Thông tin mô tả
Tầng lửng 320
Cả 2
Giá: 642 Triệu/tháng
Diện tích: 750 m2
Giá/m2: 0,86 Triệu/m2
799561
Cho thuê
Tầng lửng 320
Cả 2
Bùi Thanh Khang
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2
Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
8,8 triệu
40 m2