Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Ngõ 156 Hồng Mai năm 2026

      Có 82 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Phố Hàng Chuối, Phường Trương Định, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 4 tầng, 27 m2 tại Phố Hồng Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 27 m2 118,52 triệu/m2
      Gia đình cần giao bán ngay nhà tại ngõ 75 Hồng Mai Vị trí trung tâm gần các trường đại học lớn Bách, Kinh, Xây và viện lớn Bạch Mai...DT 27m2 x 4 tầng...
      Ngõ 75, Phố Hồng Mai, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 40 m2 tại Phố Hồng Mai - Quỳnh Mai - Hai Bà Trưng, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 40 m2 123,75 triệu/m2
      BÁN ngôi nhà phố HỒNG MAI đầy đủ nội thất ĐẸP Ở NGAY - SIÊU PHẨM LÕI Q. HAI BÀ TRƯNG - NGÕ THẲNG TẮP 40 mét vuông - GIÁ: 4,95 tỉ+ Vị trí đẹp nằm...
      Phố Hồng Mai, Phường Quỳnh Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Phố Hồng Mai, giá 3,86 tỷ

      3.86 tỷ 30 m2 128,67 triệu/m2
      Bán nhà mới đẹp ngõ 30 Hồng Mai. Trung tâm gần phố, chợ, trường học, giao thông thuận tiện.- DTXD 30 mét vuông x 5 tầng (Sổ 27.5 mét vuông). Nhà...
      Ngõ 30, Phố Hồng Mai, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 5 tầng, 41 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hồng Mai - Hai Bà Trưng, giá 7,33 tỷ

      7.33 tỷ 41 m2 178,79 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà phân lô đầu ngõ 37 Hồng Mai, trước mặt nhà ngõ oto tránh nhau.DT nhà 41m2 xây 5 tầng còn mới.MT 4,4m, bìa đỏ đất vuông đẹp.Nay chủ cần...
      Ngõ 37, Phố Hồng Mai, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hồng Mai, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 30 m2 106,67 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà ngõ 133 phố Hồng Mai, Bạch Mai, Q. Hai Bà Trưng, thành phố Hà Nội.Nhà dân xây chắc chắn, khung cột, thêm thùng sơn là lại như mới.Vị...
      Ngõ 133, Phố Hồng Mai, Phường Quỳnh Lôi, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Phố Hồng Mai, giá 2,79 tỷ

      2.79 tỷ 30 m2 93 triệu/m2
      Cần bán nhanh, Phố Hồng Mai, Nhà 3 Tầng, oto Đỗ Cửa, Vị Trí Đắc Địa, Giá Cắt Lỗ 2.79 tỉ, Vào Ở Luôn Nhà 3 tầng, hướng bắc, DT 30 mét vuông, MT 3.5m,...
      Số 20, ngách 26, ngõ 107, Phố Hồng Mai, Phường Quỳnh Lôi, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 27 m2 tại Phố Hồng Mai - Hai Bà Trưng, giá 3 tỷ

