Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Cho thuê Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 13.249 Nhà đất đang giao dịch cho thuê tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cho thuê văn phòng toà nhà Web3 Tower Duy Tân, diện tích: 100, 200, 300, 400, 500m2

      94 triệu/tháng 300 m2
      Cho thuê văn phòng toà nhà Web3 Tower Duy Tân.- DT: 100, 200, 300, 400, 500 mét vuông.Tiện ích đầy đủ. Web3 Tower là một tòa nhà cao tầng đc trang bị...
      Đường Duy Tân, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cho thuê gấp nhà riêng sổ đỏ tại Đường Trung Yên, 100 m2, 6 tầng, sẵn nội thất, giá 70 tr/tháng

      70 triệu/tháng 100 m2
      Cho thuê nhà phân lô Trung Yên, Trung Hòa, Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.Nhà phân lô oto đỗ thoải mái.DT 100m2 x 6 tầng 1 tum, hầm, MT 4,5m.Thiết kế thông...
      Đường Trung Yên, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cho thuê nhà đẹp tại Đường Hoàng Quốc Việt, 140 m2, 4 tầng, đã có nội thất, giá 10 triệu/tháng

      10 triệu/tháng 140 m2
      Gia đình chưa có nhu cầu sử dụng nên cần cho thuê ngôi nhà 4 tầng ngõ 5 ngách 14/23 Hoàng Quốc Việt.- Vị trí gần đường gần phố thông thoáng nhà mới full...
      Ngõ 5/14/23, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cho thuê văn phòng Chính Chủ phố Duy Tân, Cầu Giấy diện tích 60m2 - 80m2 giá thuê 10 triệu/tháng

      10 triệu/tháng 60 m2
      Cho thuê Văn Phòng Chính Chủ phố Duy Tân, Cầu Giấy DT 60m2 - 80m2 giá cho thuê 10 tr/tháng.(Phù hợp mọi loại hình KD).Thiết kế mới, thoáng mát, có đầy đủ...
      Đường Duy Tân, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần cho thuê gấp căn nhà riêng tại Phố Trần Quốc Hoàn, 40 m2, đầy đủ nội thất, giá 16 tr/tháng

      16 triệu/tháng 40 m2
      Cho thuê: Nhà ngõ 31 Trân Quốc Hoàn, Cầu Giấy, TP Hà Nội.- DT: 40 mét vuông x 5 tầng.- Thiết kế: Mỗi tầng thông sàn 1 phòng 1 nhà vs. Nội thất mới...
      Ngõ 31 ngách 22, Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Thuê ngay nhà đẹp tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy, 150 m2, 7 tầng, giá 80 tr/tháng

      80 triệu/tháng 150 m2
      Chính chủ cho thuê nhà 6,5 tầng tại ngõ 197 phố Trung Kính, Cầu Giấy, TP Hà Nội.DT 150m2 x 6.5 tầng, nhà còn mới, nội thất hiện đại.Đường 2 oto tránh...
      Ngõ 197, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cho thuê văn phòng hạng A tòa 789 office building số 147 Hoàng Quốc Việt

      36 triệu/tháng 75 m2
      DT cho thuê: 75m2, 1000m2, 1700m2 (có thể cắt nhỏ DT).giá cho thuê: 480,000đ/m2/tháng, giá đã bao gồm thuế thuế giá trị gia tăng và phí DV.liên hệ:...
      Dự án Tòa nhà văn phòng Công ty 789, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      BQL Cho thuê văn phòng tòa 319 Bộ Quốc Phòng, Lê Văn Lương, Cầu Giấy, Hà Nội giá cực ưu đãi

      111 triệu/tháng 500 m2
      BQL Cho thuê văn phòng tòa 319 Bộ Quốc Phòng, Lê Văn Lương, Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội giá cực ưu đãi.liên lạc BQL Ms Linh : 0834 649 ***- DT cho thuê :...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chính chủ cần cho thuê gấp văn phòng Phố Trung Kính 25m2 giá chỉ có 5tr full dịch vụ

      5 triệu/tháng 25 m2
      Tôi chính chủ còn trống 2 sàn trong tòa nhà văn phòng tại phố Trung Kính đôi.- DT 25m2 giá 5tr.- DT 60m2 giá 7tr.Tòa nhà 8 tầng chuyên cho thuê văn phòng...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      BQL! Cho thuê văn phòng tại Bonanza 23 Duy Tân DT: 85m2 140m2 250m2 350m2 780m2 giá: 190k/m2/thang

      27 triệu/tháng 144 m2
      BQL Cho thuê văn phòng đẹp lung linh tại tòa Dreamland Bonanza 23 Duy Tân, Cầu Giấy.- DT: 85 mét vuông 100 mét vuông 150 mét vuông...
      23, Đường Duy Tân, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần cho thuê gấp căn nhà tại Đường Tô Hiệu, 50 m2, 3 tầng, sẵn nội thất, giá 11 triệu/tháng

      11 triệu/tháng 50 m2
      CHO THUÊ, nhà để ở bán hàng online hoặc văn phòng Nghĩa TânDT 50mx3T Thiết kế gồm 2 PN 2 vệ sinhĐường trước nhà oto đỗ cửađc dễ tìmGần công viên nghĩa đô...
      Đường Tô Hiệu, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội