Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Cho thuê Nhà đất tại Hà Nội giá từ 40 triệu đến 70 triệu năm 2026

      Có 6.248 Nhà đất đang giao dịch cho thuê tại Hà Nội giá từ 40 triệu đến 70 triệu

      Cần cho thuê gấp biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 200 m2 tại Cầu Giấy - Hà Nội, giá 70 triệu/tháng

      70 triệu/tháng 200 m2
      - Cho thuê căn biệt thự Trung Yên - Cầu Giấy.- DT 200m2 xây dựng 130m2 4 tầng.- Chia 2 phòng, full nội thất.- giá cho thuê: 70tr/tháng.gọi ngay: 0988...
      Dự án KĐT Trung Yên, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cho thuê nhà biệt thự 4 tầng, 93 m2 tại Đường Hàm Nghi - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 50 triệu/tháng

      50 triệu/tháng 93 m2
      Cho thuê nhà nguyên căn Vin Gardenia.- DT 93 mét vuông/tầng x 4 tầng + 1 tum.- Tầng 1 thông sàn. Tầng 2, 3,4, 5 chia 2 phòng.- MT 6m.- Đủ trần, sàn,...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần cho thuê gấp căn biệt thự 5 tầng, 286 m2 tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 60 triệu/tháng

      60 triệu/tháng 286 m2
      Cho thuê nguyên biệt thự 286m, nhà 3 tầng, thích hợp để ở và làm văn phòng kết hợp.DTXD 150mx 3 tầng. Thiết kế tầng 1 bếp, khách, garage. Tầng 2 PN, tầng 3...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần cho thuê gấp biệt thự 4 tầng, 170 m2 tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 40 tr/tháng

      40 triệu/tháng 170 m2
      Cho thuê căn biệt thự khu đô thị TP Giao Lưu, đường Phạm Văn Đồng, cổ nhuế, Bắc Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội.- DT 170 mét vuông, xây dựng...
      Dự án Thành Phố Giao Lưu, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cho thuê gấp căn biệt thự 3 tầng, 150 m2 tại Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 50 triệu/tháng

      50 triệu/tháng 150 m2
      Cho thuê căn biệt thự vin Green Bay.- Nhà mới hoàn thiện 100 phần trăm.- DT đất 150 mét vuông, xây 3,5 tầng 1 hầm. MT 7m.- Thiết kế tầng 1...
      Dự án Vinhomes Green Bay Mễ Trì, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cho thuê căn biệt thự 5 tầng, 150 m2 tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 60 tr/tháng

      60 triệu/tháng 150 m2
      CHO THUÊ NHÀ căn biệt thự VINGARDENIA - DT 150 mét vuông đất. DTXD 120 mét vuông x 5 tầng - Tầng 1,2 thông sàn. Tầng 3,4, 5 chia 2 phòng - MT...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần cho thuê liền kề 3 tầng, 150 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ - Hà Nội, giá 59 tr/tháng

      59 triệu/tháng 150 m2
      Chính chủ cho thuê nhanh căn biệt thự tại khu T4 dự án Ciputra thành phố Hà Nội:- DT 150m2 x 3 tầng. Thiết kế 4 PN, 3 vệ sinh. biệt thự có logia và...
      Dự án Ciputra Hà Nội, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Thuê ngay nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 100 m2 tại Quận Tây Hồ - Hà Nội, giá 60 tr/tháng

      60 triệu/tháng 100 m2
      Cho thuê liên kế khu VIP dự án 6th Element, Tây Hồ Tây.DT 100m x 4 tầng, xây thô hoàn thiện mặt ngoài, thích hợp làm văn phòng công ty. gọi ngay xem nhà...
      Dự án 6th Element, Tây Hồ, Hà Nội

      Cho thuê gấp nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 150 m2 tại Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 60 triệu/tháng

      60 triệu/tháng 150 m2
      Cho thuê nhà căn biệt thự Vingardenia.- DT 150m2 đất. DTXD 120m2 x 5 tầng.- Tầng 1,2 thông sàn. Tầng 3,4, 5 chia 2 phòng.- MT 8m.- Đủ trần, sàn, điều hòa,...