      3 tỷ 27 m2 111,12 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Hồng Mai. DT sổ 23 mét vuông. DT thực tế 27 mét vuông. Giá 3 tỉ Hai Bà Trưng.Hiếm - nhỏ tiền có bìa đỏ riêng - chốt nhanh -...
      Phố Hồng Mai, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà đất 5 tầng, 50 m2 tại Phố Hồng Mai - Quỳnh Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 50 m2 114 triệu/m2
      Nhà đẹp Hồng Mai hơn 5 tỉ 50 mét vuông x 5 tầng - nhà mới long lanh - nhà thoáng - 3 bước oto - sân chơi - trường chợ dân sinh - ngõ thông đi lại...
      Phố Hồng Mai, Phường Quỳnh Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 4 tầng, 20 m2, mặt tiền 3m tại Phố Hồng Mai, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 20 m2 117,5 triệu/m2
      Bán Nhà Gần Đường Hồng Mai, Hai Bà Trưng 20m, 4 tầng, mt 3 m, giá 2.35 tỉ.liên hệ em Lan 0975 258 ***HỘ KHẨU HAI BÀ TRƯNG - NHỈNH 2 tỉ - bìa đỏ RIÊNG BIỆT...
      Phố Hồng Mai, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 40 m2 tại Phố Hồng Mai - Hai Bà Trưng, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 40 m2 111,25 triệu/m2
      Trung tâm Q. Hai Bà Trưng, nơi tập chung cư dân đông đúc, gần các trường đại học và BV lớn..Gần phố cổ Hoàn Kiếm, giao thông đi lại thuận tiện.Tiện ích...
      Phố Hồng Mai, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán căn nhà 34 m2 tại Phố Hồng Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 34 m2 291,18 triệu/m2
      cực hiếm - KHU VỰC TRUNG TÂM - THOÁNG TRƯỚC SAU - VỊ TRÍ SIÊU ĐẸP - XEM LÀ THÍCHMô tả: ngôi nhà 4 tầng 1 tum thoáng trước sau nằm tại phố Hồng Mai, Hai Bà...
      Phố Hồng Mai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, 28 m2 tại Phố Hồng Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng, giá 3,86 tỷ

      3.86 tỷ 28 m2 137,86 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà Bạch Mai, vị trí rất đẹp ngõ thông nông gần oto, gần mặt phố và chợ Mơ.Vị trí vip, mặt ngõ Hồng Mai thông với Bạch Mai an sinh xã hội...
      Phố Hồng Mai, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 31 m2 tại Phố Hồng Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng, giá 3,86 tỷ

      3.86 tỷ 31 m2 124,52 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Bạch Mai - Hồng Mai - Hai Bà Trưng.DT 31 mét vuông - MT - 3,6m - 4 tầng - 3 phòng ngủ - ngõ nông 20m ra ngõ oto.Vị trí đẹp...
      Phố Hồng Mai, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 40 m2 tại Phố Hồng Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 40 m2 123,75 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Hồng Mai đầy đủ nội thất đẹp ở ngay - siêu phẩm lõi Q. Hai Bà Trưng - ngõ thẳng tắp.40m2 - giá: 4,95 tỉ.+ Vị trí đẹp nằm trên phố Hồng...
      Phố Hồng Mai, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hồng Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng, giá 4 tỷ

      4 tỷ 30 m2 133,34 triệu/m2
      Bán nhà Hồng Mai 30 m2 - 4 tỉ - 5 tầng 3 ngủ.ô tô đỗ cổng - bìa đỏ chính chủ - khu vip - hồng mai - tiện ích trăm bề - siêu đẹp.- Thiết kế tầng 1...
      Phố Hồng Mai, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 30 m2 tại Phố Hồng Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 30 m2 211,67 triệu/m2
      - Vị trí đẹp,50m ra phố Hồng Mai, TT Q. Hai Bà Trưng, ngõ ÔTÔ tránh cách nhà 10m, trước nhà SH quay đầu thoải mái, tiện ích xung quanh nhà, anh sinh tốt.-...
      Phố Hồng Mai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 52 m2 tại Phố Hồng Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 52 m2 317,31 triệu/m2
      + Vị trí mặt ngõ oto tránh, vỉa hè rộng, khu vực KD F&B sầm uất đêm ngày, kết nối các tuyến phố Bạch Mai_Minh Khai_Kim Ngưu_Thanh Nhàn, khu vực trung...
      Phố Hồng Mai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 35 m2 tại Phố Hồng Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 35 m2 480 triệu/m2
      Nhà cực hiếm tại trung tâm Hai Bà Trưng, phố Hồng Mai.DT 35 mét vuông (tầng 2 đua ra 42 mét vuông), MT 4.1m.Xây 6 tầng thang máy, dân xây cực...
      Phố Hồng Mai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng Hai Bà Trưng Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng Hai Bà Trưng Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng Hai Bà Trưng Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng Hai Bà Trưng Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!