Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Hẻm 29 Đoàn Thị Điểm năm 2026

      Có 55 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Đường Đỗ Tấn Phong, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 130 m2 tại Đường Đoàn Thị Điểm - 1 - Phú Nhuận, giá 29 tỷ

      29 tỷ 130 m2 223,08 triệu/m2
      Mô tả:+ Vị trí sát MT VIP Phú Nhuận - Cách trung tâm 5 ph - Phố Ẩm thực Phan Xích Long - BV Hoàn Mỹ... cách sân bay 10 ph. + Đường nhựa thông - KD buôn bán...
      Đường Đoàn Thị Điểm, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 2 tầng tại Đường Đoàn Thị Điểm - 1 - Phú Nhuận, giá 3 tỷ

      3 tỷ 0 m2
      Nhà hẻm xe hơi 1 sẹc đường Đoàn Thị Điểm, P. 1, Q. Phú Nhuận nhà 2 tầng.- Giá 3 tỉ có bớt chút lộc.- DT 48,8m (4m x 12,2m).- DT sàn 196,7m.- Kết cấu: 1...
      Đường Đoàn Thị Điểm, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 3 tầng, 70 m2 tại Đường Đoàn Thị Điểm - Phú Nhuận, giá 16 tỷ

      16 tỷ 70 m2 228,58 triệu/m2
      - Khu sang trọng nhất Phú Nhuận, ngay phố đi bộ Phan Xích Long.- DT: 7m x 10m, nhà còn mới vô ở ngay.- Hiện trạng: 3 tầng (7 phòng ngủ,...
      Đường Đoàn Thị Điểm, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 2 tầng tại Đường Đoàn Thị Điểm - Phú Nhuận, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 0 m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật 100 phần trăm - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - làm việc chính chủ - không qua trung gian - hotline làm...
      Đường Đoàn Thị Điểm, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 91 m2 tại Đường Đoàn Thị Điểm - 1 - Phú Nhuận, giá 13 tỷ

      13 tỷ 91 m2 142,86 triệu/m2
      - Hẻm nhựa rộng 8m ô tô tránh nhau, thông ra nhiều đường như Phan Xích Long, Phan Đình Phùng..- liên lạc xem ngay: 0934 345 *** Hoàng An Tony.- DT: 7 x...
      Đường Đoàn Thị Điểm, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 180 m2 tại Đường Đoàn Thị Điểm - 1 - Phú Nhuận, giá 27 tỷ

      27 tỷ 180 m2 150 triệu/m2
      Nhà góc 2 MT đường hướng ra Phan Đăng Lưu với Phan Xích Long.Thuận lợi đi trung tâm Q. 1 Q. 3.Thông tin ngôi nhà:- DT: 9x20m.CN 180m diện tích sử dụng...
      Đường Đoàn Thị Điểm, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 3 tầng tại Đường Đoàn Thị Điểm - 1 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Nhà hẻm xe hơi 1 sẹc đường Đoàn Thị Điểm, P. 1, Q. Phú Nhuận nhà 2 tầng.- Giá có bớt chút lộc.- DT 48,8 mét vuông (4m x 12,2m).- DT sàn...
      Đường Đoàn Thị Điểm, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 3 tầng, 70 m2 tại Đường Đoàn Thị Điểm - Phú Nhuận, giá 16 tỷ

      16 tỷ 70 m2 228,58 triệu/m2
      Cam kết ! Chỉ đăng thông tin thật - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - làm việc chính chủ - không qua trung gian - liên hệ làm việc chính chủ:...
      Đường Đoàn Thị Điểm, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 2 tầng tại Đường Đoàn Thị Điểm - 1 - Phú Nhuận, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 0 m2
      CUỐI NĂM bán nhà Đoàn Thị Điểm, p1, Phú Nhuận.Gần BV Đa Khoa Hoàn Mỹ, khu dân cư an ninhDT 64.5m²(4.3x15)hẻm ô tô 5m, xe 4 bánh chạy thoải mái1 trệt 2...
      Đường Đoàn Thị Điểm, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 170 m2 tại Đường Đoàn Thị Điểm - 1 - Phú Nhuận, giá 18 tỷ

