Thông tin mô tả
Vị trí: Tòa nhà A&B Tower - tọa lạc rên
- Quy mô tìa nhà: 26 tầng nổi - 03 tầng hầm - 06 thang máy -
-
-
-
- Tiện ích: Gần tiện ích
Trân trọng cảm ơn quý khách đã xem tin.
Giá: 184 Triệu/tháng
Diện tích: 200 m2
Giá/m2: 0,92 Triệu/m2
875295
Nguyễn Thị Hoàng Oanh
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2
Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
8,8 triệu
40 m2
Đường Đề Thám, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
11 triệu
3 m2