Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Hẻm 80 Dương Quảng Hàm năm 2026

      Có 22 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Đường Thiên Hộ Dương, Phường 6, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 48 m2 tại Đường Dương Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 48 m2 38,55 triệu/m2
      Ra nhanh nhà Dương Quảng Hàm, P. 5, Gò Vấp, gần trường TH Nguyễn Viết Xuân- DT: 48 mét vuông (4 x 12m)- giá: 1tỷ850- Kết cấu: 1T1L, 2 phòng ngủ,...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 5, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      GÒ VẤP, DƯƠNG QUẢNG HÀM, NHÀ MỚI, HẺM 7M, TS 4x14m, CHỈ 8 TỶ.

      8 tỷ 55 m2 145,46 triệu/m2
      Liên hệ Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 ; 0918 109 706 2021205 Mô tả - Vị trí đẹp, khu vực VIP, sở hữu ngôi nhà hằng mong ước, hẻm Dương Quảng Hàm thông...

      GÒ VẤP, DƯƠNG QUẢNG HÀM, BÁN NHÀ 1 LẦU 2PN 2WC, CHỈ 2.45 TỶ

      2.46 tỷ 19 m2 128,95 triệu/m2
      Liên hệ Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 ; 0918 109 706 2021.244 Mô tả - Vị trí nhà ngay Nhà Thờ Bến Hải, hẻm đi thông ra Phạm Văn Đồng, Phan Văn Trị,...

      GÒ VẤP, DƯƠNG QUẢNG HÀM, NHÀ 2MT HẺM XE HƠI, TS 6x16m, CHỈ 10 TỶ

      10 tỷ 98 m2 102,05 triệu/m2
      Liên hệ Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 ; 0918 109 706 2021.237 Mô tả - Vị trí nhà ngay hẻm Tòa Án phường 5 Gò Vấp, ngay Bờ kè Kênh Phạm Huy Thông cực kỳ...

      Cần bán gấp căn nhà riêng 55 m2 tại Đường Dương Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp, giá 1,93 tỷ

      1.93 tỷ 55 m2 35,1 triệu/m2
      Mua ở đc ngay đường Dương Quảng Hàm 1 tỉ 930 tr.- DTSD: 55 mét vuông vuông vắn.- Hiện trạng: Nhà 2 tầng, 3 PN, 3 toilet, sân để xe rộng rãi.- Vị...

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 78 m2 tại Đường Dương Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 78 m2 108,98 triệu/m2
      Nhà 3 lầu- hẻm ô tô chạy ngang nhà- sổ hồng Dương Quảng Hàm 78.3 mét vuông 8.5 tỉ, P. 5, Q. Gò Vấp( P. An Nhơn mới) ,Mô tả:+ Nhà 1 trệt 2 lầu, 3...

      Cần bán gấp nhà đẹp 50 m2 tại Đường Dương Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 50 m2
      🏠🏠 🎉🎉 2tỉ150 - DT : 5x 10 ( 50m²)- pháp lý : sổ hồng riêng hoàn công đủ - Không dính khu quy hoạch - Lộ oto : 5m - Kết cấu : phòng khách, phòng ...

      Bán nhà riêng 190 m2 tại Đường Dương Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 29,5 tỷ

      29.5 tỷ 190 m2 155,27 triệu/m2
      BÁN NHÀ LÔ GÓC 2 MT ĐƯỜNG LỚN NGANG 8M DÀI 23.5M-DT khoảng190m2  – DƯƠNG QUẢNG HÀM, P. 5, GÒ VẤP – NGAY CITYLAND, EMART, ĐH Văn Lang📍 Vị trí: 2 MT...

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 58 m2, mặt tiền 18m tại Đường Dương Quảng Hàm, giá 960 triệu

      960 triệu 58 m2 16,56 triệu/m2
      Siêu phẩm mới tinh - thiên đường tiện ích - hẻm nhựa gần 7m - 58 mét vuông - 1 tầng - chỉ 960 tr - Dương Quảng Hàm - Gò Vấp.DT 58 mét vuông - 4...

