Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Gần Ngã Tư Bình Chuẩn Thuận An năm 2026

      Có 218 Đất đang giao dịch mua bán tại Thị xã Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nhanh nền đất 72 m2 tại Phường An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 1,88 tỷ

      1.88 tỷ 72 m2 26,12 triệu/m2
      Đất bán chỗ đường D17B, P. An Phú, Thuận An, Bình Dương là nền thổ cư 100 phần trăm.cư dân càng ngày phát triển thích hợp KD buôn bán hoặc các...
      Đường D17B, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 114 m2 tại Phường Hưng Định - Thuận An - Bình Dương, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 114 m2 31,58 triệu/m2
      Hạ giá bán nhanh từ 3 tỉ 9 nay bán nhanh còn 3 tỉ 6.đc: Hưng Định 31.DT 114m2.gọi ngay Yên 0947 037 ***
      Phường Hưng Định, Thuận An, Bình Dương.

      Cần bán gấp nền đất 215 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Thuận An - Bình Dương, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 215 m2 26,98 triệu/m2
      Hạ hơn 1 tỉ để bán ngay mảnh đất MT KD đường chòm sao,👉 Giá mới chỉ còn 5 tỉ 8 Dt. 215m2 có 116m2 thổ cư ( ngang 7x31m)MT rộng 7m, nằm gần trạm y tế P....
      Phường Hưng Định, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay lô đất 2 m2, mặt tiền 20m tại Phường Lái Thiêu - Thuận An - Bình Dương, giá 33,9 tỷ

      33.9 tỷ 2 m2 16950 triệu/m2
      mảnh đất đẹp gần ngay đường vành đai bên sông, Lái Thiêu, Thuận An.Cách chợ Lái Thiêu chỉ 5 ph.Cách đường Vành đai Ven Sông 100m.DT chuẩn 1500m( 20x75m)...
      Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay miếng đất 75 m2, mặt tiền 6m tại An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 935 triệu

      935 triệu 75 m2 12,47 triệu/m2
      Bán lô đất MT đường An Phú, An Phú, Bình Dương, cách chợ An Phú chỉ 5p di chuyển. DT 75m2 (5*15) vuông vắnFull thổ cư 100 phần trăm (bao GPXD).pháp ...
      Đường An Phú, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay lô đất 150 m2, mặt tiền 5m tại Phường An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 150 m2 23,67 triệu/m2
      Bán Đất khu dân cư Việt Sing - VSIP 1, TP Thuận An.DT: 150 mét vuông ngang 5m.Không dính hố ga trụ điện.Đường thông suốt.Giá: 3,55 tỉ.liên lạc:...
      Đường D28, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán mảnh đất 147 m2 tại Phường Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 4,39 tỷ

      4.39 tỷ 147 m2 29,87 triệu/m2
      nền đất 147m (6x24.5m), (bao toàn bộ chi phí sang tên công chứng không phát dinh chi phí), gần ngã 4 Thủ Đức, đối diện sông Hồ Chí Minh.giá: 4ty390 (con...
      Đường 48, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp miếng đất 55 m2 tại Đường 110 - An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 1.5 tỷ

      1.5 tỷ 55 m2 27,28 triệu/m2
      📍Nằm ngay khu trung tâm của các KCN lớn :Vsip ,Đồng AN,SÓNG THẦN,... Và các KDC đông đúc.Một vị trí đắc địa không thể bỏ lỡ của giới đầu tư . 🌡️An...
      Đường 110, Phường An Phú, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nền đất 120 m2 tại Đường 6 - Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá tốt

      Thỏa thuận 120 m2
      SỐC NH thanh lý 5 nền chỉ 780 tr trong khu dân cư Vĩnh Phú 2 Thuận An, Bình Dương, sổ hồng riêng, tiện ích 5*Tọa lạc tại P. Vĩnh Phú, TX Thuận An, Bình...
      Đường 6, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương
      N
      Nguyễn Ngọc Cẩm Nhung Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất nền 294 m2 tại Phường Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 4,29 tỷ