      Cần cho thuê gấp biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 70 m2 tại Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 44 tr/tháng

      44 triệu/tháng 70 m2
      Cho thuê nhà liên kế Iris Garden Mỹ Đình 70m2 x 5T thang máy ngõ oto căn hộ góc.Nhà liên kế Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, TP Hà Nội.DT 70m2 x 5 tầng.Thiết kế...
      Dự án Iris Garden, Đường Trần Hữu Dực, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cho thuê biệt thự 4 tầng, 210 m2 tại Đường Phạm Hùng - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 60 tr/tháng

      60 triệu/tháng 210 m2
      Cho thuê căn biệt thự Mễ Trì Hạ, DT 210m2 x 4T, MT: 11m Đường 3 oto tránh nhau.Nhà thiết kế chia 2 phòng có tầng 3 phòng.Cơ bản đã có điều hoà.Đường 3 oto...
      Dự án KĐT Mễ Trì Hạ, Đường Phạm Hùng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần cho thuê gấp chung cư 3 phòng ngủ, 154 m2 tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 43 tr/tháng

      43 triệu/tháng 154 m2
      Chính chủ cần cho thuê nhanh căn hộ tòa L3 dự án The Link Ciputra:- DT chung cư 154 mét vuông.- Thiết kế hiện đại với 3 PN trong đó 1 PN chính và 2...
      Dự án The Link 345-CT1, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cho thuê Văn phòng 99m2 x 4 tầng ,nội thất liền tường giá 40 triệu tại KDT The Manor

      40 triệu/tháng 99 m2
      Tôi cần cho thuê shop 99m phù hợp làm văn phòng, showroom, spa, thẩm mỹ và ở giá chỉ 40 tr.Cạnh tòa án và viện kiểm sát ND thành phố Hà Nội, đối diện đại...
      Dự án The Manor Central Park, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cho thuê VP 260m2 tại Phùng Chí Kiên - Cầu Giấy

      65 triệu/tháng 260 m2
      Cho thuê văn phòng, mặt bằng KD tại Phùng Chí Kiên - Cầu Giấy - Thủ đô Hà Nội.DTSD 260m2/sàn (Có cắt DT: 100m2, 130m2, 150m2).- giá cho thuê: 250...
      Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Ban quản lý văn phòng ADG Building cho thuê 250m - 500m tại số 37 Lê Văn Thiêm - Thanh Xuân

      48 triệu/tháng 250 m2
      * Thông báo cho thuê văn phòng tháng 9 này:Tọa lạc tại vị trí đắc địa, gần vị trí trung tâm, những tuyến đường chính như Lê Văn Lương, Khuất Duy Tiến,...
      Số 37, Phố Lê Văn Thiêm, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Văn phòng 250 - 360m tại Nguyễn Xiển ngay Thanh Xuân giá siêu rẻ 180.000vnđ/m2

      65 triệu/tháng 360 m2
      Trực tiếp cho thuê sàn văn phòng 360m2 giá siêu rẻ...- Vị trí 300 nguyễn xiển thanh xuân.- Sàn rộng mới đã setup đồ.- Chỗ để xe rộng rãi 200 - 300 xe.- Thời...
      Dự án Eco Green City, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      BQL cho thuê văn phòng 165m2 tại 289 Khuất Duy Tiến giá rẻ có đồ

      50 triệu/tháng 165 m2
      Cho thuê văn phòng tại siêu đẹp tại đường Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân - TP Hà Nội.DT: 165 mét vuông.Giá chỉ: 300.000vnd/ mét vuông.phí DV...
      Licogi 13 Tower, 289, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cho thuê văn phòng 300m2 full đồ tại Văn Quán, Hà Đông, giá chỉ 200.000đ/m2/tháng

      60 triệu/tháng 300 m2
      Cho thuê văn phòng nội thất đầy đủ tại Nguyễn Khuyến - Hà Đông.DT: 300 mét vuông.Đồ nội thất như hình.Văn phòng chuyên nghiệp, sảnh lễ tân, bảo vệ...
      Dự án New Skyline, Đường Nguyễn Khuyến, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cho thuê nhà đất Hà Nội giá từ 40 - 70 triệu trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường cho thuê nhà đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 40 - 70 triệu, không quá khó để tìm cho thuê nhà đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi cho thuê nhà đất Hà Nội giá từ 40 - 70 triệu

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Làm rõ nhu cầu: Nếu không xác định rõ nhu cầu cụ thể về bất động sản cần cho thuê, bạn sẽ choáng ngợp trước hàng loạt tin rao cho thuê nhà đất Hà Nội giá từ 40 - 70 triệu. Hãy gạch đầu dòng các yếu tố cần thiết như: mục đích sử dụng, vị trí, ngân sách, diện tích và cơ sở vật chất, tiện nghi. Điều này giúp bạn dễ dàng hơn trong việc ra quyết định phù hợp.