Thông tin mô tả
Xưởng cơ khí
Có khu văn phòng,
Hồ sơ
Giá: 130 Triệu/tháng
Diện tích: 4 m2
Giá/m2: 32,5 Triệu/m2
778484
Cho thuê
Xưởng cơ khí
Có khu văn phòng,
Hồ sơ
Đan Hạ
Đường Võ Thị Sáu, Phường Thống Nhất, TP Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai
13 triệu
83 m2
Đường D9, Phường Thống Nhất, Thành phố Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai
14 triệu
107 m2
Số 53 - 55 Đường Võ Thị Sáu, Phường Quyết Thắng, Thành phố Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai
8 triệu
65 m2
13 triệu
83 m2