Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Gần Ngã Tư Bảy Hiền năm 2026

      Có 287 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Phường 3, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 55 m2 tại Đường Tự Lập - 4 - Tân Bình, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 55 m2 57,28 triệu/m2
      🔥 BÁN NHÀ ĐƯỜNG TỰ LẬP – TÂN BÌNH – GIÁ CHỈ 3 tỉ 150 🔥📐 DT: 55m²🏠 Kết cấu: 1 trệt 2 lầu (tổng 3 tầng) – gồm 4 PN, 3 nhà vệ sinh, phòng khách, bếp...
      Đường Tự Lập, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m , giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 58 m2 153,45 triệu/m2
      - Nhà mới đẹp hẻm xe hơi thông khu đệ nhất hotel Út Tịch, Hoàng sa...- DT 4m x 14,5m (58m2).- Nhà đúc 1 trệt 3 lầu sân thượng, logia, giếng trời.- Gồm 1...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 90 m2 tại Đường Hiệp Nhất - 4 - Tân Bình, giá 11,79 tỷ

      11.79 tỷ 90 m2 131 triệu/m2
      Bán nhà phố đường Hiệp Nhất, P. 4, Q. Tân Bình; gần trục đường Cách Mạng Tháng 8, ngay khu vực ngã 4 Bảy Hiền sầm uất.- DT: 5m x 19m, CN 90m2. Nhà vuông ...
      Đường Hiệp Nhất, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 63 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 4 - Tân Bình, giá 3 tỷ

      3 tỷ 63 m2 47,62 triệu/m2
      Nhà đang có HD thuê 13 tr/ tháng, có thể tiếp tục gia hạn HĐ thuê- đc: Cách Mạng Tháng Tám, P. 4, Tân Bình - DT: 63 (4.5m x 14m)- Giá: 3 tỉ (thỏa ...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 79 m2 tại Đường Hoàng Văn Thụ - 4 - Tân Bình, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 79 m2 150,64 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe tải đường Hoàng Văn Thụ, P4, Tân Bình – vị trí trung tâm- DT: 5m x 17m, công nhận 79m2, DTSD 119m2.- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, thiết kế thoáng...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 40 m2 tại Đường Nguyễn Đình Khơi, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 40 m2 187,5 triệu/m2
      - hẻm ô tô 7m thông ra các tuyến đường lớn nổi tiếng Lê Bình, Út Tịch, Hoàng Việt, Hoàng Văn Thụ, Hoàng Sa, Trường Sa... Gần ngã 4 Bảy Hiền, BV Thống...
      Đường Nguyễn Đình Khơi, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 63 m2 tại Đường Hậu Giang - 4 - Tân Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 63 m2
      * Kết cấu 4 tầng đúc kiên cố, hẻm an ninh thoáng sáng ngay Sân Bay Tân Sơn Nhất, giáp Gò Vấp, Phú Nhuận, Q. 3, Q. 10, Tân Phú.* Nhà ngay đường Hậu Giang gần...
      Đường Hậu Giang, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 3 tầng, 30 m2 tại Đường Hoàng Việt - 4 - Tân Bình, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 30 m2 176,67 triệu/m2
      - Vị trí ngay trung tâm Q. Tân Bình, ngã tư Hoàng Việt - Út - Tân Bình - HCM khu đệ nhất hotel, đường Nguyễn Đình Khơi thông ra Hoàng Sa, Hoàng Văn Thụ,...
      Đường Hoàng Việt, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 0 m2
      Cần bán nhanh trước tết. ngôi nhà nhỏ đất 23.5  mét vuông, trệt 1 lầu, tổng DT sàn 44  mét vuôngSHR.Vị trí: hẻm 1054 Cách Mạng Tháng Tám, P4,...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 5 tầng, 138 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hậu Giang - Tân Bình, giá 20 tỷ

      20 tỷ 138 m2 144,93 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ dịch vụ - Đường Hậu Giang - P4 - Tân Bình - DT 6x23m - 4 Lầu - hợp đồngT 55tr/th - Hẻm 8m Giá 20 tỉ TL.- DT: 6x23m công nhận đủ...
      Đường Hậu Giang, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 7 tầng, 240 m2, mặt tiền 8m tại Đường Hoàng Văn Thụ, giá 39 tỷ

      39 tỷ 240 m2 162,5 triệu/m2
      Cần bán để TT khoản vay Bank. Nên chính chủ hạ giá bán nhanh căn hộ dịch vụ Hoàng Văn Thụ, P. 4, Tân Bình.Vị trí: Ngay trung tâm Hoàng Việt - Út Tịch -...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 90 m2 tại Đường Cộng Hòa - 4 - Tân Bình, giá 16 tỷ

      16 tỷ 90 m2 177,78 triệu/m2
      Nhà chính chủ cần bán nhanh ngôi nhà đường Cộng Hòa P. 4 Q. Tân Bình - DT : 4.5x20m - Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu đúc BTCT , nhà mới vô ở ngay.- Đường rộng...
      Đường Cộng Hòa, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 5 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hậu Giang, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 90 m2 176,67 triệu/m2
      Vị trí đắc địa hiếm nhà bán - ngay khu sân bay P. 4 Tân Bình - 90m2 - có hầm để oto - 5 tầng - đầy đủ nội thất xịn - giá chỉ 15. x tỉ.Bán nhà hẻm xe ...
      Đường Hậu Giang, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 81 m2 tại Đường Hoàng Văn Thụ - Tân Bình, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 81 m2 182,72 triệu/m2
      Mô tả:Đang cần bán một nhà xịn xò ở Hoàng Văn Thụ, p4, Tân Bình, Sài Gòn. Nhà 3 tầng cực chất, có 4 phòng ngủ và 4 phòng vệ sinh, đủ nội thất...

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 3 tầng, 180 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Việt, giá 15,99 tỷ

      15.99 tỷ 180 m2 88,84 triệu/m2
      1/ Hoàng Việt P. 4 Tân BìnhDT khủng hiếm ngang 4m x Dài 45m, Hẻm lớn oto vô ngủ trong nhà. Chào 15ty990 tr thỏa thuậngọi ngay 0913 888 *** Lê Lộc+ Nhà VIP...
      Đường Hoàng Việt, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 70 m2 tại Đường Hoàng Văn Thụ - 4 - Tân Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 70 m2
      Nhà đẹp đường Hoàng Văn Thụ trung tâm Q. Tân Bình khu vực ít nhà bán.Hẻm 6 mét - vị trí KD mua bán.Nhà 1 trệt 1 lầu, 2 PN, 2  nhà vệ sinh, nhà ở...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 100 m2 tại Đường Thăng Long - 4 - Tân Bình, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 100 m2 108 triệu/m2
      sp đầu tư MT khu nội bộ giáp sân bay - 100 mét vuông - 10. X tỉ.- Khu Vip Thăng Long - Phan Thúc Duyện - Hậu Giang.- Hiện trạng 2 ngôi nhà trệt 2 lầu...
      Đường Thăng Long, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 138 m2 tại Đường Hoàng Việt - Tân Bình, giá 31 tỷ

      31 tỷ 138 m2 224,64 triệu/m2
      - Bán căn biệt thự cực đẳng cấp khu Đệ Nhất, Q. Tân Bình.- Khu tập trung toàn căn biệt thự sang trọng, đẳng cấp.- DT: 8 x 20m - Hầm , 1 trệt 3 lầu...
      Đường Hoàng Việt, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!