Thông tin mô tả
+
+ Kết cấu: Trệt 1 lầu, sân rộng thoải mái để xe.
+
+ Hợp cho khách văn phòng,
+ Giao nhà ngay luôn.
+ Cần cho thuê gấp, khách thiện chí thuê sẽ
+ Ưu tiên thuê lâu dài 2 - 5 năm.
Giá: 90 Triệu/tháng
Diện tích: 48 m2
Giá/m2: 1,88 Triệu/m2
743785
Cho thuê
+
+ Kết cấu: Trệt 1 lầu, sân rộng thoải mái để xe.
+
+ Hợp cho khách văn phòng,
+ Giao nhà ngay luôn.
+ Cần cho thuê gấp, khách thiện chí thuê sẽ
+ Ưu tiên thuê lâu dài 2 - 5 năm.
Namland
25 Lương Định Của, Phường Bình Khánh, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
31,334 triệu
99,19999694824219 m2
Đường 46, Phường An Khánh, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
7,6 triệu
25 m2
Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
90 triệu
140 m2
31 Đường số 1, Phường An Khánh, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
33,399 triệu
67,86000061035156 m2