Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Cho thuê Nhà đất tại Phường Trung Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 3.700 Nhà đất đang giao dịch cho thuê tại Phường Trung Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cho thuê gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 116 m2 tại Phố Hoàng Đạo Thúy - Cầu Giấy, giá 23 triệu/tháng

      23 triệu/tháng 116 m2
      Cho thuê căn hộ toà N04 (Udic Complex), Hoàng Đạo Thúy, Trung Hòa, Cầu Giấy.DT 116 mét vuông.Thiết kế gồm 3 PN + 1 vệ sinh, phòng khách, bếp,...Đồ...
      Dự án N04 Trần Duy Hưng, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Thuê ngay căn 2 phòng ngủ, 61 m2 tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 15 triệu/tháng

      15 triệu/tháng 61 m2
      DT: 61m2.View: ĐN.Nội thất: Full.Giá: 15 tr.Tiện ích: 3 hồ bơi, 3 tầng hầm, tòa Vincom Center và hơn 40 tiện ích khác.
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần cho thuê gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2 tại Cầu Giấy, giá 20 tr/tháng

      20 triệu/tháng 75 m2
      chung cư 2N 2VS đầy đủ nội thất đẹp, DT lớn, view hồ cần cho thuê tại D'Capitale. Giá 20tr/th. call ngay 0988 094 ***

      Cho thuê gấp căn chung cư 1 phòng ngủ, 38 m2 tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy, giá 1 triệu/tháng

      1 triệu/tháng 38 m2
      căn hộ chung cư 38m2.Thuộc tòa C2, C5 - tòa vừa ở vừa làm VP.View thoáng.Đồ cơ bản văn phòng.Giá 9,5 tr/tháng.Tiện ích: Bể bơi, phòng gym, yoga, sân...

      Chính chủ BQL tòa nhà cho thuê văn phòng gần tòa Charmvit Trần Duy Hưng, diện tích sàn từ 270m2

      Thỏa thuận 270 m2
      Chính chủ cần cho thuê gấp sàn văn phòng ngay mặt phố Trần Duy Hưng giao Nguyễn Chánh.- Thuộc tòa nhà văn phòng cao cấp hầm để xe rộng. Hiện đang cho thuê...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
      T
      Trần Thị Thanh Tuyết Hơn 1 năm trước

      Cho thuê căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 120 m2 tại Đường Nguyễn Chánh - Cầu Giấy, giá 14 tr/tháng

      14 triệu/tháng 120 m2
      chính chủ cho thuê chung cư 3 ngủ giá rẻ nhất Vimeco Nguyễn Chánh.DT: 120m2, full full nội thất giá chỉ 14,5tr/th, liên hệ 0969 029 ***
      Dự án Vimeco II - Nguyễn Chánh, Đường Nguyễn Chánh, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cho thuê gấp nhà đẹp tại Đường Trung Yên, 100 m2, 6 tầng, đầy đủ nội thất, giá 40 tr/tháng

      40 triệu/tháng 100 m2
      Tôi cần cho thuê nhà Trung Yên.- DT 100m2x 6 tầng, MT 5m.- Tầng 1 thông sàn.- Tầng 2.3.4.5: chia 2 phòng, vệ sinh giữa.- Tầng 6 tum.- Đầy đủ điều hòa, cho...
      Đường Trung Yên, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Thuê ngay nhà shr tại Phố Trung Kính - Trung Hòa - Cầu Giấy, 90 m2, 5 tầng, giá 38 triệu/tháng

      38 triệu/tháng 90 m2
      Nhà Vũ Phạm Hàm Cầu Giấy TP Hà Nội- DT 90mx 5 tầng, MT 6m- Tầng 1 thông sàn- Tầng 2-3-4 mỗi tầng 2 phòng- tầng 5 1 phòng nhỏ , sân phơi- Cho thuê mọi mô...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Siêu phẩm sàn VP tại Trung Hòa- Duy nhất: 275m2 thông sàn- giá 289.000đ/m2/th có thương lượng

      79 triệu/tháng 275 m2
      Chính chủ cho thuê duy nhất 1 sàn VP tại 48 Nguyễn Chánh.Sàn đẹp, sang trọng thông sàn cực tốt.DT 275 mét vuông.Giá 289.000đ/ mét vuông/th có...
      48, Đường Nguyễn Chánh, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Tòa nhà CIC Tower 219 Trung Kính cho thuê văn phòng 100m2 ~ 500m2 giá 180k/m2/tháng bàn giao cơ bản

      22 triệu/tháng 121 m2
      Ban quản lí tòa nhà CIC 219 Trung Kính cho thuê sàn văn phòng bàn giao cơ bản đồ văn phòng bao gồm sàn đá hoa, điều hòa âm trần, thiết bị chiếu sáng, đã...
      CIC Tower, 219, Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần cho thuê gấp nhà mặt phố tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, 5 m2, 3 tầng, giá rẻ

      Thỏa thuận 5 m2
      Cho thuê nhà mặt phố Hoàng Ngân, Cầu Giấy, thành phố Hà Nội. Vị trí trung tâm hành chính kinh tế Q., giao thông thuận lợi xe ô tô để thoải mái.- DT:...
      Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cho thuê văn phòng 80m2 tầng 3, chia 2 phòng, đường ô tô thoải mái

      17 triệu/tháng 80 m2
      Cho thuê văn phòng Nguyễn Chánh rộng 80m chia sẵn 2 phòng. Đường oto để thoải máiKhông mất phí DVXe máy để thoải mái không mất phí ( tự quản)Có phòng họp...
      Đường Nguyễn Chánh, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      BQL cho thuê văn phòng tòa Center Point Lê Văn Lương, Thanh Xuân DT từ 75 - 600m2, giá 200k/m2/th

      24 triệu/tháng 120 m2
      BQL tòa Center Point, Lê Văn Lương, Thanh Xuân, TP Hà Nội cần cho thuê LH.Quản lý tòa nhà: LH: 0902 255 *** DT linh hoạt: 75m, 140m, 200m, 310m......