Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Mặt Biển Lagi Bình Thuận năm 2026

      Có 970 Đất đang giao dịch mua bán tại Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán ngay lô đất nền mặt tiền 31m tại Phường Bình Tân - La Gi - Bình Thuận, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 0 m2
      Đất MT view sông Dinh có 31m mặt đường bê tôngVị trí: Bình Tân, Lagi, Bình Thuận.DT: 598,4 mét vuông có 50 mét vuông thổ cư.Đường Lê Lai vào,...
      Đường Lê Lai, Phường Bình Tân, La Gi, Bình Thuận

      Cần bán ngay đất 1 m2, mặt tiền 16m, hướng Đông tại Xã Tân Bình - La Gi - Bình Thuận, giá 650 tr

      650 triệu 1 m2 650 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh mảnh đất có DT 16,25 x 67m, tổng 1000m2.mảnh đất có vị trí đắc địa MT kênh tiếp nước, hướng đông mát mẻ, cách đường quy hoạch đang mở...
      Thôn Tân Lý 1, Đường Phạm Thế Hiển, Xã Tân Bình, La Gi, Bình Thuận

      Bán 21.5x83m đất ở sát biển 15 tỷ đường Hùng Vương , Xã Tân Tiến , thị xã Lagi , Bình Thuận

      15 tỷ 1718 m2 8,74 triệu/m2
      "▶️ Đất chỉ 8,7 triệu/m, 21.5m mặt tiền, có 300 thổ cư , đường Hùng Vương , tổng diện tích 1718m gần biển , dân cư hiện hữu , gần homestay resort đang phát...
      Xã Tân Tiến, Thị xã La Gi, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 261 m2 tại Bình Tân - La Gi - Bình Thuận, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 261 m2 5,75 triệu/m2
      ♦️hẻm betong 3m cách Nguyễn trãi 150m♦️ cách Nguyễn chí thanh 250m♦️ KDC an ninh , sổ riêng♦️ cách trung tâm hành chính 1km♦️ thích hợp an cư lạc nghiệp ,...
      hẻm Nguyễn Trãi, Phường Bình Tân, Thị xã La Gi, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh đất 1000 m2, hướng Bắc tại Tân Bình - La Gi - Bình Thuận, giá 500 triệu

      500 triệu 1000 m2 0,5 triệu/m2
      Chỉ với 500 tr đã sở hữu 1000m² đất xã Tân Bình, LaGi sổ hồng, đường oto rộng 6m, đã giảm giá 40 phần trăm. Đất bằng phẳng, vuông đẹp, gần khu dân ...
      Đường Lê Đức Thọ, Xã Tân Bình, Thị xã La Gi, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 177 m2, hướng Đông tại Tân Bình - La Gi - Bình Thuận, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 177 m2 8,48 triệu/m2
      💥 Chủ cần bán nhanh mảnh đất ngang 5m dài 35m tổng 177,4m² sổ riêng, pháp lí rõ ràng vị trí đắc địa gần uỷ ban, công an, trạm xá, chợ, trường học đặc...
      Đường Võ Văn Tần, Xã Tân Bình, Thị xã La Gi, Bình Thuận

      Cần bán nhanh mảnh đất 583 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Bắc tại La Gi - Bình Thuận, giá 3 tỷ

      3 tỷ 583 m2 5,15 triệu/m2
      Cần bán ngay 583m2 đất đường Nguyễn Thông, có 60m2 nền thổ cư, đường nhựa rộng lộ giới 27m, giảm giá 40 phần trăm chỉ còn 300 tr/m ngang, cư dân ở...
      Đường Nguyễn Thông, Xã Tân Bình, La Gi, Bình Thuận

      Cần bán ngay lô đất nền 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại La Gi - Bình Thuận, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 200 m2 6 triệu/m2
      - cần bán miếng đất thổ cư gần biển đường hùng vương ( cách biển 1 kilomet)- ngang 10m dài 20m= tc 70mGiá 1.2ty ( tl)Zalo 0898 440 ***
      Đường Hùng Vương, Xã Tân Bình, La Gi, Bình Thuận

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 6 m2, mặt tiền 58m tại La Gi - Bình Thuận, giá 31,9 tỷ

      31.9 tỷ 6 m2 5316,67 triệu/m2
      Cần bán nhanh 5800m2 đất đường Nguyễn Chí Thanh, có 620m2 ONT. Hạ giá còn 550 tr/m ngang, đường nhựa lớn lộ giới 30m 4 làn xe. Đất cao, bằng phẳng, cọc...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Xã Tân Bình, La Gi, Bình Thuận

