Thông tin mô tả
Cực rẻ. Cho thuê toà nhà 2 MT đường Lê Thánh Tôn, Nguyễn Huệ, Bến Nghé
-
- Giá: 550
- Nhà xây đẹp ốp kính dạng VP cao cấp.
- Khu vực siêu vip, hội tụ những thương hiệu hàng đầu Thế Giới.
- Phù hợp
-
Giá: 550 Triệu/tháng
Diện tích: 240 m2
Giá/m2: 2,29 Triệu/m2
803143
Cho thuê
-
- Giá: 550
- Nhà xây đẹp ốp kính dạng VP cao cấp.
- Phù hợp
-
Trần Quốc Khánh
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2
Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
8,8 triệu
40 m2
Đường Đề Thám, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
11 triệu
3 m2