Thông tin mô tả
Tòa nhà
-
- Kết cấu: Hầm, trệt, 4 lầu, sân thượng (view sông Sg tạo cảm giác thoải mái).
- Đầy đủ thang máy, thang thoát hiểm,
- Vị trí đẹp đường rộng, phù hợp văn phòng, showroom,
-
Giá: 150 Triệu/tháng
Diện tích: 227 m2
Giá/m2: 0,66 Triệu/m2
602867
Cho thuê
Tòa nhà
-
- Đầy đủ thang máy, thang thoát hiểm,
- Vị trí đẹp đường rộng, phù hợp văn phòng, showroom,
-
Tmd Realty
Số 69 Đường 18, Phường Hiệp Bình Chánh, QuậnThủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
11,5 triệu
93 m2
Đường số 19, Phường Hiệp Bình Chánh, Quận Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
10 triệu
73 m2
Đường 18, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
10 triệu
130 m2
Đường D1, Phường An Khánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
20 triệu
70 m2