Thông tin mô tả
X284.
Cho thuê xưởng 13.000
Bình điện 1.250 kva, có
Phù hợp:
Tọa lạc: Gần đường Võ Nguyên Giáp, Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai.
Công ty BDS X10 LAND.
Số 2, đường Vũ Hồng Phô, Bình Đa, Biên Hoà - Đồng Nai.
Giá: 400 Triệu/tháng
Diện tích: 13 m2
Giá/m2: 30,77 Triệu/m2
764592
Cho thuê
X284.
Cho thuê xưởng 13.000
Bình điện 1.250 kva, có
Phù hợp:
Công ty BDS X10 LAND.
Số 2, đường Vũ Hồng Phô, Bình Đa, Biên Hoà - Đồng Nai.
Vương Vũ
Đường Võ Thị Sáu, Phường Thống Nhất, TP Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai
13 triệu
83 m2
Đường D9, Phường Thống Nhất, Thành phố Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai
14 triệu
107 m2
Số 53 - 55 Đường Võ Thị Sáu, Phường Quyết Thắng, Thành phố Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai
8 triệu
65 m2
13 triệu
83 m2