Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Gần Ngã Tư Bình Chuẩn Thuận An năm 2026

      Có 218 Đất đang giao dịch mua bán tại Thị xã Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp miếng đất 171 m2, mặt tiền 5m tại Thuận An - Bình Dương, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 171 m2 10,53 triệu/m2
      Dt 171,5 mét vuông lên thổ 100 mét vuông sát trường học cấp 1,2 Bình Chuẩn, p Bình Chuẩn, TP Thuận An.Xung quanh cư dân hiện hữu, xây nhà kín,...
      Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Bán lô đất nền 78 m2 tại Đường Bình Nhâm 37 - Bình Nhâm - Thuận An - Bình Dương, giá 1,49 tỷ

      1.49 tỷ 78 m2 19,11 triệu/m2
      •Cần Bán miếng đất Sổ Riêng Đường Bình Nhâm 37. •DT: 4.2M X 18M Có Sẵn 60.8 mét vuông Đất Ở Tại Đô Thị. •Đường Beton Xe Ba Gác Chạy. •pháp ...
      Đường Bình Nhâm 37, Phường Bình Nhâm, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay lô đất 104 m2 tại Đường Bình Nhâm - Bình Nhâm - Thuận An - Bình Dương, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 104 m2 40,39 triệu/m2
      Đất đẹp MT Bình Nhâm 07, gần Bình Nhâm 14, khách mua làm nhà lầu + sân oto quá ok.DT: 104m2 (5 x 20,9m), thổ cư: 77m2.Đường 7m nhựa xe tải.Hướng Tây Tứ...
      Đường Bình Nhâm 7, Phường Bình Nhâm, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay lô đất nền 102 m2 tại Đường Bình Nhâm 83 - Bình Nhâm - Thuận An - Bình Dương, giá rẻ

      Thỏa thuận 102 m2
      Bán đất gần ủy ban nhân dân P. Bình Nhâm 5x20m thổ cư 100 phần trăm, đường nhựa, sổ hồng riêng công chứng ngay trong ngày.- Nằm tại MT đường...
      Đường Bình Nhâm 83, Phường Bình Nhâm, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền 632 m2, hướng Đông-Nam tại Thuận An - Bình Dương, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 632 m2 11,87 triệu/m2
      ❌Lô hẻm đường bình chuẩn 67 đường xe tải 5 tấn thích hợp xây kho , nhà vườn-DT : 15 x 42 tổng 632m thổ cư 300m✅giá 7tỷ500 còn thỏa thuận
      Phường Bình Chuẩn, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 574 m2 tại Bình Nhâm - Thuận An - Bình Dương, giá 4.75 tỷ

      4.75 tỷ 574 m2 8,28 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh 2 miếng đất liên kế MT đường lớn ngay Đại Lộ Nguyễn Chí Thanh.thuộc Thuận An -Bình Dương.DT đất : 574m² ,Gồm 2 sổ liên kế :...
      Đường Đại lộ Nguyễn Chí Thanh, Phường Bình Nhâm, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp đất 60 m2 tại Đường Thuận Giao 21 - An Phú - Thuận An - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 60 m2
      Vị trí: Đường Thuận Giao 21, p An Phú, Thuận An, Bình Dương.DT: 60m2.giá thương lượng.pháp lí đầy đủ SHR, sang tên công chứng ngay trong ngày.Tiện...
      Đường Thuận Giao 21, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh lô đất 207 m2, mặt tiền 4m tại Bình Hòa - Thuận An - Bình Dương, giá 6 tỷ

      6 tỷ 207 m2 28,99 triệu/m2
      Mình muốn bán lô đất xung quanh KDC và tiện ích đầy đủ. Giá 6 tỷ anh chị nào quan tâm thì liên hệ mình nhé . Diện tích : 207 mét ...
      Đường Bình Hòa 3, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Bán lô đất sổ riêng 304 m2, hướng Nam tại Bình Nhâm - Thuận An - Bình Dương, giá 6.3 tỷ

