Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Cho thuê Nhà đất tại Quận Sơn Trà, Đà Nẵng năm 2026

      Có 1.919 Nhà đất đang giao dịch cho thuê tại Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần cho thuê căn 1 phòng ngủ, 55 m2 tại Đường Ngô Quyền - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 6 tr/tháng

      6 triệu/tháng 55 m2
      - Đây là block nằm ngay vị trí có view trực diên Biển Phạm Văn Đồng và bán đảo Sơn Trà.- Mật độ dân cư cực thấp.- Hiện tại chúng tôi có 1 số sp cho thuê...
      Dự án Sơn Trà Ocean View, Đường Ngô Quyền, Phường Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng
      N
      Nguyễn Thị Cẩm Nhung Hơn 1 năm trước

      Update T11/2023! List 7+ VP cho thuê sàn đẹp, đầy đủ tiện nghi KV Sơn Trà, Ngũ Hành Sơn - Mizuland

      50 triệu/tháng 300 m2
      Văn phòng đường Dương Đình Nghệ.DTSD: Tầng 1 - 100 mét vuông, tầng 2 - 100 mét vuông.Giá: 75.000 vnd/ mét vuông/tháng (khi thuê cả 2...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần cho thuê gấp nhà mặt phố tại Đường Nguyễn Văn Thoại - Sơn Trà, 560 m2, thỏa thuận

      Thỏa thuận 560 m2
      Cho thuê mb giống hình đc 207 Nguyễn Văn Thoại, Q. Sơn Trà, P. An Hải Đông, Đà Nẵng.DT 560m2. Có sẵn quầy bar, 2 phòng bếp khoảng200m2, 2 khu WC nam nữ...
      Đường Nguyễn Văn Thoại, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần cho thuê gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2 tại Đường An Trung 2 - Sơn Trà, giá 12 tr/tháng

      12 triệu/tháng 80 m2
      Cho thuê căn hộ chung cư Monarchy Đà Nẵng.- Công năng: 2 PN, 2 vệ sinh, logia, phòng giặt riêng biệt, phòng khách, gian bếp.- giá cho thuê: 12...
      Dự án The Monarchy, Đường An Trung 2, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Văn phòng cho thuê Quận Sơn Trà, DTSD 20 - 210m2, giá 166.666VND/m2/tháng

      35 triệu/tháng 210 m2
      Văn phòng cho thuê Q. Sơn Trà, diện tích sử dụng 20 - 210 mét vuông, giá 166.666VND/ mét vuông/tháng.Thông tin cho thuê:- Vị trí: Đường Ngô...
      Đường Ngô Quyền, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng
      R
      Công Ty Tnhh Cát Việt Rồng Hơn 1 năm trước

      Cho thuê gấp shophouse 5 tầng, 90 m2 tại Đường Vũ Văn Dũng - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 28 triệu/tháng

      28 triệu/tháng 90 m2
      Cho thuê nhà 4.5 tầng đường 15m Vũ Văn Dũng, gần Trần Hưng Đạo, Sơn Trà.- DT: 90m2(5.2x17m), diện tích sử dụng 400m2, trục đường chính 15m lề 6m.- Nhà...
      Đường Vũ Văn Dũng, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần cho thuê nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - Sơn Trà, giá 14 triệu/tháng

      14 triệu/tháng 70 m2
      Cần cho thuê nhanh chung cư Hiyori tầng cao, view sông mặt đường biển Võ Văn Kiệt.Cách biển Mỹ khê chỉ 1.5 kilomet.2 phòng ngủ - 2 phòng ...
      Dự án Hiyori Garden Tower, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cho thuê văn phòng đường Khúc Hạo, Sơn Trà, Đà Nẵng

      4 triệu/tháng 30 m2
      DT 30 mét vuông.Có nội thất,  nhà vệ sinh.Phía dưới có quán cf, có phòng chung cư trong tòa văn phòng.TT 6 cọc 1.
      Đường Khúc Hạo, Phường Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần cho thuê gấp nhà mặt tiền tại Đường Trần Hưng Đạo, 200 m2, đầy đủ nội thất, giá 40 triệu/tháng

      40 triệu/tháng 200 m2
      Đi làm xa nên cần cho thuê mặt bằng nhà 5 tầng và nhà c4 đổ mê. Mặt bằng chưa cải tạo.- Vị trí đắc địa MT sông Hàn, trung tâm khán đài xem pháo hoa.- KDC...