Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Cho thuê Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 13.247 Nhà đất đang giao dịch cho thuê tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chính chủ cho thuê văn phòng đẹp tại mặt đường Trung Yên 6.

      16 triệu/tháng 60 m2
      Hiện CĐT Lien Viet Hoang Gia bên mình đang triển khai Dự án văn phòng cho thuê giá rẻ Q. Cầu Giấy, tọa lạc tại Trung Yên 6 - Cầu Giấy - thành phố Hà ...
      Đường Trung Yên 6, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chính chủ cho thuê văn phòng mới hoàn thiện tại 76 Trần Thái Tông. LH

      28 triệu/tháng 135 m2
      Chính chủ cho thuê văn phòng tại phố Trần Thái Tông - Cầu Giấy.- DT: 135  mét vuông.- giá cho thuê: 28 tr/tháng.Tòa nhà 8 tầng tại phố Trần Thái...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cho thuê văn phòng tòa D'office đường Thành Thái. Sàn mới, đẹp. DT 100m2 - 300m2 - 500m2 - 1000m2

      35 triệu/tháng 151 m2
      Tòa nhà D'office, Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.Quản lý cho thuê: Mr Tùng Lâm.Call / zalo/ sms: 0902 255 ***.Cho thuê văn phòng chuyên nghiệp D'office đường...
      Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      CHÍNH CHỦ CHO THUÊ SÀN VĂN PHÒNG 150M2 GIÁ CHỈ 25TR TẠI DƯƠNG ĐÌNH NGHỆ - CẦU GIẤY

      25 triệu/tháng 150 m2
      CHÍNH CHỦ CHO THUÊ SÀN VĂN PHÒNG 150m² GIÁ CHỈ 25TR TẠI DƯƠNG ĐÌNH NGHỆ - CẦU GIẤY- DT: 150m²- giá: 25tr- có 2 nhà vs- cầu thang máy, thang bộ rộng rãi-...
      Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cho thuê văn phòng DT 110m2 tòa nhà Vietcombank Khúc Thừa Dụ

      Thỏa thuận 110 m2
      Chính chủ cần cho thuê sàn văn phòng có DT 110m2 mặt phố Khúc Thừa Dụ.Thiết kế thông sàn, trang bị đầy đủ trần, sàn, điều hòa, thang máy tốc độ cao.Thuộc...
      Phố Khúc Thừa Dụ, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội
      T
      Trần Thị Thanh Tuyết Hơn 1 năm trước

      Cho thuê phòng hội thảo 90m2 cho 60 khách

      Thỏa thuận 90 m2
      Mình muốn tìm đối tác kết hợp chia sẻ thuê phòng hội thảo thường xuyên như sau.Tòa nhà 22 tầng, văn phòng hạng B.Sử dụng 1 tuần từ 1 - 5 buổi. Giá chỉ 1 tr...
      Đường Dương Đình Nghệ, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cho thuê sàn văn phòng mặt phố Trần Thái Tông, gần công viên Cầu Giấy, giá siêu rẻ

      23 triệu/tháng 100 m2
      Nếu a/c đang tìm văn phòng tại khu vực trung tâm Q. Cầu Giấy - giao thông thuận tiện - Dưới đây là sự lựa chọn hoàn hảo.Tòa nhà văn phòng cao cấp khu vực...
      T
      Trần Thị Thanh Tuyết Hơn 1 năm trước

      BQL tòa nhà cần cho thuê văn phòng tại tòa nhà Charmvit 117 Trần Duy Hưng. DT từ 150m2 - 1000m2

      Thỏa thuận 150 m2
      free tối đa ngày setup.Chính chủ cần cho thuê gấp sàn văn phòng ngay mặt phố Trần Duy Hưng - cách Vincom Trần Duy Hưng 50m.- Thuộc tòa nhà văn phòng cao cấp...
      Charmvit Tower, 117, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
      T
      Trần Thị Thanh Tuyết Hơn 1 năm trước

      CHÍNH CHỦ CHO THUÊ 100M2 SÀN TẠI TRUNG KÍNH. SIÊU RẺ CHỈ 20TRIỆU/THÁNG. FREE DỊCH VỤ LH 091593695

      20 triệu/tháng 100 m2
      Cho thuê tầng 7 Toà văn phòng Xuân Phong, số 1 Nguyễn Thị Duệ, (219 Trung Kính).Duy nhất 1 tầng vào ngay giá cho thuê 20 tr/tháng.free SET UPfree DỊCH VỤ...
      Đường Nguyễn Thị Duệ, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cho thuê sàn văn phòng Cầu Giấy giá từ 250.000đ/m2/th, vị trí trung tâm của khối văn phòng

      250 triệu/tháng 1000 m2
      Cho thuê sàn văn phòng tại Cầu Giấy các phố Duy Tân, Trần Thái Tông, Đường Láng, Dịch Vọng Hậu, Hoàng Quốc Việt giá chỉ từ 250.000đ/ mét vuông/th.-...
      Đường Duy Tân, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      BQL trực tiếp cho thuê 2 DT - 170m2 và 460m2 sẵn nội thất giá rẻ nhất khu vực Duy Tân tòa Kim Hoàn

      34 triệu/tháng 170 m2
      Cho thuê văn phòng tòa Kim Hoàn, Duy Tân, Cầu Giấy -- liên hệ: 0972 661 *** .* Tòa nhà Kim Hoàn đc thiết kế gồm 9 tầng văn phòng, 1 tầng hầm để xe, tòa nhà...
      Đường Duy Tân, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chính chủ cho thuê văn phòng tại Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, tòa 2 mặt tiền, DT30m, 40m, 50m, 80m

      16 triệu/tháng 100 m2
      * Tiếp giáp với các tuyến đường huyết mạch như Nguyễn Phong Sắc - Tô Hiệu - Nguyễn Văn Huyên - Nghĩa Đô - Nghĩa Tân...thuận tiện giao thương.* Gần KĐT...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chính chủ cho thuê 4 tầng x 90m2 làm văn phòng, ngõ rộng thoáng, thông giá chỉ 60tr. LH:

      60 triệu/tháng 360 m2
      Mô tả:- Vị trí đẹp, giao thông thuận tiện, Kết nối các tuyến đường Trần Thái Tông - Nguyễn Quốc Trị - Mạc Thái Tông - Phạm Hùng - Vành Đai 3, giá hấp dẫn.-...
      Đường Nam Trung Yên, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sàn VP 3 mặt thoáng, Hồ Tùng Mậu 7tr

      7 triệu/tháng 100 m2
      Hiếm có khó tìm, tìm thấy cũng khó tin.- Đừng tìm đâu xa! Sàn văn phòng, tọa lạc tại số 280 Hồ Tùng Mậu.- Cung cấp nhiều loại không gian văn phòng có DT từ...