      6.3 tỷ 304 m2 20,73 triệu/m2
      dat binh nham 27 dien tich 304 thổ cu 150lo gocphu hop cat nhà ở san vuon hoặc KD. 
      Đường Bình Nhâm 27, Phường Bình Nhâm, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất 331 m2, hướng Đông - Nam tại Bình Nhâm - Thuận An - Bình Dương, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 331 m2 14,81 triệu/m2
      mảnh đất đẹp MT Bình Nhâm 30, khu vực nhà lầu, căn biệt thự, mát mẻ, yên tĩnh, cách Nguyễn Chí Thanh tầm 150m. oto ra vô mỗi ngày.Dt: 331 mét vuông...
      Đường Bình Nhâm 30, Phường Bình Nhâm, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp đất 167 m2 tại Phường Bình Hòa - Thuận An - Bình Dương, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 167 m2 32,64 triệu/m2
      Chính chủ bán MT đường nguyễn du dt 170m Ngang 5m dài 34m thổ cư 114m Đường rộng 10m vỉa hè mỗi bên 3m Người qua lại tấp lập Gần khu trường học bình hoà giá...
      Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Bán mảnh đất 1869 m2 tại Phường Bình Hòa - Thuận An - Bình Dương, giá 70 tỷ

      70 tỷ 1869 m2 37,46 triệu/m2
      BÁN ĐẤT + NHÀ 2 MT ĐT-743 NGAY ngã tư KD SẦM UẤT, CÓ SẴN DÒNG TIỀN CHO THUÊDT: 40m x 47m (1869m2 có sẵn 300m2 ODT) * Có sẵn nhà mái thái 350m2. *...
      Phường Bình Hòa, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Cần bán mảnh đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 100 m2 36,5 triệu/m2
      Chính chủ gởi bán: Kẹt vốn làm ăn chủ bán lỗ mảnh đất tặng kèm ngôi nhà cấp 4 xây kiêng cố tại khu dân cư Thuận Giao,Thuận An.Vị trí KD đa ngành nghề....
      Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp lô đất Đồng Phú 5x40, gần KDL,giá F0

      620 tỷ 220 m2 2818,19 triệu/m2
      💢💢 Cần bán gấp lô đất tại Thuận Lợi-Đồng Phú💢💢 - ✅Đất mặt tiền đường 12m,QH 26m, cách QL14 3 phút đi xe. - ✅Diện tích 5x45, thổ cư 100m - ✅Dân cư...
      Đường Thuận An Hòa, Phường Bình Chuẩn, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay miếng đất 440 m2 tại Xã Bình Nhâm - Thuận An - Bình Dương, giá rẻ

      Thỏa thuận 440 m2
      MT NGUYỄN CHÍ THANH - BÌNH NHÂMDT: 10m x 44m. 440 m2 có tới 300 m2 thổ cư- MT nhựa 25m- Sổ vuông vắn, thổ cư nhiềuGiá: bao rẻ nhất tuyếnL/H : 0934 946...
      Phường Bình Nhâm, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp lô đất 8000 m2 tại Phường Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương, giá 200 tỷ

      200 tỷ 8000 m2 25 triệu/m2
      ĐẤT MT MỸ PHƯỚC TÂN VẠN - THUẬN GIAO - THUẬN ANDT: 8.030m2- Mục đích sử dụng : SKC đến 2049 (trả tiền 1 lần), có 160 m2 ODT- Nằm MT Mỹ Phước Tân Vạn- ...
      Phường Thuận Giao, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp miếng đất 147 m2 tại Phường Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 147 m2 21,77 triệu/m2
      _Đất đường Lò Gốm , ngay trung tâm , cách ngã 4 Hòa Lân 2 kilomet . _3 sổ liền nhau tổng S 620m2 đã có thổ cư, mua lẻ 1 sổ cũng đc , mua 3 sổ 1...
      Phường Thuận Giao, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh lô đất 101,9000015258789 m2 tại Phường Bình Hòa - Thuận An - Bình Dương, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 101,91 m2 34,84 triệu/m2
      Bán đất khu dân cư Bình Đáng, p.Bình Hòa, Tp.Thuận An DT 101,9 thổ cư 100 phần trăm ( 5x20,5m ) Đường 14m thông 2 đầu Gần đường Nguyễn Du 200m Gần...
      Phường Bình Hòa, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất Thuận An Bình Dương tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất Thuận An Bình Dương với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất Thuận An Bình Dương cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất Thuận An Bình Dương có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!