Thông tin mô tả
Vị trí: Ngay trung tâm
- Quy mô" Hầm - Trệt - 8 tầng.
-
-
- Văn phòng bàn giao
- Có sẵn hệ thống
- Xung quanh tòa nhà có nhiều các sàn giao dịch lớn như Nam Á Bank, BIDV, Ocean Bank,..
Xin cảm ơn!
Giá: 175 Triệu/tháng
Diện tích: 335 m2
Giá/m2: 0,52 Triệu/m2
725505
Cho thuê
Vị trí: Ngay trung tâm
- Quy mô" Hầm - Trệt - 8 tầng.
-
-
- Văn phòng bàn giao
- Có sẵn hệ thống
Xin cảm ơn!
Nguyenhoang Oanh
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2
Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
8,8 triệu
40 m2