Thông tin mô tả
📊
✅ Gần
✅ View sông, nội thất dễ trang trí – hút khách
✅ Tiện ích đầy đủ:
✅ Giá vào thấp –
✅ Agribank hỗ trợ vay – đòn bẩy tài chính cực nhẹ
🎯 Giải pháp đầu tư ổn định – không cần chờ tăng giá, có dòng tiền ngay.
📞
Giá: 1700 Triệu/tháng
Diện tích: 51 m2
Giá/m2: 33,33 Triệu/m2
1033312
Cho thuê
📊
✅ Gần
✅ View sông, nội thất dễ trang trí – hút khách
✅ Tiện ích đầy đủ:
✅ Giá vào thấp –
✅ Agribank hỗ trợ vay – đòn bẩy tài chính cực nhẹ
📞
Đỗ Thị Mỹ Hiếu
Đường Võ Thị Sáu, Phường Thống Nhất, TP Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai
13 triệu
83 m2
Đường D9, Phường Thống Nhất, Thành phố Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai
14 triệu
107 m2
Số 53 - 55 Đường Võ Thị Sáu, Phường Quyết Thắng, Thành phố Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai
8 triệu
65 m2
13 triệu
83 m2