Thông tin mô tả
Cho thuê tòa
Kết cấu: Hầm trệt lửng 5 lầu sân thượng.
+ Tầng 7: 4 phòng
- 1
+ Tầng 4,5,6: 7 phòng 7
3p 1
+ Tầng 3: 5 phòng 40
+ Tầng lửng: 200
Trệt: 270
+ 2 Thang máy,
- Giá 550tr/ tháng.
Giá: 550 Triệu/tháng
Diện tích: 408 m2
Giá/m2: 1,35 Triệu/m2
628780
Cho thuê
Cho thuê tòa
Kết cấu: Hầm trệt lửng 5 lầu sân thượng.
+ Tầng 7: 4 phòng
- 1
+ Tầng 4,5,6: 7 phòng 7
3p 1
+ Tầng 3: 5 phòng 40
+ Tầng lửng: 200
Trệt: 270
+ 2 Thang máy,
- Giá 550tr/ tháng.
Phạm Phước Hậu
Số 19, Đường Cộng Hòa, Phường 12, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
14 triệu
97 m2
Số 31 - 33 Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
11 triệu
85 m2
11 triệu
86 m2
Số 91 Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
12 triệu
75 m2