      Cần bán ngay lô đất nền 2 m2, mặt tiền 19m tại La Gi - Bình Thuận, giá 10,45 tỷ

      10.45 tỷ 2 m2 5225 triệu/m2
      Cần bán đất DT: 19x120m(2356 mét vuông) MT Nguyễn Chí Thanh, Tân Bình, TX LaGi.Đất phủ hồng toàn bộ lên thổ cư tự do, MT đường nhựa 42m, đất nằm ngay...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Xã Tân Bình, La Gi, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 654 m2, mặt tiền 32m tại La Gi - Bình Thuận, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 654 m2 2,83 triệu/m2
      miếng đất 2 MT tuyệt đẹp.MT Đống Đa 33m.Mặt bê tông cư dân đông 30m.Đã có 100m2 thổ cư.Xây nhà yến, căn biệt thự nghỉ dưỡng tuyệt vời.Tổng DT 654m2(giá...
      Xã Tân Tiến, La Gi, Bình Thuận

      Cần bán nhanh lô đất 96 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại La Gi - Bình Thuận, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 96 m2 21,88 triệu/m2
      bán ngay đất DT 6x16(96m2) số 29 Trần Thủ Độ, KP.6, P.Bình Tân, TX LaGi, Bình Thuận.Hiện trạng đã có nhà c4 còn mới (có thể xây lên lầu đc), xung quanh cư...
      Đường Trần Thủ Độ, Phường Bình Tân, La Gi, Bình Thuận

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 1 m2, mặt tiền 10m tại La Gi - Bình Thuận, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 1 m2 2800 triệu/m2
      1000 mét vuông full hồng lên thổ cư tự do MT đường nhựa Lương Đình.Vị trí: Xã Tân Bình, T. X LaGi, Bình Thuận.MT đường nhựa Lương Đình Của lộ giới...
      Phố Lương Định Của, Xã Tân Bình, La Gi, Bình Thuận

      Cần bán nhanh lô đất 6 m2, mặt tiền 58m, hướng Đông - Nam tại La Gi - Bình Thuận, giá 31,9 tỷ

      31.9 tỷ 6 m2 5316,67 triệu/m2
      bán ngay đất DT 58x100 (5800 mét vuông) sẵn 620 mét vuông Thổ cư, MT đường Nguyễn Chí Thanh, xã Tân Bình, TX LaGi, Bình Thuận.Hiện trạng đất...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Xã Tân Bình, La Gi, Bình Thuận

      Bán gấp mảnh đất 2025 m2, mặt tiền 45m, hướng Đông-Bắc tại La Gi - Bình Thuận, giá tốt

      Thỏa thuận 2025 m2
      Bán lô 45x45m MT Lê Quang Định Lagi.Cách ngã 4 Lê Quang Định - Hùng Vương 700m.Cách trung tâm Lagi 2 kilomet.Cách biển 1 kilomet.nền đất vuông ...
      Đường Lê Quang Định, Xã Tân Bình, Thị xã La Gi, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 348 m2, mặt tiền 12m tại La Gi - Bình Thuận, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 348 m2 8,34 triệu/m2
      Cần bán nhanh 12m x 29m đất P. Tân An, có 266m2 nền thổ cư, đường quy hoạch rộng 9m oto vào tận nơi. Hạ giá 50 phần trăm chỉ còn 8.3tr/m2. Đất nằm...
      Phố Lý Thường Kiệt, Phường Tân An, La Gi, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 1 m2, mặt tiền 38m tại La Gi - Bình Thuận, giá 15,2 tỷ

      15.2 tỷ 1 m2 15200 triệu/m2
      bán ngay đất DT 38x34/41(1445,8 mét vuông)đất MT Ngô Tất Tố, xã Tân Phước, Tx LaGi, Bình Thuận.Hiện trạng đất trống, ranh mốc đầy đủ, xung quanh cư ...
      Đường Ngô Tất Tố, Xã Tân Phước, La Gi, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 100 m2, mặt tiền 5m tại La Gi - Bình Thuận, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 100 m2 23 triệu/m2
      Cần Thanh Lý đất DT 5x20(100m2) MT Nguyễn Thượng Hiền(khu dân cư NGUYỄN THÁI HỌC), P.Tân An, Tx LaGi, Bình Thuận.Đất ở tại đô thị: 100m2, Đất quy hoạch...
      Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường Tân An, La Gi, Bình Thuận

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất La Gi Bình Thuận tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất La Gi Bình Thuận với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất La Gi Bình Thuận cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất La Gi Bình Thuận có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!