Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Hẻm 304 Tân Kỳ Tân Quý năm 2026

      Có 10 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Đường Tân Chánh Hiệp 2, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 52 m2 tại Đường Tân Kỳ Tân Quý - Sơn Kỳ - Tân Phú, giá 5.6 tỷ

      5.6 tỷ 52 m2 107,7 triệu/m2
      Cần bán nhà hẻm Tân Kỳ Tân Quý Q. Tân Phú- Vị trí ĐẮC ĐỊA ngay trung tâm Q. Tân Phú giao thông thuận tiện- DT 53m² căn nhà 5 tầng thiết kế hiện đại gồm 3...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Sơn Kỳ
      Nguyễn Phạm Hiếu Nghĩa Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 65 m2 tại Đường Tân Kỳ Tân Quý - Sơn Kỳ - Tân Phú, giá 980 tr

      980 triệu 65 m2 15,08 triệu/m2
      vỡ nợ cần bán ngay nhà Đ.Tân Kì Tân Quý, P.Sơn Kỳ,Q.Tân Phú, DT 65m²,giá chỉ 980tr, sổ hồng riêng- DT: ngang 4m dài hơn 16m (65m²)- Kết cấu: Nhà 1 trệt 2...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Sơn Kỳ, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà 64 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Tân Kỳ Tân Quý - Sơn Kỳ - Tân Phú, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 64 m2 21,1 triệu/m2
      Mở Rộng KD bán nhanh Nhà Hẻm 446 Đ.Tân Kỳ Tân Qúy P.Sơn Kỳ, Q.Tân Phú, 63m², 2tỷ350 Lâm - DTCN 64m , ngang 4m dài 16m, không dính quy hoạch.- Nhà...

      Bán nhanh nhà 64 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Tân Kỳ Tân Quý - Sơn Kỳ - Tân Phú, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 64 m2 36,72 triệu/m2
      Mở Rộng KD bán nhanh Nhà Hẻm 446 Đ.Tân Kỳ Tân Qúy P.Sơn Kỳ, Q.Tân Phú, 63m², 2tỷ350 Lâm 0708438477- DTCN 64m , ngang 4m dài 16m, không dính quy hoạch....

      Cần bán gấp nhà shr 38 m2 tại Đường Tân Kỳ Tân Quý - Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 38 m2
      Bán nhà 4 tầng  đường tân kỳ tân quý,  ngang khủng 7.5m,  HXT, gần aeon,  chỉ 5 tỉ 6một ngôi nhà rộng rãi, xe tải vào tận nơi, ở khu...

      Cần bán nhanh nhà shr 56 m2 tại Đường Tân Kỳ Tân Quý - Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 56 m2
      Mua bán nhà 3 tầng, đường tân kỳ tân quý, Q. tân phú, hẻm ô tô, gần lê trọng tấn, giá 8 tỉ🏡 Nhà chính chủ 1 đời, tọa lạc tại hẻm ô tô cực đẹp đường Tân...

      Bán nhanh căn nhà 65 m2 tại Đường Tân Kỳ Tân Quý - Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 65 m2 16,16 triệu/m2
      KD lỗ bán nhà Tân Kỳ Tân Quý, Tân Phú, 65 mét vuông/1 tỉ050, gần AEON Mall, hotline HẬU 0794062948/p>+ Gia đình KD thua lỗ, cần bán nhà gấp để trả nợ+...

      Bán nhà rẻ đẹp HXH Tân Kỳ Tân Quý, Tân Phú, 2 tầng, 83m2, chỉ 6 tỷ

      6 tỷ 83 m2 72,29 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP Ở NGAY – DIỆN TÍCH KHỦNG. NHÀ Ở GIÁ TỐT, HẺM XE HƠI THÔNG TÂN KỲ TÂN QUÝ – BỜ BAO TÂN THẮNG. CHỈ 6 TỶ THƯƠNG LƯỢNG. + Diện tích: 83m2, ngang 3.5m...

      Sở hữu căn nhà đẹp 4 tầng, 60 m2 tại Đường Tân Kỳ Tân Quý - Sơn Kỳ - Tân Phú, giá 6.7 tỷ

      6.7 tỷ 60 m2 111,67 triệu/m2
      + Kết cấu.: Nhà mới 1 trệt 2 lầu sân thượng - logia giếng trời đầy đủ. + Nội thất xịn - pháp lí chuẩn - chủ nhiệt bán rất vui vẻ đón khách. + liên hệ Hùng...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Sơn Kỳ
      Nguyễn Phạm Hiếu Nghĩa Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 65 m2 tại Đường Tân Kỳ Tân Quý - Sơn Kỳ - Tân Phú, giá 998 triệu

      998 triệu 65 m2 15,36 triệu/m2
      KD lỗ bán nhà Tân Kỳ Tân Quý, Tân Phú, 65 mét vuông/998 tr, gần AEON Mall, liên hệ HẬU 0794062948/p>+ Gia đình KD thua lỗ, cần bán nhà gấp để trả nợ+...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng Tân Phú TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng Tân Phú TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng Tân Phú TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng Tân Phú TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!