Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Cho thuê Nhà đất tại Hà Nội giá từ 40 triệu đến 70 triệu năm 2026

      Có 6.248 Nhà đất đang giao dịch cho thuê tại Hà Nội giá từ 40 triệu đến 70 triệu

      Cho thuê gấp nhà đẹp tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy, 100 m2, 5 tầng, giá 45 tr/tháng

      45 triệu/tháng 100 m2
      Cần cho thuê nhà mới tinh Phố Trung Kính Đôi - Trung Hoà - Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội. Xây mới 5 tầng.- DTSD: 100m x 7tầng.- Thang máy ốp kính nhà mới...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cho thuê nhà đẹp tại đường Mễ Trì - Nam Từ Liêm, 150 m2, 3 tầng, đã có nội thất, giá 55 tr/tháng

      55 triệu/tháng 150 m2
      Do gia đình chuyển ra nước ngoài sinh sống, tôi cần cho thuê lại biệt thự song lập mới hoàn thiện. Đồ đạc mới như hình.Giá 55tr/tháng.Yêu cầu: TT 6 tháng...
      Dự án Vinhomes Green Bay Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cho thuê gấp căn nhà mặt phố tại Phố Hàm Long, 40 m2, 5 tầng, nội thất đầy đủ, giá 60 triệu/tháng

      60 triệu/tháng 40 m2
      Cho thuê nhà mặt phố Hàm Long, Hoàn Kiếm :- MT : 4m- DT : 40m x 5 tầngThiết kế nhà thông sàn , mỗi tầng 1 phòng , thang máy, điều hòa âm trầnVị trí đẹp,...
      Phố Hàm Long, Phường Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần cho thuê nhà phố - shophouse 4 tầng, 100 m2 tại Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 55 tr/tháng

      55 triệu/tháng 100 m2
      Công ty tôi có 20 căn nhà phố thương mại shophouse khối đế Tầng 1,2,3 căn hộ hạng A, B trung tâm Mỹ Đình The Matrix One cho thuê phù hợp làm: NH,...
      Dự án The Matrix One, Đường Lê Quang Đạo, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần cho thuê gấp căn nhà phố shophouse 4 tầng tại Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 50 triệu/tháng

      50 triệu/tháng 100 m2
      BQL cho thuê sàn thương mại tầng 1 - tầng 4 CC cao cấp The Zei Plaza, mặt đường Lê Đức Thọ, Mỹ Đình.- DT: Từ 20m2 - 2000m2.- Giá: 20$/m2/th.Phù hợp làm văn...
      Dự án The Zei Mỹ Đình, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sang nhượng gấp nhà hàng 250m2, 4 tầng 1 hầm lô góc khu Văn Khê, La Khê, giá full đồ 690tr

      40 triệu/tháng 240 m2
      Vì ngược đường, bất tiện đi lại nên tôi cần chuyển nhượng gấp nhà hàng tại khu Văn Khê, La Khê, Hà Đông.Vị trí: Lô góc 2 mặt đường oto vỉa hè rộng, xe cộ...
      Đường Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Chính chủ cho thuê 920m2 làm kho nhà xưởng đường đường Phan Trọng Tuệ có cẩu trục giá 70.000/1 mét

      64 triệu/tháng 920 m2
      Cho thuê nhà xưởng DT rộng 920m vuông có cẩu trục ngay đường Phan Trọng Tuệ phù hợp cho các công ty SX và các công ty thương mại nhập khẩu hàng hóa lớn cồng...
      Đường Phan Trọng Tuệ, Thị trấn Văn Điển, Thanh Trì, Hà Nội

      Cho thuê chân đế chung cư Licogi 13 Khuất Duy Tiến Thanh Xuân, mặt tiền lô góc 15m, giá siêu rẻ

      67 triệu/tháng 222 m2
      - DT: 222m.Giá: 303k/ mét vuông/tháng.+ Ngay tại tầng 1 tòa nhà Licogi Khuất Duy Tiến. Xung quanh là siêu thị, showroom... cư dân đông đúc, dễ nhận...
      Dự án Licogi 13 Tower, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Văn phòng Đống Đa cho thuê tại tòa Hà Thành Plaza - 102 Thái Thịnh DT 230m2 thông sàn đẹp lung linh

      69 triệu/tháng 230 m2
      Hà Thành Plaza là tổ hợp trung tâm thương mại văn phòng cho thuê tại Đống Đa và chung cư nằm tại số 102 Thái Thịnh. Công trình đc xây dựng trên khu đất...
      Hà Thành Plaza, 102, Phố Thái Thịnh, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Cho thuê văn phòng, 200m2 full nội thất, Viwaseen, 48 Tố Hữu, Nam Từ Liêm, 200.000vnđ/m2

      46 triệu/tháng 200 m2
      Tòa văn phòng Viwaseen cho DT 200 mét vuông sẵn nội thất như hình làm văn phòng.Đ/c: 48 Tố Hữu, Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội. contact Mr Lâm 0902...
      Dự án Viwaseen Tower, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cho thuê gấp căn liền kề 5 tầng, 170 m2 tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 70 tr/tháng

      70 triệu/tháng 170 m2
      Cho thuê nhà căn biệt thự C37 Bắc Hà, P. Trung Văn, Q. Nam Từ Liêm, HN.- DT đất 170m, xây dựng 120m, 3,5 tầng.- MT 10m, T1 phòng khách + bếp. Tầng 2 thông...
      Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần cho thuê nhà biệt thự 3 tầng, 308 m2 tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 55 tr/tháng

      55 triệu/tháng 308 m2
      Cho thuê căn biệt thự làm văn phòng khu TT1 ĐT TP Giao Lưu P Cổ Nhuế 1 Q Bắc Từ Liêm HN. Nhà 3 tầng (hai mặt đường) DT: 308 m2, sàn điện, nước điều...
      Dự án Thành Phố Giao Lưu, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cho thuê sàn văn phòng tòa Viwaseen Tố Hữu DT 130 - 215m2 - 1800m2 giá tốt nhất

      53 triệu/tháng 176 m2
      DT cho thuê: 110 - 176 - 1300 - 1800m2.giá cho thuê: 12 - 20.L/H: 0962 784 ***.Viwaseen Tower là dự án tổ hợp chung cư và văn phòng có vị trí tại số 46...
      Viwaseen Tower, số 46, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Handico Tower cho thuê sàn văn phòng vị trí đẹp DT 120 - 135m2 giá tốt nhất

      46 triệu/tháng 120 m2
      DT cho thuê: 120 mét vuông, 135 mét vuông.giá cho thuê: 386ng/ mét vuông/th.liên lạc: 0962 784 ***.Handico Tower tọa lạc tại góc đường...