      4.29 tỷ 294 m2 14,6 triệu/m2
      Kẹt vốn KD gia đình cần sang gấp miếng đất 14 x 21m.Gồm 2 sổ riêng (7x21m). Đường lớn. nền thổ cư 100 phần trăm.Nằm trong  KDC Vĩnh Phú...
      Xã Vĩnh Phú, Huyện Thuận An, Tỉnh Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền 354 m2, mặt tiền 10m tại Đường Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 8,85 tỷ

      8.85 tỷ 354 m2 25 triệu/m2
      Tôi có miếng đất đẹp, ngay MT đường nhựa 10m, đối diện sông sử dụng luôn bờ kè trước nhà.Nằm trong KDC quy hoạch đồng bộ, căn biệt thự và liên kế, ở đây...
      Dự án Vĩnh Phú I, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp lô đất 6 m2 tại Đường ĐT 743 - An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 108 triệu

      108 triệu 6 m2 18 triệu/m2
      Chủ gửi bán miếng đất tặng kèm tất cả công trình trên đất đang cho thuê 100tr/tháng.- MT đường DT 743, thuộc An Phú, Thuận An, Bình Dương.- DT...
      Đường ĐT 743, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán miếng đất 300 m2, hướng Tây tại Đường D22 - An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 16 tỷ

      16 tỷ 300 m2 53,34 triệu/m2
      ⭕️ĐẤT MT KD VSIP1 .P. an Phú. Thuận an. Bình Dương🔔NAY- TP - Tp HCM. MỚI .♦️DT: 10 x 30m = 300 m². Thổ cư hết .♦️Gần đường 22/12 - Gần Nhà Văn Hoá♦️Trục...
      Đường D22, Phường An Phú, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh nền đất 114 m2, mặt tiền 4m tại An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 114 m2 19,3 triệu/m2
      Vị trí 2 MT đường An Phú 26 Thuận An Bình Dương. Ngay KCN Visip 1.KDC rất an ninh. Sạch sẽ và thông thoáng rất thích hợp mua đầu tư và ở.Giá 2.2 tỉ có thỏa ...
      Đường An Phú 26, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp miếng đất 60 m2 tại Đường 10 - An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 1.8 tỷ

      1.8 tỷ 60 m2 30 triệu/m2
      📍 Nằm ngay MT đường DT743 (6 làn xe) cắt ngang cao tốc Mỹ Phước- Tân Vạn -khu vực đông đúc 📍Gần KDC Thuận Giao,Ecolakes ,chợ,bệnh viên,,....Và các KCN...
      Đường 10, Phường An Phú, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất 499 m2 tại Đường ĐT 743 - An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 499 m2 10,63 triệu/m2
      Bán đất siêu rẻ 10,6 tr/ mét vuông cách vòng xoay An Phú 300m, p. An Phú, Thuận An.DT: 499 mét vuông thổ cư 100 mét vuông (10X50m).Gần khu...
      Đường ĐT 743, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp lô đất nền 143 m2, hướng Đông - Bắc tại Thuận An - Bình Dương, giá 3,89 tỷ

      3.89 tỷ 143 m2 27,21 triệu/m2
      Cần bán lô đất trong khu dân sư sầm uất, sát bên hông là shop siêu thị tiện lợi.DT đất 143m2 (7x21m), giá 3tỷ890 sổ (bao toàn bộ chi phí sang tên công...
      Đường 29, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp miếng đất 354 m2, mặt tiền 16m tại Phường Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 15 tỷ

      15 tỷ 354 m2 42,38 triệu/m2
      Siêu phẩm đất ven đô TP.HCM - Đất ngộp nặng - Cần bán nhanh, tất toán cuối năm.Lô góc 2 MT 8m, view bờ sông, đối diện căn biệt thự trắng, khu vực dân trí...
      Đường 51, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất Thuận An Bình Dương tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất Thuận An Bình Dương với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất Thuận An Bình Dương cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất Thuận An Bình Dương có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!