      Cần bán gấp nhà 23 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Dương Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp, giá 2.3 tỷ

      2.3 tỷ 23 m2 100 triệu/m2
      🌞Bán nhà Dương Quảng Hàm ,Q Gò Vấp 2️⃣3️⃣m² - Giá2️⃣,3️⃣tỉ .🌻ĐC : Dương Quảng Hàm , P 5 ,Q Gò Vấp .🌻DT : 23m² ( 3,8m X 6m ) ,2  phòng ngủ .🌻Hẻm...

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 1 tầng, 75 m2, mặt tiền 23m tại Đường Dương Quảng Hàm, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 75 m2 18 triệu/m2
      + Vị trí: Dương Quảng Hàm, P. 5, Q. Gò Vấp.- DT: 75m2 (5 x 15)m.- Hiện trạng: 1 trệt 1 lầu, 3  phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, 1PB, 1PK.+ Đường ô tô...

      Bán nhà riêng sổ đỏ 55 m2 tại Đường Dương Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 998 triệu

      998 triệu 55 m2 18,15 triệu/m2
      bán nhanh NHÀ DƯƠNG QUẢNG HÀM, P5, GV - 55 mét vuông – NGANG 4M – 1 TẦNG + ST – CHỈ NHỈNH  tr.-> Hẻm 5m - Cách HXT quay đầu chỉ 10m – Trung...

      Bán gấp căn nhà riêng 40 m2 tại Đường Dương Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 40 m2 81,25 triệu/m2
      một căn quá hiếm - Khu VIP Dương Quảng Hàm, P5, Gò Vấp - đầy đủ nội thất giá chỉ 3 tỉ 250- DT: 40 mét vuông vuông vắn- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu...

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 60 m2 tại Đường Dương Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 950 tr

      950 triệu 60 m2 15,84 triệu/m2
      + Vị trí: Dương Quảng Hàm, P. 5, Q. Gò Vấp.- DT: 60 mét vuông (5 x 12)m.- Hiện trạng: 1 trệt 1 lầu, 3  phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh, 1PB,...

      Bán nhà đẹp 60 m2, hướng Đông tại Đường Dương Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 60 m2 160 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô Lê Lai, P. 3, Q. Gò Vấp DT: 4m x 15m nở hậu 4,5m Kết cấu : 1 trệt 2 lầu Công năng : 4 PN , 4  nhà vệ sinh phù hợp đại gia đình...

      Cần bán gấp căn nhà 63 m2 tại Đường Dương Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 63 m2 23,02 triệu/m2
      + Khu vực gần chợ tiện mua sắm sinh hoạt và buôn bán ăn theo chợ, khu vực KD sầm uất nhất nhì TP.+ Khu vực gần ủy ban nhân dân, Công An Q., chi cục thuế,...

      GÒ VẤP, DÃY NHÀ TRỌ, DƯƠNG QUẢNG HÀM, TS 8x19m, CHỈ 13.7 TỶ

      13.7 tỷ 152 m2 90,14 triệu/m2
      LH Tâm BĐS Tel / Zalo 0909269706 ; 0918109706 https://guland.vn/nha-dat-guland/tp-ho-chi-minh/quan-go-vap?aff_phone=0909269706 202125695.312 Mô tả - Vị trí...

      GÒ VẤP, DƯƠNG QUẢNG HÀM, NHÀ 4 TẦNG, TS 6 HẬU 10x26m, CHỈ 17 TỶ.

      17 tỷ 191 m2 89,01 triệu/m2
      Liên hệ Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 2133243.355N Mô tả - Vị trí đẹp, khu vực đường Dương Quảng Hàm mở rộng 40m phát triển 4 làn xe, tiện ích bao phũ...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng Gò Vấp TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng Gò Vấp TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng Gò Vấp TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng Gò Vấp TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!