Thông tin mô tả
Chính chủ cho thuê văn phòng
Tòa nhà lớn, có lễ tân, 2 thang máy, 2 hầm xe, bảo vệ an ninh.
DT 230
Giá: 129 Triệu/tháng
Diện tích: 230 m2
Giá/m2: 0,56 Triệu/m2
913863
Cho thuê
Chính chủ cho thuê văn phòng
DT 230
Ngọc
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2
Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
8,8 triệu
40 m2