Thông tin mô tả
Vị trí: Tòa nhà Saigon Centre 2 - tọa lạc trên 3
- Quy mô tòa nhà: 18 tầng văn phòng - 3 hầm - 8 thang máy chở khách, 1 thang máy chở hàng -
-
-
-
- Tiện ích: Gần tiện ích
Trân trọng!
Giá: 266 Triệu/tháng
Diện tích: 200 m2
Giá/m2: 1,33 Triệu/m2
692621
Cho thuê
Vị trí: Tòa nhà Saigon Centre 2 - tọa lạc trên 3
-
-
-
- Tiện ích: Gần tiện ích
Trân trọng!
Nguyễn Thị Hoàng Oanh
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2
Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
8,8 triệu
40 m2