Thông tin mô tả
Vị trí: Tòa nhà tọa lạc
- Quy mô tòa nhà: 3 hầm, 30 tầng, 10 thang máy.
-
-
- Dịch vụ tiện ích: Điện chiếu sáng, điện lạnh trung tâm, thang máy, hệ thống camera an toàn
- Tòa nhà đầy đủ các hệ thống nhà hàng,
Quý
Giá: 486 Triệu/tháng
Diện tích: 800 m2
Giá/m2: 0,61 Triệu/m2
854386
Cho thuê
Vị trí: Tòa nhà tọa lạc
- Quy mô tòa nhà: 3 hầm, 30 tầng, 10 thang máy.
-
-
- Tòa nhà đầy đủ các hệ thống nhà hàng,
Quý
Nguyễn Thị Hoàng Oanh
Phường 2, Quận 10, Hồ Chí Minh
12 triệu
80 m2
Số 157/ R8 Đường Tô Hiến Thành, Phường 12, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh
12 triệu
87 m2
Đường Vĩnh Viễn, Phường 10, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
10 triệu
40 m2
14 triệu
95 m2