      18 tỷ 170 m2 105,89 triệu/m2
      Cần bán nhà hẻm ô tô Đoàn Thị Điểm, Q. Phú Nhuận.DT: 10 x 17m, vuông vắn.Hiện trạng cấp 4, XD: Hầm, trệt, lửng, 3 lầu.Hẻm thông ra Phan Đăng Lưu, Phan...
      Đường Đoàn Thị Điểm, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 2 tầng, 180 m2 tại Đường Đoàn Thị Điểm - 1 - Phú Nhuận, giá 27 tỷ

      27 tỷ 180 m2 150 triệu/m2
      Thông tin ngôi nhà:- DT: 9x20m- DT công nhận: 180m không bị quy hoạch, không lộ giới.- Hiện trạng: Hiện xây 2 tầng - Chỉ tiêu xây dựng: Hầm lửng 5 ...
      Đường Đoàn Thị Điểm, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 70 m2 tại Đường Đoàn Thị Điểm - Phú Nhuận, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 70 m2 221,43 triệu/m2
      - Khu sang trọng nhất Phú Nhuận, ngay phố đi bộ Phan Xích Long.- DT: 7m x 10m, nhà còn mới vô ở ngay.- Hiện trạng: 3 tầng (7 phòng ngủ, 7 nhà ...
      Đường Đoàn Thị Điểm, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 4 tầng, 70 m2 tại Đường Đoàn Thị Điểm - 1 - Phú Nhuận, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 70 m2 221,43 triệu/m2
      Chủ bán nhà Đoàn Thị Điểm, P1, Phú Nhuận với giá ưu đãi 15.5 tỉ.Nằm trong khu Đoàn Thị Điểm - Phan Xích Long - Phố ẩm thực đẳng cấp, rất ít nhà đang...
      Đường Đoàn Thị Điểm, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 3 tầng, 70 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Đoàn Thị Điểm - Phú Nhuận, giá 16 tỷ

      16 tỷ 70 m2 228,58 triệu/m2
      - Khu sang trọng nhất Phú Nhuận, ngay phố đi bộ Phan Xích Long.- DT: 7m x 10m, nhà còn mới vô ở ngay.- Hiện trạng: 3 tầng (7 phòng ngủ, 7 phòng...
      Đường Đoàn Thị Điểm, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 42 m2 tại Đường Đoàn Thị Điểm - 1 - Phú Nhuận, giá 7 tỷ

      7 tỷ 42 m2 166,67 triệu/m2
      + Siêu VIP cực hiếm nhà bán, trung tâm P. 1 Phú Nhuận, giáp Phan Xích Long, Phan Đăng Lưu, Phan Đình Phùng.+ Hẻm thông, ô tô tới nhà, vài bước là HXT...
      Đường Đoàn Thị Điểm, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 52 m2 tại Đường Đoàn Thị Điểm - 1 - Phú Nhuận, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 52 m2 240,39 triệu/m2
      Bán nhà hẻm thông, rộng 6m đường Đoàn Thị Điểm, P. 1, Q. Phú Nhuận.- DT: 4 x 13m, vuông vắn, không lộ giới.- Kết cấu: Trệt - 3 lầu - sân thượng, nhà vừa ...
      Đường Đoàn Thị Điểm, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 170 m2 tại Đường Đoàn Thị Điểm - 1 - Phú Nhuận, giá 18 tỷ

      18 tỷ 170 m2 105,89 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà hẻm Đoàn Thị Điểm Q. Phú Nhuận.DT: 10 x 17m, vuông vắn.Kết cấu: Trệt, 1 lầu nhà cũ tiện xây dựng mới.Hẻm trước nhà 6m thông ra Phan...
      Đường Đoàn Thị Điểm, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 3 tầng, 68 m2, mặt tiền 7m tại Đường Đoàn Thị Điểm - Phú Nhuận, giá 16 tỷ

      16 tỷ 68 m2 235,3 triệu/m2
      * Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - gọi ngay làm việc chính chủ:...
      Đường Đoàn Thị Điểm, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng Phú Nhuận TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng Phú Nhuận TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng Phú Nhuận TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng Phú Nhuận TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!