Thông tin mô tả
Cho thuê tòa nhà siêu đẹp MT đường An Phú
Kết cấu hầm trệt lửng 6 lầu.
VỊ trị: Nằm gần Xa Lộ
Giá hiện tại chỉ 150tr.
Sẵn sàng hỗ trợ ae môi giới.
Cảm ơn mọi người đã xem tin chúc mọi người một ngày tốt lành.
Giá: 150 Triệu/tháng
Diện tích: 2 m2
Giá/m2: 75 Triệu/m2
876316
Cho thuê
Cho thuê tòa nhà siêu đẹp MT đường An Phú
Kết cấu hầm trệt lửng 6 lầu.
VỊ trị: Nằm gần Xa Lộ
Giá hiện tại chỉ 150tr.
Sẵn sàng hỗ trợ ae môi giới.
Thegioibdsnhapho34
31 Đường số 1, Phường An Khánh, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
33,399 triệu
67,86000061035156 m2
Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
50 triệu
200 m2
25 Lương Định Của, Phường Bình Khánh, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
31,268 triệu
99 m2
Số 28 Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
11,6 triệu
30 m2