Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Cho thuê Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 13.247 Nhà đất đang giao dịch cho thuê tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      BQL cho thuê văn phòng tòa nhà Charmvit 117 Trần Duy Hưng, Cầu Giấy, Hà Nội

      50 triệu/tháng 200 m2
      Charmvit Tower nằm ngay ngã 4 Trần Duy Hưng, Hoàng Minh Giám, đây là một trong những nút giao thông chiến lược của khu vực kinh tế phát triển sôi động phía...
      Charmvit Tower, 117, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cho thuê tòa nhà văn phòng 4 tầng 1 hầm tại Trung Kính giá chỉ 75 triệu

      75 triệu/tháng 400 m2
      Chính chủ cho thuê tòa nhà 4 tầng làm văn phòng tại Trung Kính - Yên Hòa.Cấu trúc tòa nhà: 1 hầm, 4 tầng nổi, 1 tháng máy, 1 sân thượng view cực chill.DT:...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      BQL cần cho thuê văn phòng siêu đẹp siêu to hơn 500m2 tại Cầu Giấy. LH

      Thỏa thuận 530 m2
      BQL cần cho thuê văn phòng siêu đẹp siêu to hơn 500 mét vuông tại Nguyễn Chánh, Cầu Giấy.- DT: Hơn 500 mét vuông.+ Có cắt cho khách có nhu cầu.+...
      Dự án Vimeco II - Nguyễn Chánh, Đường Nguyễn Chánh, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chính chủ cho thuê VP 155m2 Cầu Giấy - ngay công viên Cầu Giấy, Duy Tân (văn phòng Duy Tân) giá rẻ

      39 triệu/tháng 155 m2
      Chính chủ cho thuê văn phòng Cầu Giấy - ngay công viên Cầu Giấy, Duy Tân (Văn phòng Duy Tân) giá rẻ.Cho thuê văn phòng Cầu Giấy văn phòng Duy Tân.- DT: 155...
      Đường Duy Tân, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chính chủ cho thuê văn phòng tòa nhà Đồng Lợi - 1160 đường Láng, Cầu Giấy, Hà Nội

      26 triệu/tháng 100 m2
      - Chính chủ cho thuê văn phòng tại tòa nhà số 1160 đường Láng.- Vị trí tòa nhà nằm tại 1160 đường Láng tiếp giáp mặt đường lớn.Quy mô 500m2/ sàn x 10...
      1160, Đường Láng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cho thuê văn phòng 37, 50, 70m2... 150m2 giá chỉ từ 10 triệu khu Dịch Vọng Hậu, Duy Tân - Cầu Giấy

      10 triệu/tháng 70 m2
      Cho thuê văn phòng 37m2, 50m2, 70m2... 150m2 giá chỉ từ 10 tr khu Dịch Vọng Hậu, Duy Tân - Cầu Giấy.- DT: 37, 50,70,... 150m2.- Giá chỉ từ: 10 tr/tháng.-...
      Đường Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      BQL tòa nhà CIC 219 Trung Kính cần cho thuê văn phòng diện tích 200m2, 300m2, 500m2, 250.000đ/m2/th

      75 triệu/tháng 300 m2
      - Tòa nhà chuyên văn phòng hiện nay mình cần cho thuê với:- DT: 100m2, 200m2, 300m2, 500m2, 1000m2.- giá thuê: ~ 250.000đ/m2/tháng.- Chỗ để xe rộng rãi phí...
      CIC Tower, số 2 ngõ 219, Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chính chủ cần cho thuê nhanh văn phòng 600m2 tòa Discovery Complex, quận Cầu Giấy, giá rẻ nhất

      Thỏa thuận 600 m2
      * BÁN SÀN VĂN PHÒNG TÒA DISCOVERY COMPLEX, 302 CẦU GIẤY, Q. CẦU GIẤY:DT bán: 600m2 đến 1150m2L/H tư vấn: Ms Minh Tú 0909 300 **** Tháp văn phòng Discovery...
      Dự án Discovery Complex, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chính chủ cho thuê văn phòng 100m2 giá rẻ

      12 triệu/tháng 100 m2
      Thông số tòa nhà.+ Tòa nhà chuẩn văn phòng, mặt phố.+ DT trống 80m2 và 100m2.+ Sàn lót thảm, bàn giao đầy đủ điều hòa, đèn điện, trần sàn.+ Xung quanh rất...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần cho thuê gấp căn nhà riêng tại Đường Dịch Vọng, 103 m2, đã có nội thất, giá 65 triệu/tháng

      65 triệu/tháng 103 m2
      Cho thuê căn biệt thự vip ngõ 100 phố Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, (có thuê lẻ từng tầng).* Mô tả: MT 5,3m, dài 19,5m, gồm 1 tầng hầm, 1 tầng lửng và 5 tầng...
      Ngõ 100, Đường Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần cho thuê nhà shr tại Đường Hoàng Quốc Việt, 46 m2, 1 tầng, nội thất đầy đủ, giá 7 tr/tháng

      7 triệu/tháng 46 m2
      Cho thuê cả sàn tầng 2 và 1 phòng tầng 4.Vị trí: Mặt đường ngõ 106, Hoàng Quốc Việt, đường rộng hơn 2 xe tải tránh nhau.an ninh đảm bảo, khu dân trí cao....
      Ngõ 106, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cho thuê gấp căn nhà đẹp tại Phố Trung Kính, 50 m2, 5 tầng, sẵn nội thất, giá 22 triệu/tháng