Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Hẻm 350 Lê Đức Thọ năm 2026

      Có 48 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Đường Quang Trung, Phường 4, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 54 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 6 - Gò Vấp, giá tốt

      Thỏa thuận 54 m2
      Nhà Gò Vấp Lê Đức Thọ, P6, Gò Vấp.Nhà mới, 4 phòng ngủ, 2 toilet giá tốt.DTCN: 3.6 x 16m công nhận 54 mét vuông.Hẻm thông 3m, khu đông dân...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 2 tầng, 70 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 6 - Gò Vấp, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 70 m2 84,29 triệu/m2
      bán nhanh nhà trệt 1 lầu 4x20m CN 70 mét vuông giá 5.9 tỉ.Giá: 5.9 tỉ (chính chủ).DT: 4x20m công nhận 70 mét vuông.Kết cấu: Nhà 1 trệt, 1 lầu,...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Đức Thọ, giá 7,69 tỷ

      7.69 tỷ 54 m2 142,41 triệu/m2
      Chủ ngộp bank giảm còn 7 tỉ 69.Nhà mới - 5 tầng đúc - 2p khách - 4 phòng ngủ - 5 phòng vệ sinh (đầy đủ nội thất sang trọng).Đối diện - cách...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng, 65 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 6 - Gò Vấp, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 65 m2 20 triệu/m2
      Định cư cần bán nhanh nhà 65m Lê Đức Thọ, P6, Gò Vấp, 1 trệt 1 lầu, sổ hồng.+ DT 4,5m dài 14,4m.+ 3 PN, 2  nhà vệ sinh, lầu đổ bê tông cốt thép.+...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 2 tầng, 58 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 6 - Gò Vấp, thỏa thuận

      Thỏa thuận 58 m2
      Làm ăn thua lỗ cần tiền bán ngay ngôi nhà ở đường Lê Đức Thọ - Q. Gò Vấp - sổ hồng.DT: 58 mét vuông - 1 trệt 1 lầu - 2 phòng ngủ,...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 2 tầng, 44 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 6 - Gò Vấp, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 44 m2 98,87 triệu/m2
      Nhà 1/ vừa xây sát MT,gần chợ an Nhơn,b hoá xanh logia view đẹp,nở hậu tài lộc Khu vực an ninh dân trí cao trước nhà hẻm 5mRa Nguyễn oanh,Nguyễn văn...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 2 tầng, 40 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 6 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 40 m2
      U mê quên đường về!Xách va li vô ở ngay!NHÀ ĐẸP NGAY CHỢ AN NHƠN - GẦN LOTTEMART DT công nhận 40m2+ Xây dựng : 1 trệt - 1 lửng - 1 lầu+ Gồm : phòng...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 3 tầng, 70 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 6 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 70 m2
      NHÀ MỚI ĐẸP - 70 mét vuông - oto NGỦ TRONG NHÀ - LÊ ĐỨC THỌ GÒ VẤP - NHĨNH 8tỉ thỏa thuận.- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu. Sân thượng trước sau.- Nhà mới...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 80 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 6 - Gò Vấp, giá 9 tỷ

      9 tỷ 80 m2 112,5 triệu/m2
      - Bán ngôi nhà MT đường KD Lê Đức Thọ, P6, Gò vấp.- Dt 4x20m trệt, 3 lầu. Công nhận đủ 80 mét vuông.- Sẵn hợp đồng thuê.- Vị trí đẹp, gần chợ, bách...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 52 m2, mặt tiền 12m tại Đường Lê Đức Thọ, giá 8 tỷ

      8 tỷ 52 m2 153,85 triệu/m2
      nhà mặt tiền liên kế gò vấp - thiết kế 5 tầng hiện đại - 10 lên sân bay - bv 175 - CV Gia Định.Mô tả:Nhà góc 2 MT công nhận đủ. Đẹp kiến trúc mới, thiết...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 80 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 6 - Gò Vấp, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 80 m2 110 triệu/m2
      Chuyển chỗ ở, cần bán nhanh ngôi nhà hẻm xe hơi 10m thông đường Lê Đức Thọ P. 6 Gò Vấp.- DT 4x20m.- Nhà kết cấu sẵn, xây kiên cố trệt 3 lầu 5 phòng...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 2 tầng, 32 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lê Đức Thọ - Gò Vấp, giá 2,78 tỷ

      2.78 tỷ 32 m2 86,88 triệu/m2
      Nhà đẹp nhỏ xinh Gò Vấp - chính chủ bán hạ gái từ 3 tỉ còn 2 tỉ 780 tr.Vị trí trung tâm, gần chợ An Nhơn P6 Gò Vấp.Giao thông thuận tiện đi Lê Đức Thọ,...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 2 tầng, 56 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 6 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 56 m2
      Chính chủ bán nhà đường Lê Đức Thọ, P. 6, Gò Vấp.- DT: 4m x 14m.- giá cả thỏa thuận.- Kết cấu 1 trệt 2 lầu 3 phòng ngủ 3 phòng vệ sinh.- hẻm...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 1 tầng, 42 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 6 - Gò Vấp, giá 3,69 tỷ

      3.69 tỷ 42 m2 87,86 triệu/m2
      Bán nhà Lê Đức Thọ P6 Gò Vấp.Không có căn thứ hai.- DT 42m2:Nhà 1 trệt, 1 lầu, sân thượng.Ngang 3,5m x 12m. 2 PN, 2 nhà vệ sinh.- Hẻm 2m. Cách oto...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 5 tầng, 56 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 6 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 56 m2
      NH thanh lí nhà mới đẹp hẻm xe hơi, MTĐ Lê Đức Thọ, P6, Gò Vấp. Sổ riêng, 4 phòng ngủ, cư dân sầm uất.DT: 4m x 14m.+ Thiết kế sang trọng, hiện đại...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Đức Thọ - 6 - Gò Vấp, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 60 m2 120 triệu/m2
      - Nhà đẹp vô ở liền hẻm xe hơi 6m khu đồng bộ Lê Đức Thọ, P6 giá chỉ 7.2 tỉ TL.- DT: 5x12m, sổ đẹp vuông vắn.- Kết cấu: 1 trệt 3 lầu, 4  phòng ngủ,...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 4 tầng, 160 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 6 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 18 tỷ

      18 tỷ 160 m2 112,5 triệu/m2
      Giảm mạnh 3 tỉ - căn biệt thự khu vip Gò Vấp - 4 tầng - 2 ô tô ngủ trong nhà.Vị trí: Khu đồng bộ căn biệt thự vip Lê Đức Thọ, P. 6 - Gò Vấp.DT: 8 x 20...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 3 tầng, 48 m2, mặt tiền 8m tại Đường Lê Đức Thọ - 6 - Gò Vấp, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 48 m2 120,84 triệu/m2
      Bán nhà Lê Đức Thọ P. 6 4x12m 3 lầu giá 5.8 tỉ Hẽm 6m.- DT đất: 4 x 12m.- Kết cấu xây dựng: Trệt, 3 lầu, sân thượng, sân phơi, phòng thờ. 4 PN, 5 phòng...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng Gò Vấp TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng Gò Vấp TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng Gò Vấp TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng Gò Vấp TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!