Thông tin mô tả
Cho thuê nhà nguyên căn 2MT đường C1. P13. Q Tân Bình.
-
- Phù hợp: Làm VP công ty.
-
-
Giá: 100 Triệu/tháng
Diện tích: 115 m2
Giá/m2: 0,87 Triệu/m2
915035
Cho thuê
Cho thuê nhà nguyên căn 2MT đường C1. P13. Q Tân Bình.
-
- Phù hợp: Làm VP công ty.
-
-
Trần Đình Hoan
Số 31 - 33 Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
11 triệu
86 m2
Số 91 Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
12 triệu
75 m2
Đường Nguyễn Sỹ Sách, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
11 triệu
89 m2
Đường Cống Lở, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,8 triệu
25 m2