Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Cho thuê Nhà đất giá từ 40 triệu đến 70 triệu năm 2026

      Có 25.038 Nhà đất đang giao dịch cho thuê giá từ 40 triệu đến 70 triệu

      Cho thuê gấp nhà phố shophouse 8 tầng, 101 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 45 tr/tháng

      45 triệu/tháng 101 m2
      MS: A05.- DT: 7m x 14.5m, Công nhận: 101 m2.- Hiện trạng: 8 Tầng (hầm, trệt, lửng, 1,2,3,4, sân thượng). Có chỗ chừa thang máy.- Vị trí: MT đường 8m thông...
      Dự án D2eight, Đường 60, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần cho thuê shophouses 150 m2 tại Huyện Thuận An - Bình Dương, giá 45 triệu/tháng

      45 triệu/tháng 150 m2
      Cho thuê nhà phố thương mại shophouse The Emerald đối diện Aeon Bình Dương. Vị trí: MT Đại Lộ Bình Dương DT: Từ 132m2 đến 300m2Phù hợp cho các mini ...
      Dự án The Emerald Golf View, Thành phố Thuận An, Bình Dương

      Cho thuê căn nhà phố shophouse 5 tầng, 126 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 40 tr/tháng

      40 triệu/tháng 126 m2
      Cho thuê nhà phố thương mại 126 mét vuông hoàn thiện có thang máy 40 tr/ tháng.- DT 126 mét vuông.- DTSD 445 mét vuông.- Hoàn thiện +...
      Dự án The Manhattan, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cho thuê căn nhà phố shophouse 2 tầng, 450 m2 tại Thanh Xuân - Hà Nội, giá 63 triệu/tháng

      63 triệu/tháng 450 m2
      Sàn thương mại tầng 2 số 96B Định Công, Hoàng Mai, TP Hà Nội- DT : 450  mét vuông- giá cho thuê 140.000vnđ/m2 (đã bao gồm thuế giá trị gia ...
      Dự án Chung cư 96 Định Công, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cho thuê căn shophouse Vinhomes Grand Park tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 40 triệu/tháng

      40 triệu/tháng 0 m2
      Hot, căn shop khối đế vị trí đẹp, thuận tiện KD - ngay mặt sảnh ra vào căn hộ chung cư toà S605, mặt đường lớn Hoa Anh Đào - ngay cổng chào phân khu...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần cho thuê căn shophouse 4 tầng, 110 m2 tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội, giá 40 tr/tháng

      40 triệu/tháng 110 m2
      Cho thuê LK Rose Tow Ngọc Hồi, Hoàng Mai, Thủ đô Hà Nội.- DT 110 mét vuông x 4 tầng, tầng 1 thông sàn, trên chia 2 phòng, các phòng đều vuông vức...
      Dự án Rose Town, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần cho thuê shophouses Vinhomes Smart City, 58 m2 tại Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 52 tr/tháng

      52 triệu/tháng 58 m2
      Cho thuê căn nhà phố thương mại chân đế vin Smarrt City.- DT: 55m2 thông thủy 58m2 tim tường.- Vị trí: Tòa GS1 tòa mới sắp bàn giao trong tháng 5 năm...
      Dự án Vinhomes Smart City , Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Thuê ngay shop house 1 tầng, 150 m2 tại Thuận An - Bình Dương, giá 45 triệu/tháng

      45 triệu/tháng 150 m2
      Thông tin nhà phố thương mại shophouse cần cho thuê:Vị trí: nhà phố thương mại shophouse thuộc tòa nhà The Emerald đối diện cổng Vsip I Đại Lộ Bình...
      Dự án The Emerald Golf View, Đường Đại Lộ Bình Dương, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương