Thông tin mô tả
Cho thuê
Tổng
Kết cấu: 1 hầm - 7 tầng (
Vị trí đẹp
- Phù hợp làm văn phòng;
Giá: 150 Triệu/tháng
Diện tích: 264 m2
Giá/m2: 0,57 Triệu/m2
809664
Cho thuê
Cho thuê
Tổng
Kết cấu: 1 hầm - 7 tầng (
Vị trí đẹp
- Phù hợp làm văn phòng;
Minhbđs
Đường Cống Lở, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,8 triệu
25 m2
Đường Nguyễn Sỹ Sách, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
11 triệu
85 m2
33 Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh
12 triệu
95 m2
78/k1 Đường Cộng Hòa, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
25 triệu
150 m2