân Diệu...
      31/28, Đường Xuân Diệu, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 4 tầng, 47 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân Diệu - Quảng An - Tây Hồ, giá 9,1 tỷ

      9.1 tỷ 47 m2 193,62 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà mặt ngõ thông 31/28 Xuân Diệu, Quảng An, Tây Hồ, Thủ đô Hà Nội.- DT 47 mét vuông x 4 tầng x 4.66m MT, giá 9.1 tỉ.- Nhà...
      31/28, Đường Xuân Diệu, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 6 tầng, 110 m2 tại Đường Xuân Diệu - Tây Hồ, giá 37 tỷ

      37 tỷ 110 m2 336,37 triệu/m2
      Bán nhà block cho thuê, Xuân Diệu, Tây Hồ, dòng tiền gần 200tr mỗi tháng.+ DT 110m2 * 6 tầng thang máy, MT 5.5m, chào 37 tỉ.+ Mặt ngõ nông, thông, rộng, oto...
      Đường Xuân Diệu, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 6 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xuân Diệu, giá 38 tỷ

      38 tỷ 100 m2 380 triệu/m2
      - bán nhanh toà căn hộ chung cư siêu đẹp, vị trí phố Xuân Diệu, P Quảng An, Tây Hồ TP Hà Nội.- DT 100 mét vuông, toà nhà xây 6 tầng có thang...
      Đường Xuân Diệu, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 250 m2 tại Đường Xuân Diệu - Tây Hồ, giá 45 tỷ

      45 tỷ 250 m2 180 triệu/m2
      Vị trí sát phố Xuân Diệu, DT khủng. MT khủng 17m. Vừa ở vừa KD dòng tiền.Thửa đất 250m2 xây ngôi nhà 4 tầng.120m2 nền thổ cư + 130m2 liên kế.Xuân Diệu...
      Đường Xuân Diệu, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 7 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân Diệu, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 54 m2 200 triệu/m2
      Bán nhà đường Xuân Diệu, 7 tầng hộ khẩu thành phố Hà Nội, 54 mét vuông, giá 10.8 tỉ, CCMN dòng tiền 66,783 tr/tháng.* Mô tả:- Vị trí nhà nằm đường...
      Đường Xuân Diệu, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân Diệu, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 40 m2 272,5 triệu/m2
      Bán nhà dân xây ở NGAY ĐÓN TẾT phố Xuân Diệu - Tây Hồ. Lô góc 3 thoáng. nhà để xe. 10.9 tỉ.- Vị trí tuyệt vời, khu hiếm nhà bán, ngõ to thông thoáng. Có...
      Đường Xuân Diệu, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà 3 tầng, 270 m2 tại Đường Xuân Diệu - Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội, giá 30 tỷ

      30 tỷ 270 m2 111,12 triệu/m2
      Bán nhà đất 270 mét vuông phố Tây Hồ - Xuân Diệu, Q. Tây Hồ, phù hợp xây căn biệt thự, aparment. Giá: 30 tỉ.Thửa đất hiếm phố Xuân Diệu - Tây Hồ -...
      Đường Xuân Diệu, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng Tây Hồ Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng Tây Hồ Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng Tây Hồ Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng Tây Hồ Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!